Daruso yote yatimuliwa udsm. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daruso yote yatimuliwa udsm.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tindikalikali, Jan 10, 2012.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,883
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 135
    wakuu nimepata text toka kwa jamaa yangu aliyepo UDSM, anadai viongoz wote wa daruso wamefukuzwa chuo....
    RDI 16:56 Today
    Walofukuzwa moja kwa
    moja ni 13 na suspended
    ni 86.
     
  2. L

    Luluka JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yap!ni kweli
     
  3. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ngoja tuhakiki.
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,929
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    na hayo ma difenda jeeeeeeeeeeeee
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,883
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 135
    mh basi hyo ni kali! Hali ikoje huko mda huu?
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Duh,udsm!!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    HAPO SASA! Hii ni njia ya kujenga hofu ili kuwagawa wanachuo!
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    ok katafute habari vizuri then urudi tena
     
  9. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama UDOM walivyofanya last year.
     
  10. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Poleni wanasolidarity...hiyo jeuri ya watawala wetu. Haiwezekani uendeshe chuo kibabe hivyo, na UDSM inaonekana ni moto wa mabadiliko na kwa watawala watumia njia ya kufukuza na kukamata leaders ili kutisha wengine.....Lakini viva ndugu zetu na mkumbuke kuwa Hira, dhuluma, fitina, na uonevu haujawahi kushinda haki hata SIKU MOJA.
     
  11. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,295
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Iweke sawa hii taarifa! Wametimuliwa na Uongozi wa Chuo, ama wametimuliwa na Wapiga Kura wao (Wanafunzi)?
     
  12. L

    Luluka JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Am not sure but wengi ninaowajua wamefukuzwa wakiwemo wabunge waliohudhuria kikao cha kupitisha mgomo.kwa taarifa za mtu aliyewaona kuna fujo kati ya ffu na wanaharakati.cjasogea karibu na kwenye watu ila kuna kelele zao zinasikika.
     
  13. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,250
    Likes Received: 1,092
    Trophy Points: 280
    Uongoz wote wa daruso umefutwa sababu ya kuptsha mgomo, sa hz pashanuka ntarud badae
     
  14. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    nGOJA NILOG OFF FASTA NIKAUNGE MKONO KUNJI...PUMBAFFF SANA HAWA MAGAMBA
     
  15. M

    Makunga JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 771
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 80
    kama wana umoja kweli wana udsm wote waungane kupigania haki zao.wafanye mgomo mmoja tu mkubwa wa kumaanisha then watulie.
     
  16. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana UDSM, hapo mnapaswa kukaza kamba sana sasa, lasivyo wengi wenu watatimuliwa!
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,221
    Trophy Points: 280
    Tatizo mkandara anakifanya chuo kikuu kama jumba lake la makongo juu na pia huu ukaribu na kikwe.te una mpa jeuri sana huyo mzee na juzi juzi nilimuona hospital yupo na mkewe wamechoka sana nina wasiwasi na afya yake maana alikua amevaa shati kweli masuti na makoti yanawasaidia sana hawa watu
     
  18. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,143
    Likes Received: 2,133
    Trophy Points: 280
    Serikali ya CCM mav* matupu.
     
  19. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,929
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ha h ah ah a ha ah ah aha htatariiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii wapi senetor
     
  20. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,573
    Likes Received: 926
    Trophy Points: 280
    Habari nlilizozisikia japo hazijawa na uhakika nikuwa chuo kinaweza kufungwa mda wowote coz hatuwezi kuongozwa bila daruso.
     
Loading...