DARAJA LASOMBWA NA MAJI MANYARA!mamia ya abiria wakwama njiani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DARAJA LASOMBWA NA MAJI MANYARA!mamia ya abiria wakwama njiani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Teamo, Dec 23, 2009.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,282
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    kwa mujibu wa taarifa ya habari ya TBC ninayoiangalia saa hizi:
    mamia na ma-elfu ya abiria waendao mikoa ya manyara na singida wamekwama njiani baada ya daraja mojawapo linalotumika na mabasi yaendayo mikoa tajwa hapo juu kusombwa na maji ya mvua.

    taarifa zaidi zinasema kwamba daraja hilo limejengwa upya takribani mwezi mmoja uliopita na mkandarasi WA KICHINA!habari zaidi ni kwamba hadi sasa hakuna kinachoendelea,zaidi ya TANROADS kuahidi kuleta kijiko ili kisaidie mchakato wa matengenezo

    CHANGAMOTO NILIYOJIFUNZA:haya ni matokeo ya rushwa zilizokithiri kwenye sekta ya ujenzi.ndugu yangu GT anaweza kuwapa connections za rushwa na quality mbaya ya ujenzi wa miundo mbinu na majengo
     
  2. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndio miundo mbinu ya bongo kazi kwelikweli..................
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,282
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    nini kifanyike rafiki?
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    TUWANYIME KURA 2010 hawa maluuni tuwape chama mbadala
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,282
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ahsante!
    TUWAPE CHAMA GANI?
     
  6. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,278
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kama hawa kwa miaka 48 hawajafanya lolote je hicho chama mbadala watafanya nini kwa muda mfupi?
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,282
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ni CHANGAMOTO kubwa kwa-kweli!wewe unadhani tufanyeje mkuu wangu.maanake hali ni mbaya....
     
  8. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,278
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu panapofaa kuchagua mpinzani kuingia bungeni achaguliwe, panapofaa kuchagua mbunge aliyetofauti na mafisadi mfano palipo wawili wa CCM na mmoja wapo anatuhumia kwa ufisadi na huyu mwingine akawaelezea wananchi wazi kuwa tusimchague mwenzake kwa sababu ana tuhuma hizi na hizi za kifisadi basi huyo tumchague kwani atakuwa kambi tofauti na mafisadi, mfano jimboni kwa karamagi Mramba au Lowasa akipatikana mpinzani wao na akaeleza wazi ufisadi wao tumchague kwani atakuwa tofauti na wenzake.
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,282
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    sawa mkuu!
    una maanisha tusichague CHAMA!tumchague mtu kwa kuangalia ''maadili'' na uwezo wake wa kufanya kazi,au vipi?
     
  10. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #10
    Dec 23, 2009
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 7,094
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    (1) tra (2)tanroads (3)...
     
  11. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,278
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hapo mkuu umeongea, kama upinzani mbona tuko na kina Cheyo blaa blaa tu hakuna cha moto akionyeshacho anazidiwa hata na wana CCM wenyewe. Maadili muhimu.
     
Loading...