Dart yazindua ujenzi wa miundo mbinu tayari kwa usafiri wa haraka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dart yazindua ujenzi wa miundo mbinu tayari kwa usafiri wa haraka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kimatire, Aug 10, 2010.

  1. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2010
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Leo JK amezindua ujenzi wa miundo mbinu ya mabasi uyaendayo kasi pale Ferry PICT0004.JPG PICT0002.JPG PICT0001.JPG PICT0003.JPG PICT0005.JPG .
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,531
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    At long last - kama sio mambo ya kampeni.
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,758
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mboni naona nyotanyota?
     
  5. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2010
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Premonition?
     
  6. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2010
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Its toooooo late mr. Presida............mbona kushakucha, huitaji shuka.
     
  7. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hakuna jipya hapo.ubabaishaji tu.
     
  8. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,467
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    isiwe ikawa kiini macho cha kuombea kura!!:becky:
     
  9. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hizo kasi zitapitia wapi??? kwenye hizi hizi barabara zetu au kuna barabara special kwa ajili ya hayo mabasi??? Kama zipo zipi??? Yangu macho.... Ka kampeni ka kijinga sana haka......
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,629
    Likes Received: 3,122
    Trophy Points: 280
    Ha ha haa...anadhani anavuta shuka kumbe taulo.....kaoge kaka utoe uchafu
     
  11. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,768
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    MBONA MNAJADILI SIASA BADALA YA MAENDELEO...? DART imekuja na mpango wa mabasi yaendayo haraka ....sio kasi......JK AMESEMA......maana kasi yatasababisha ajali....MPANGO HUU UNA PHASE 6...NA HII INAYOZINDULIWA NDO PHASE ONE.....MRADI UTAPUNGUZA MSONGAMANO KWA KIASI KIKUBWA SANA......(say basi moja linaweza ondoa magari madogo takribani 50 or more) na linaweza ondoa daladala 10........BARABARA ZITAJENGWA AMBAZO ZITAKUWA ZA ZEGE NA SIO LAMI...KWANI ZEGE INADUMU ZAIDI......PAMOJA NA HAYO , MIPANGO MINGINE YA KUPUNGUZA FOLENI NI KUJENGA MADARAJA/BARABARA ZA JUU YAANI FLYOVERS 6, KUTUMIA RELI, KUANZISHA NIGHT SHIFT.....SERIKALI HAITANUNUA MABASI HAYO BALI YATAENDESHWA NA WATU BINASFI...JK AKASISITIZA KUSEMA WAZALENDO TUCHANGAMKIE HIYO.....!
     
Loading...