Darassa hii sasa too much, Wimbo wa 'Muziki' umetikisa Bongo nzima


PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,631
Likes
8,992
Points
280
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,631 8,992 280
1481391072527-png.444785


DARASA FT BEN POL ~ MUZIKI

1.2 MILLION VIEWS
 
gigabyte

gigabyte

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
814
Likes
704
Points
180
Age
35
gigabyte

gigabyte

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
814 704 180
Nyimbo nzur sana sana.mashair mazuri,Producer kafanya vizur.na ben pol kanogesha zaidi..Ila nadhan ben pol alitakiwa apate muda zaidi ili kunogesha zaidi.Vinginevyo ngoma ni nzuri tumpe sifa zake.
 
tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2014
Messages
1,449
Likes
1,181
Points
280
tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2014
1,449 1,181 280
wimbo wa taifa gani hilo?
ni huku kwa watanganyika usipo isikia kwenye redio station basi kwenye daladala utaikuta na ukiwa na roho mbaya ukashuka daladala basi kapende bodaboda ambayo nako utaikuta......... utaipenda tu
 
Twalyaninkomi

Twalyaninkomi

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2016
Messages
266
Likes
254
Points
60
Age
27
Twalyaninkomi

Twalyaninkomi

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2016
266 254 60
ni huku kwa watanganyika usipo isikia kwenye redio station basi kwenye daladala utaikuta na ukiwa na roho mbaya ukashuka daladala basi kapende bodaboda ambayo nako utaikuta......... utaipenda tu
basi sawa!
 
shamajengo

shamajengo

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
975
Likes
856
Points
180
shamajengo

shamajengo

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
975 856 180
Ndo shida nyingine hiyo ya kurusha mawe kizani likimpata MTU unadhani atakaa kimya thubutuuu
 
tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2014
Messages
1,449
Likes
1,181
Points
280
tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2014
1,449 1,181 280
lakini kale ka mstari kanakosema.

Si simba so chui so mamba... sijui nini nini kujigamba....

kana harufu ya kutuma salamu kwa wale wanaojiuta mara simba, tembo mara nyani mzee...
 
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,631
Likes
8,992
Points
280
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,631 8,992 280
Nilisoma mahali kua ilichukua zaidi ya miaka 4 kuandaa hii nyimbo...nikimanisha kuanza kutunga mashairi na midundo na vionjo.

2 Milion Views..still trending..

1482327878861-png.448988
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
8,086
Likes
15,483
Points
280
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
8,086 15,483 280
Sijui kwanini mwanzoni niliupenda sana ila sasa kila ukifika kwenye play list yangu nasogeza mbele
 
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,631
Likes
8,992
Points
280
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,631 8,992 280
Hivi Anaingiza Pesa Yoyote Kwenye Hizo Views Au Ni Misifa Tu ?
Mkuu kuna namna ya kupata mkwanja kupitia views za you tube usione akina diamond hua wana update fans wake na kutoa link ya video zake hadi instagram..
kifupi ukiwa na views milion 1 una dola zako 1000$ kibindoni ...
sasa fikiria watu kama adele nyimbo yake ya hello ina views zaid ya bilion piga hesabu hapo ana shiling ngapi
lakini hio process inaitwa monetization na kuna process tu ndogo ndogo na visheria tudogo dogo lazima uzifate kutoka you tube ili kwenda nao sawa..
sasa hii elimu naamin wasanii weng watakua wanaijua sasa namin pia DARASA atakua anaifahamu..
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
10,611
Likes
8,827
Points
280
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
10,611 8,827 280
Mkuu kuna namna ya kupata mkwanja kupitia views za you tube usione akina diamond hua wana update fans wake na kutoa link ya video zake hadi instagram..
kifupi ukiwa na views milion 1 una dola zako 1000$ kibindoni ...
sasa fikiria watu kama adele nyimbo yake ya hello ina views zaid ya bilion piga hesabu hapo ana shiling ngapi
lakini hio process inaitwa monetization na kuna process tu ndogo ndogo na visheria tudogo dogo lazima uzifate kutoka you tube ili kwenda nao sawa..
sasa hii elimu naamin wasanii weng watakua wanaijua sasa namin pia DARASA atakua anaifahamu..
Hayo Yote Unayoyasema Nayafahamu Sana Mkuu Lakini Kina Diamond, AY, Kiba, Wasanii Wa Wasafi Wanashirikiana Na Kampuni Fulani Ya Kenya Kupata Pesa Kupitia You Tube, Lakini Wasanii Wengine Kama Hawa Kina Darasa , Sijui Nuh Mziwanda Ni Kufuata Mkumbo Tu Wa Kusherehekea Views Lakini Sidhani Kama Walishamonetize YouTube Channel Zao
 
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,631
Likes
8,992
Points
280
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,631 8,992 280
Hayo Yote Unayoyasema Nayafahamu Sana Mkuu Lakini Kina Diamond, AY, Kiba, Wasanii Wa Wasafi Wanashirikiana Na Kampuni Fulani Ya Kenya Kupata Pesa Kupitia You Tube, Lakini Wasanii Wengine Kama Hawa Kina Darasa , Sijui Nuh Mziwanda Ni Kufuata Mkumbo Tu Wa Kusherehekea Views Lakini Sidhani Kama Walishamonetize YouTube Channel Zao
Basi watakosa vitu vingi mkuu
labda washtuke ..hapa ndo unaona umuhim wa kua na managament inayoyajua haya mambo kuhakikisha kwamba kila kaz yako ya mziki unaifahidi matunda yake.
 
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
3,548
Likes
1,612
Points
280
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
3,548 1,612 280
>>> SUKUMA damu si vingineeeeeeeeeeeeeeeee >>
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
10,611
Likes
8,827
Points
280
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
10,611 8,827 280
Basi watakosa vitu vingi mkuu
labda washtuke ..hapa ndo unaona umuhim wa kua na managament inayoyajua haya mambo kuhakikisha kwamba kila kaz yako ya mziki unaifahidi matunda yake.
Marekani, Nigeria Na India Ni Moja Ya Nchi Zenye Internet Entrepreneur Wengi Sana - Wanapata Sana Pesa Kupitia YouTube Na Websites

- Yaani Mtu Ukiwa Na Video Yako Moja Ukaiweka Kwenye Channel Yako Na Ikaenda Viral Kama Ile Ya Mwalimu Aliyepiga Mwanafunzi Mbeya, Unakuwa Milionea Ndani Ya Muda Mfupi Sana

- Mfano Nuh Mziwanda Feat Alikiba Alipata Views Kibao Kupitia Jikeshupa, Lakini Sidhani Kama Alipata Chochote Cha Maana

- WCB Wasafi Ni Wajanja Ndo Maana Hata Wimbo Wa Dullysykes/Harmonize - Inde Uko Kwenye Monetised Akaunti Ya Harmonize Na Siyo Akaunti Ya DullySykes
 

Forum statistics

Threads 1,252,015
Members 481,948
Posts 29,793,079