Daraja la Kamba Wilayani Rungwe Lagharimu Mil 58.


K

Kengemuslimina

Member
Joined
Apr 17, 2016
Messages
48
Likes
14
Points
15
K

Kengemuslimina

Member
Joined Apr 17, 2016
48 14 15
Mnamo mwezi wa tano 2016 Azam Tv ili rpoti tatizo la daraja Wilayani humo, tatizo lililo dumu karibu miaka 50
 
K

Kengemuslimina

Member
Joined
Apr 17, 2016
Messages
48
Likes
14
Points
15
K

Kengemuslimina

Member
Joined Apr 17, 2016
48 14 15
Cha Ajabu ukiliangalia daraja hilo la waya sidhani kama hata thamani yake ina fika mil 10. Tuna omba serekali ichunguze gharama halisi ktk daraja hilo. Kuna harufu ya Jipu
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,134
Likes
5,178
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,134 5,178 280
Unaandika halafu unajijibu mwenyewe, hujaeleweka.
 
Jongwe

Jongwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2008
Messages
1,002
Likes
546
Points
280
Jongwe

Jongwe

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2008
1,002 546 280
Nimeshangaa pia!
 

Forum statistics

Threads 1,235,475
Members 474,585
Posts 29,223,619