Daud Bashite nahitaji kujua! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daud Bashite nahitaji kujua!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwalidebe, Mar 20, 2017.

  1. mwalidebe

    mwalidebe JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2017
    Joined: Mar 27, 2016
    Messages: 339
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 60
    Nataka majibu huyu Daudi Bashite
    Kwanini asakamwe? Nikwasababu ya vita aliyo ianzisha ya madawa ya kulevya?
    Nikwasababu ya vyeti?
    Nikwasababu za kisiasa?
    Nikwasababu za kidini?
    Nikwasababu ya wivu husuda Na Fitina?
    Nikwasababu ya madaraka?
    Nikwasababu ya ukaribu wake Na Mkuu Wa kaya?
    Nikwasababu ulokole wake?
    Kuna nini hasa nyuma ya haya yote? Kwanini kama nchi imesimama macho masikio yote ni Daudi bashite?
    Kuna kitu natamani nifahamu ili nisipelekwe na upepo je unaweza nifumbua macho ukanifafanulia tafadhari. (Anyone)
     
  2. Thomas10

    Thomas10 Senior Member

    #2
    Mar 20, 2017
    Joined: Mar 9, 2017
    Messages: 110
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 60
    Tafuta maana ya Bashite, utajua kwanini....
     
  3. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 24,100
    Likes Received: 34,715
    Trophy Points: 280
    Bashite Republic(Bashite ni mutu kubwa yaani sio wa ki-sport sport)
     
  4. AROON

    AROON JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2017
    Joined: Jul 24, 2014
    Messages: 2,822
    Likes Received: 2,351
    Trophy Points: 280
    Kwasababu alimtaja MWENYEKITI WETU MBOWE ANAUZA SEMBE PIA ALIMTAJA MSHENGA WETU GWAJIMA NDIO MAANA HATUMTAKI
     
  5. Zoe_Princess

    Zoe_Princess Member

    #5
    Mar 21, 2017
    Joined: Feb 5, 2017
    Messages: 93
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 25
    He is an ass hole with big boobs and a booty and he talks like a b*tch, uses his d*ck to think he love the camera and have a pr..dent for a boyfriend thats why..
     
  6. PATO8221

    PATO8221 JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2017
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 8,516
    Likes Received: 6,754
    Trophy Points: 280


    Daud albeti bashiteee (in bishop gwajima's voice)
     
  7. j

    jabulani JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2017
    Joined: Aug 1, 2015
    Messages: 2,690
    Likes Received: 2,892
    Trophy Points: 280
    Anasakamwa kwa kuwa ana makosa mengi ya jinai lakini ndie mshauri mkuu wa rais. Amemvuruga rais akili kabisa, anaona nchi ni ya wao wawili. Wote wawili shurti watolewe kwa maslahi maaana ya taifa.
     
  8. mwanawande

    mwanawande Member

    #8
    Mar 21, 2017
    Joined: Sep 3, 2016
    Messages: 50
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 15
    Kusakamwa kwake ndo inamuongezea nguvu zaidi kiutendaji,na usishangae huyohuyo kawa waziri
     
  9. N

    Nonda JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2017
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 13,325
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    No comment.
     
  10. Mndali ndanyelakakomu

    Mndali ndanyelakakomu JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2017
    Joined: Dec 14, 2016
    Messages: 8,471
    Likes Received: 19,129
    Trophy Points: 280
    Kuelewa nini unacho kiuliza kunahitaji jicho la tatu ila jibu ni rahisi maana ulio uliza yote ni majibu
     
  11. Jp Omuga

    Jp Omuga JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2017
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,638
    Likes Received: 805
    Trophy Points: 280
    Kwa kuwa umesikia yote hayo na bado hutaki kuelewa; bora uende kwa DAB mwenyewe akakueleweshe..!
     
  12. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2017
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,794
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Some thing can't stay buried...
    Bashite toa vyetiiiiii
     
  13. kama kazz

    kama kazz JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2017
    Joined: Apr 28, 2015
    Messages: 981
    Likes Received: 404
    Trophy Points: 80
    Majibu yapo atakapo maliza madaraka yake muacheni apige kazi
     
  14. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2017
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 3,305
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 280
    Hatumii tena brain, kwa anayofanya!! Hii kwa wenye gifted brain, inawapa shida!
     
Loading...