Darasa Huru (DULLY SYKES) Vs Kama Unataka Demu (Q Chief) nani aliumiza zaidi kwenye chorus?


screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
7,179
Likes
9,427
Points
280
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
7,179 9,427 280
Nipo hapa nasikiliza ngoma za zamani, hizi ngoma mbili zinazomilikiwa na Jos Mtambo(Darasa Huru) na Jay Mo(Kama unataka dem) zimenakshiwa vyema na chorus za hawa magwiji wawili wa chorus, kwangu mimi hizi ni miongoni mwa chorus kali sana kutokea tangu bongofleva imeanza, je ni nani alikamua zaidi ukilinganisha hizi chorus za nyimbo mbili?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mayowela

mayowela

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
560
Likes
325
Points
80
mayowela

mayowela

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
560 325 80
Nipo hapa nasikiliza ngoma za zamani, hizi ngoma mbili zinazomilikiwa na Jos Mtambo(Darasa Huru) na Jay Mo(Kama unataka dem) zimenakshiwa vyema na chorus za hawa magwiji wawili wa chorus, kwangu mimi hizi ni miongoni mwa chorus kali sana kutokea tangu bongofleva imeanza, je ni nani alikamua zaidi ukilinganisha hizi chorus za nyimbo mbili?

Sent using Jamii Forums mobile app
Darasa Huru ni shida ingine ile aseeee, Dully ameimba utafikiri koo lake anakunywa mafuta ya korie
 
batigo07

batigo07

New Member
Joined
Jul 13, 2018
Messages
4
Likes
5
Points
5
batigo07

batigo07

New Member
Joined Jul 13, 2018
4 5 5
Nipo hapa nasikiliza ngoma za zamani, hizi ngoma mbili zinazomilikiwa na Jos Mtambo(Darasa Huru) na Jay Mo(Kama unataka dem) zimenakshiwa vyema na chorus za hawa magwiji wawili wa chorus, kwangu mimi hizi ni miongoni mwa chorus kali sana kutokea tangu bongofleva imeanza, je ni nani alikamua zaidi ukilinganisha hizi chorus za nyimbo mbili?

Sent using Jamii Forums mobile app
Mnyalu ft nature.. Nampenda... Bonge moja la chorus

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
5,510
Likes
3,498
Points
280
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
5,510 3,498 280
Wanaoulizia hizi ngoma waende jukwaa la entertainment kuna Uzi wa nyimbo.
 
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
11,666
Likes
9,664
Points
280
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
11,666 9,664 280
Darasa guru kali sana. "hujashikwa mikono, hujashikwa miguu, akili nywele........."
 
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
7,179
Likes
9,427
Points
280
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
7,179 9,427 280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,971
Likes
13,603
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,971 13,603 280
Nipo hapa nasikiliza ngoma za zamani, hizi ngoma mbili zinazomilikiwa na Jos Mtambo(Darasa Huru) na Jay Mo(Kama unataka dem) zimenakshiwa vyema na chorus za hawa magwiji wawili wa chorus, kwangu mimi hizi ni miongoni mwa chorus kali sana kutokea tangu bongofleva imeanza, je ni nani alikamua zaidi ukilinganisha hizi chorus za nyimbo mbili?

Sent using Jamii Forums mobile app
Q Chief aliua sana Kama Unataka Demu,Ikaja Tena Kwenye Mpiga Debe Daaa Unga Noma Sana unapoteza Vipaji.
 
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
4,423
Likes
3,681
Points
280
Stanley Mitchell

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
4,423 3,681 280
Q Chief aliua sana Kama Unataka Demu,Ikaja Tena Kwenye Mpiga Debe Daaa Unga Noma Sana unapoteza Vipaji.
Yule Mjinga alikua noma sana kwenye Chorus. Dully nae alikua vizuri ila Q alikua ni kwere.

Ama kweli hakuna marefu yasiyokua na ncha
 
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
2,375
Likes
1,793
Points
280
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
2,375 1,793 280
#nowplaying Darasa Huru by Jose Mtambo ft Dully Sykes via @audiomack
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,971
Likes
13,603
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,971 13,603 280
Yule Mjinga alikua noma sana kwenye Chorus. Dully nae alikua vizuri ila Q alikua ni kwere.

Ama kweli hakuna marefu yasiyokua na ncha
Kapokeza kijiti kwa wengine ,mda(wakati) ni noma sana!!
 

Forum statistics

Threads 1,251,870
Members 481,917
Posts 29,788,426