Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

David Mwaibula kapotelea wapi....?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbonea, Sep 30, 2009.

  1. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau, najua mtakuwa mnamkumbuka sana huyu "mheshimiwa" kwa style aliyokuja nayo ya kupiga ufito wa rangi tofauti tofauti kwa kila daladala za jijini ili iwe rahisi kwa abiria kutambua gari husika linapoishia kitu ambacho mikoa mingine ilikuja ikaiga. Pongezi zake...!


    Lakini ilikuaje akapoteza nafasi yake na kupewa mtu mwengine?

    Na je, mchango wake haukuwa "effective" to the extend of being withdrawn?

    Where his he ryt now?

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. N

    Nanu JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hii ni bongo. Ukitaka kutolewa kafara basi uwe mchapa kazi katika kundi la wapiga domo na wavivu. Haya ndiyo yaliyompata Mwaibula, alikuwa kiongozi siyo mtawala na ndiyo maana alisimamia alichosema. Labda hana godfather katika hii nchi iliyojaa nepotism.
     
  3. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ha ha ha! Nampa pole yake kwa kweli
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,239
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    yupo tu hapa mjini daily tunagongana naye huku Sinza kwenye sebule yetu pale T Garden
     
  5. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ooh! Thanx 4 info.
     
  6. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    nadhani anavuta pumzi za kumng'oa mbega pale iringa mjini
     
  7. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    eeh.
     
  8. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani Amekwenda Zake IRINGA KULIMA NYANYA.
     
  9. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    ....Duh!! Nakumbuka alikuwa na dala dala lake kubwa akaliita City Train linaenda njia zote hapa mjini...Jioni tunakutana King Star Bar Sinza anajitobolesha!!!! I like him alibuni kitu kizuri sana kuhusu hizi route za dala dala na rangi zake!!!
     
  10. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2009
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,956
    Likes Received: 3,246
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mbonea

    David Mwaibula style yake ya kufanyakazi haitakiwi Tanzania.Nchi yetu inataka blah blah nyingi ukionekana unafanyakazi lazima utaondolewa kwenye system.
     
  11. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    labda ndio maana kaamua kwenda kuliendeleza jimbo la iringa mjini akifanikiwa katika mbio zake
     
  12. The Spit

    The Spit JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    what a pitty!.......badala ya kumsikitikia personally mimi naisikitikia nchi yangu,am hurting so much ~
     
  13. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2009
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Ha ha ha! kwa hiyo madili yake haya kuweka mianya ya rushwa ili watu wale?
     
  14. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    The guys was very conservative mkuu wangu mbonea katika mambo yake na ndio maana leo katika usafiri wa jiji umeweza kukaa vizuri sana katika utaratibu wake
     
  15. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,115
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    huyu bwana alikubalika sana sisi wananchi wa kawaida hatukuona mapungufu zaidi ya kuona umahili wake ulivyokuwa na ndio maana tunamkumbuka........tumtakie kila la kheri.........angerudishwa angefanya zaidi ila kama aliwakosea wakubwa basi imekula kwake..............
     
  16. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,882
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Mwaibula was one of the hopeless people. Alikuwa na siasa za design ya Makamba, hakuna lolote la maana alilofanya. Tatizo la usafiri kuwa shaghalabagala Dar es salaa haliwezi kushughulikiwa kwa kupaka magari rangi, kunatakiwa njia yenye akili zaidi kama wanazotumia wenzetu wa nchi zilizoendelea. Sioi Mwaibula style, na akienda Iringa huenda atapiga kelele kelele tu, naona anfaa kufanya kazi ofisi moja na Makamba!
     
  17. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mhh......... hopeless tena!
     
  18. w

    wasp JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2009
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well done Mr. Mwaibula and enjoy your retirement time. Every sensible daladala bus comuter in DSM appreciates what you did.
     
  19. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mnamkumbuka A.L.Mrema, nae alikuwa hivyo hivyo kwa mafisadi, Kwani sasa yuko wapi?
     
  20. K

    Kekuye Senior Member

    #20
    Sep 30, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bongolander sidhani kama unamtendea haki Mwaibula kwa kulinganisha mfumo wa usafiri Tanzania na nchi zilizoendelea wakati akiwa madarakani. Ungetathmini 'u-hopelessness' wake kwa kulinganisha hali ilivyokuwa nzuri au mbaya kabla hajaingia madarakani na hali ilivyokuwa wakati anamaliza muda wake. Kuilinganisha Tanzania na nchi zilizoendelea katika hili ni sawa na kumlinganisha tembo na sisimizi.
     
Loading...