Daraja la Kigamboni Linajengwa kwa Ufadhiri wa NSSF


kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,695
Likes
1,196
Points
280
Age
28
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,695 1,196 280
Nimesikia leo katika Taarifa ya Habari kupitia ITV saa 2 kuwa Daraja hili linajengwa kwa Ufadhiri wa mfuko wa NSSF, huu mfuko ni wa Hifadhi ya fedha za wananchi hususani watumishi nimejiuliza sana kama tujuavyo hizi fedha ni kwa ajili ya kuwalipa mafao watumishi na kama zinatumika katika ufadhri je hii ni halari kweli? je Serikali imekosa vyanzo vingine kwa ajili ya ujenzi huu?
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,396
Likes
2,721
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,396 2,721 280
Ya ni pesa zetu ila CCM wanadai ni juhudu zao, yaani pesa za michango ya wanachama ndo inatumika kutekelza Ilani ya CCM, hii haikubaliki
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
834
Likes
6
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
834 6 35
Kwani ulikuwa hujui NSSF hizo hela wanawekeza ili kuzalisha?NSSf hawana kosa hapo deal safi kabisa
 
I

IKINGO

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,667
Likes
878
Points
280
I

IKINGO

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,667 878 280
Oooooooo!!!!!!,ndo maana wanang'ang'ania ifungwe watu wasubili mpaka uzeeni!!!!!!!!.Zito kabwe aliikomalia sana hii ishu ya MAFAO YA UZEENI kama vile alikuwa na mapenzi mema na Wafanyakazi wa TANZANIA kumbe alikuwa anapigania mkate wake wa kila siku!!!!.Alipozwa na kitu kidogo akapoteza kabisa utu.
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
5
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 5 135
Deni la Taifa TRIKLION 21 ZA NJE, NDANI TRILIONI 7
 
mzee wa miba

mzee wa miba

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
762
Likes
1
Points
0
mzee wa miba

mzee wa miba

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
762 1 0
Ya ni pesa zetu ila CCM wanadai ni juhudu zao, yaani pesa za michango ya wanachama ndo inatumika kutekelza Ilani ya CCM, hii haikubaliki
Huo ni mkopo serikali imekopeshwa..gavamenti iko hoi mishahara ya watumishi ya Novemba 2013 imekopeshwa na Sayeed Bakhresa kwa riba nafuu......
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Nimesikia leo katika Taarifa ya Habari kupitia ITV saa 2 kuwa Daraja hili linajengwa kwa Ufadhiri wa mfuko wa NSSF, huu mfuko ni wa Hifadhi ya fedha za wananchi hususani watumishi nimejiuliza sana kama tujuavyo hizi fedha ni kwa ajili ya kuwalipa mafao watumishi na kama zinatumika katika ufadhri je hii ni halari kweli? je Serikali imekosa vyanzo vingine kwa ajili ya ujenzi huu?
Ndio maana hawana hela ya kuwapa wote wanaojitoa au kutaka pewa hela za Uzazi km wanavyojidai.Wanatoa sot ndogo sana , natokeo yake watu wanalazimishwa rushwa ili wawe ktk hizo slots.
 

Forum statistics

Threads 1,251,154
Members 481,585
Posts 29,759,531