Daudi Ballali's Death

Status
Not open for further replies.

Invisible

Robot
Feb 11, 2006
9,102
2,000
Bandugu,

Taarifa zilizotufikia ni kuwa Gavana Ballali ameaga dunia.

More news to follow
 
Last edited by a moderator:

Steve Dii

JF-Expert Member
Jun 25, 2007
6,409
2,000
Feels like am dreaming after posting that Saddam picture!!

hope turns out not true...
 

Kamende

JF-Expert Member
Mar 1, 2008
416
0
Poleni wanafamilia yake,

Poleni watanzania wengi tuliotaka kumsikia akitoa ushahidi jinsi ambavyo vijisenti vyetu viligawanywa pale benki kuu.

Invisible!!! Tunaomba taarifa zaidi
 

Dua

JF-Expert Member
Nov 14, 2006
3,233
2,000
Mzee Mwanakijiji alisema haya, unafahamu hii habari sio nzuri kwa JK wameanza kuwa DITO wanaojua siri za MAFISADI mnakumbuka yule dada yetu aliyetaka kumwaga upupu wa madawa ya kulevya?

Very stupid kwa nini hakumwaga radhi? Waacheni wote watakwisha.
 

Steve Dii

JF-Expert Member
Jun 25, 2007
6,409
2,000
Yeah, imenibidi kuongea na jamaa zake wa karibu wakanifahamisha kuwa hata Ikulu na Gavana wa BoT wameshatumiwa taarifa. Anyway, kuna zaidi yanakuja!

...Nakuaminia Kaka, najua utakuwa umehakikisha, maana haufanyi mambo ya kukurupuka kama 'wengine wapenda masifa na unafiki' tulio nao hapa....

...i really don't know how to respond at this moment, only engulfed in shock!!!
 

jmushi1

JF-Expert Member
Nov 2, 2007
23,500
2,000
Yeah, imenibidi kuongea na jamaa zake wa karibu wakanifahamisha kuwa hata Ikulu na Gavana wa BoT wameshatumiwa taarifa. Anyway, kuna zaidi yanakuja!

Mwili ukwapi?
I am on it pia man!
Mwili mwili ndugu!
Na kafa lini?
 

jmushi1

JF-Expert Member
Nov 2, 2007
23,500
2,000
Kwanini eti kafa baada ya wao waliotumwa kumkamata kufika huku?

Ila pole kwa familia ni muhimu..
Utomaso ndio vigumu kuuacha hapa!
 

Dua

JF-Expert Member
Nov 14, 2006
3,233
2,000
Rufiji

Unaweza kusubiri keshokutwa kwenye magazeti ya serikali baada ya kusoma hapa. We are the news maker.

I Love JF.

Hata BBC tumewashinda kwa ku-update news wao every minute sisi every second. Go JF go...
 

Nurujamii

JF-Expert Member
Jun 14, 2007
414
195
Mbona kama kuna kamchezo hapa? This is very serious! I am waiting for Ikulu kutoa pole zake na kumsifu kwamba alikuwa ni mchapa kazi
 

Invisible

Robot
Feb 11, 2006
9,102
2,000
...Nakuaminia Kaka, najua utakuwa umehakikisha, maana haufanyi mambo ya kukurupuka kama 'wengine wapenda masifa na unafiki' tulio nao hapa....

...i really don't know how to respond at this moment, only engulfed in shock!!!
Kaka hakuna sifa kwenye masuala ya kifo! Kama kafa ni kafa tu. SIRI SIRI SIRI mean nothing when things will be out in no time.

BTW: Ngoja nifatilie wapi mwili ulipo
 

Keykey

JF-Expert Member
Dec 1, 2006
3,252
2,000
Tangulia mbele ya haki Balali, Mwenyezi Mungu pekee ndiye anayejua siri uliyoondoka nayo.

R.I.P.
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom