Bila bila

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
16,270
2,000
Yani ni mpumbavu nafhani hata waliompa nafasi wanajuta...! Angekuwa anakunywa pombe ningesema amelewa!

Kifupi hata ufanikiwe vipi shule inamuhimu sana kwa alivyoviongea angekuwa na shule kichwani angechuja maneno.
Hivi Logic inasomewa?
 

Roy Logan

JF-Expert Member
Jan 22, 2021
368
1,000
Ipo haja hizi sherehe kuboreshwa, kuwe na ubunifu fulani, teknolojia, zana za kisasa na vitu vingine vitakavyofanya watu wasiboreke, the way ninaona ni kama baada ya muda mfupi tayari watu wamechoka na wengine hata kuondoka mpaka MC anawasihi wabaki, mambo yamekuwa yale yale kila siku.
 

Heijah

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
3,483
2,000
Hivi dhumuni kusheherekea ni nini? kuonesha nguvu za kijeshi au kuonesha maendeleo ya binadamu? Mimi huwa sielewi hasa nini nia ya hizi sherehe, nilitegemea kuona tuko wapi na tumefikia malengo kiasi gani na changamoto ni nini kama taifa kwa miaka inayokuja? Uhuru ilikuwa lengo kuwa na jeshi. Kazi sana tunayo... kama hichi ndio kipimo cha maendeleo basi ujinga maana hata mkoloni alikuwa na jeshi lina nguvu sana tu hakuna jipya.
 

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
38,591
2,000
Ni upunguani wa hali ya juu kwa wananchi kushobokea burudani za miaka 60 ya uhuru wakati Taifa chini ya utawala wa CCM ndani ya miaka 60 ya uhuru limeshindwa kuwa huru,watu wana huzuni ya kukosa maji,umeme,matundu ya vyoo mashuleni,bidha karibia zote ni kilio kwa bei juu na kadhalika.
 

Liwagu

JF-Expert Member
Jan 25, 2017
3,527
2,000
Ni upunguani wa hali ya juu kwa wananchi kushobokea burudani za miaka 60 ya uhuru wakati Taifa chini ya utawala wa CCM ndani ya miaka 60 ya uhuru limeshindwa kuwa huru,watu wana huzuni ya kukosa maji,umeme,matundu ya vyoo mashuleni,bidha karibia zote ni kilio kwa bei juu na kadhalika.
Kwahiyo sherehe za uhuru borazisinge fanyika na pesa za kuandaa sherehe zingeelekezwa kwenye miradi ya maendeleo ama ulitakakusemaje.
 

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
38,591
2,000
Kwahiyo sherehe za uhuru borazisinge fanyika na pesa za kuandaa sherehe zingeelekezwa kwenye miradi ya maendeleo ama ulitakakusemaje.
Hayo ni matamanio yako wewe ila point yangu ni kwamba wananchi wanatakiwa wapigane ili nchi irudi kwa wenye nchi ambao ni wananchi kutoka CCM ambao ndani ya miaka 60 ya uhuru wamekuwa wakitanguliza matumbo yao mbele badala ya maendeleo.
 

Liwagu

JF-Expert Member
Jan 25, 2017
3,527
2,000
Hayo ni matamanio yako wewe ila point yangu ni kwamba wananchi wanatakiwa wapigane ili nchi irudi kwa wenye nchi ambao ni wananchi kutoka CCM ambao ndani ya miaka 60 ya uhuru wamekuwa wakitanguliza matumbo yao mbele badala ya maendeleo.
Sasa tuanzie wapi huko kupigana.
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
193,817
2,000
Ndio, hata nyerere anakumbukwa na naona wanamuigiza hapa, kwanini Magu akikumbukwa unasema drama.
Sijui neno drama umelitafsiri vp? Lakini hata atakayemuiga Samia sasa hivi ni drama.. All ccm politicians are drama makers
 

Crimea

JF-Expert Member
Mar 25, 2014
20,768
2,000
Hayo ni matamanio yako wewe ila point yangu ni kwamba wananchi wanatakiwa wapigane ili nchi irudi kwa wenye nchi ambao ni wananchi kutoka CCM ambao ndani ya miaka 60 ya uhuru wamekuwa wakitanguliza matumbo yao mbele badala ya maendeleo.
Kwani bado hamjarudishiwa nchi yenu?

Si mlisema mungu wenu amewakomboa baada ya kifo cha magu na mkashangilia sana?
 

Liwagu

JF-Expert Member
Jan 25, 2017
3,527
2,000
Sijui neno drama umelitafsiri vp? Lakini hata atakayemuiga Samia sasa hivi ni drama.. All ccm politicians are drama makers
Ndio maana nilitaka wamuigize Jiwe pale alafutuone reality kwenye reaction ya wananchi.
Kwa wananchi hakuna drama wange express hisiazao kutoka moyoni, amini kunawatu nafsi zingewasutapale.
 

Prince Kunta

JF-Expert Member
Mar 27, 2014
20,276
2,000
Hao makomandoo mbwembwe nyingi ila wakija akina kingai & Co wanawateka na kuwazaba vibao wanatulia
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
193,817
2,000
Ndio maana nilitaka wamuigize Jiwe pale alafutuone reality kwenye reaction ya wananchi.
Kwa wananchi hakuna drama wange express hisiazao kutoka moyoni, amini kunawatu nafsi zingewasutapale.
Ya Samia hii hapa
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
193,817
2,000
Ndio maana nilitaka wamuigize Jiwe pale alafutuone reality kwenye reaction ya wananchi.
Kwa wananchi hakuna drama wange express hisiazao kutoka moyoni, amini kunawatu nafsi zingewasutapale.
Kwa wananchi hakuna drama wange express hisiazao kutoka moyoni, amini kunawatu nafsi zingewasutapale.inawezekana kabisa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom