DART KUNA MGOMO??WAANDISHI HABARI MSAADA PLS

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
45,488
2,000
Kituoo cha kariakooo msimbazi kumejaa wananchii hakuna basis inayosimama na hats ikipita unaona baada ya nusu saaa


Wah wa DART kuna mgomO??ama mmepunguza mabasi manager toka ofisini njoo kituoni krkoo

Wamamawajawazito wanajazana chini
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom