Daudi Ballali's Death


Status
Not open for further replies.
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
605
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 605 280
Bandugu,

Taarifa zilizotufikia ni kuwa Gavana Ballali ameaga dunia.

More news to follow
 
Last edited by a moderator:
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Damn, this is shocking!!!! Anyway, the writing was on the wall...
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
259
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 259 180
R.I.P
Mwenyezi Mungu amlaze mahala pema peponi
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Time to move on!

Sad but true (may be?)........
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Feels like am dreaming after posting that Saddam picture!!

hope turns out not true...
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
605
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 605 280
Damn, this is shocking!!!!
Yeah, imenibidi kuongea na jamaa zake wa karibu wakanifahamisha kuwa hata Ikulu na Gavana wa BoT wameshatumiwa taarifa. Anyway, kuna zaidi yanakuja!
 
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
781
Likes
46
Points
45
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
781 46 45
RIP Daudi Balali!wote njia yetu moja!
 
Kamende

Kamende

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2008
Messages
415
Likes
6
Points
0
Kamende

Kamende

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2008
415 6 0
Poleni wanafamilia yake,

Poleni watanzania wengi tuliotaka kumsikia akitoa ushahidi jinsi ambavyo vijisenti vyetu viligawanywa pale benki kuu.

Invisible!!! Tunaomba taarifa zaidi
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Mzee Mwanakijiji alisema haya, unafahamu hii habari sio nzuri kwa JK wameanza kuwa DITO wanaojua siri za MAFISADI mnakumbuka yule dada yetu aliyetaka kumwaga upupu wa madawa ya kulevya?

Very stupid kwa nini hakumwaga radhi? Waacheni wote watakwisha.
 
Rufiji

Rufiji

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2006
Messages
1,754
Likes
263
Points
180
Rufiji

Rufiji

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2006
1,754 263 180
Invisible,

Una uhakika na kile unachozungumzia au ?
 
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2007
Messages
980
Likes
33
Points
145
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2007
980 33 145
basi kazi ipo,amekolimbwa au wamemditto ?
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Yeah, imenibidi kuongea na jamaa zake wa karibu wakanifahamisha kuwa hata Ikulu na Gavana wa BoT wameshatumiwa taarifa. Anyway, kuna zaidi yanakuja!
...Nakuaminia Kaka, najua utakuwa umehakikisha, maana haufanyi mambo ya kukurupuka kama 'wengine wapenda masifa na unafiki' tulio nao hapa....

...i really don't know how to respond at this moment, only engulfed in shock!!!
 
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2007
Messages
980
Likes
33
Points
145
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2007
980 33 145
lakini hizi habari mmmmm,subira yavuta heri
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,120
Likes
4,990
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,120 4,990 280
Yeah, imenibidi kuongea na jamaa zake wa karibu wakanifahamisha kuwa hata Ikulu na Gavana wa BoT wameshatumiwa taarifa. Anyway, kuna zaidi yanakuja!
Mwili ukwapi?
I am on it pia man!
Mwili mwili ndugu!
Na kafa lini?
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Mmmmmmhhhhh!!!! Poleni sana kwa familia.
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,120
Likes
4,990
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,120 4,990 280
Kwanini eti kafa baada ya wao waliotumwa kumkamata kufika huku?

Ila pole kwa familia ni muhimu..
Utomaso ndio vigumu kuuacha hapa!
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Rufiji

Unaweza kusubiri keshokutwa kwenye magazeti ya serikali baada ya kusoma hapa. We are the news maker.

I Love JF.

Hata BBC tumewashinda kwa ku-update news wao every minute sisi every second. Go JF go...
 
N

Nurujamii

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2007
Messages
414
Likes
4
Points
35
N

Nurujamii

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2007
414 4 35
Mbona kama kuna kamchezo hapa? This is very serious! I am waiting for Ikulu kutoa pole zake na kumsifu kwamba alikuwa ni mchapa kazi
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
605
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 605 280
...Nakuaminia Kaka, najua utakuwa umehakikisha, maana haufanyi mambo ya kukurupuka kama 'wengine wapenda masifa na unafiki' tulio nao hapa....

...i really don't know how to respond at this moment, only engulfed in shock!!!
Kaka hakuna sifa kwenye masuala ya kifo! Kama kafa ni kafa tu. SIRI SIRI SIRI mean nothing when things will be out in no time.

BTW: Ngoja nifatilie wapi mwili ulipo
 
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
46
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 46 135
Tangulia mbele ya haki Balali, Mwenyezi Mungu pekee ndiye anayejua siri uliyoondoka nayo.

R.I.P.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,238,878
Members 476,223
Posts 29,335,219