David Mataka apandishwa kizimbani kwa kosa la matumizi mabaya ya ofisi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

David Mataka apandishwa kizimbani kwa kosa la matumizi mabaya ya ofisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sajenti, Nov 23, 2011.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,673
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Aliyekuwa mkurugenzi wa shirika la ndege Tanzania (ATCL) Davidi Mataka amepandishwa kizimbani katika mahakama ya hakimu mkazi Kisutu akituhumiwa kwa matumizi mabaya ya ofisi.

    Tuhuma hizo pia zinahusisha ubadhilifu wa pesa zaidi ya sh. Bilioni 1 zilizotumika kununua magari chakavu.

    Chanzo: Mwananchi
     
  2. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,746
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ukameruni je? 28-58 Over
     
  3. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,673
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    ...Huenda ndio starehe aliyochagua yeye atajiju na hao wanao-mcameroon lakini kwenye ufisadi lazima akutane na pilato!!
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,916
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Sajant bana hii taarifa iliripotiwa humu tangu jana karibu threads kumi.
     
  5. M

    Mr. Clean Senior Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    rubani ka-pop-in wanted! 28-58 Over...
     
  6. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,673
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    ...Ipotezeee Ndiba...then check spelling za ID yangu bana!!
     
Loading...