Jp Omuga

JF-Expert Member
Jan 16, 2012
6,052
2,000
Tanganyika mkoloni na mkandamizaji wa haki za Zanzibar chini ya muamvuli wa JMT.
Yaani muungane lakini ya Zanzibar ni ya Zanzibar alafu ya wote (JMT) ni ya Tanganyika!
Kifupi Tanganyika "isiyokuwepo" imeikalia kimabavu Zanzibar
Aibu sana yaani!!
 

dudus

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
17,755
2,000
... wakati Kiduku siku kama ya leo hufungulia ghala za jeshi kuonesha creativity aka brains za watu wake sisi tunawaleta nani sijui mkandamizaji kuonesha upumbavu mbele ya viongozi wa dunia. Aibu tupu.
 

Inside10

JF-Expert Member
May 20, 2011
24,402
2,000
Hivi huyu masanja nani kampa nafasi hawamuuliza anaenda kufanya nini ?
Aisee karopoka ujinga mwingi sana yeye auonae ni kichekesho.
 

Liwagu

JF-Expert Member
Jan 25, 2017
3,527
2,000
... wakati Kiduku siku kama ya leo hufungulia ghala za jeshi kuonesha creativity aka brains za watu wake sisi tunawaleta nani sijui mkandamizaji kuonesha upumbavu mbele ya viongozi wa dunia. Aibu tupu.
Mbaka nimetetemeka huyu masanja ameonge utumbo sana yani mambo ya hovyohovyo tu mbele ya wagemi. Aibu sana.
 

dudus

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
17,755
2,000
Mbaka nimetetemeka huyu masanja ameonge utumbo sana yani mambo ya hovyohovyo tu mbele ya wagemi. Aibu sana.
.... Sasa anamtaja Joe Biden na US kwenye hadhira kama ile inahusu? Mjinga kweli.
 
Apr 22, 2016
65
125
Hivi huyu masanja nani kampa nafasi hawamuuliza anaenda kufanya nini ?
Aisee karopoka ujinga mwingi sana yeye auonae ni kichekesho.
Anaomba kutest mitambo ya kijeshi na Kagame!! Anafikiri atapigiwa makofi. Hivi Hawa wasanii wetu huwa hawafanyiwi rehearsal?? Yaaani kaboa kiwango cha sgr!!
 

Inside10

JF-Expert Member
May 20, 2011
24,402
2,000
Anaomba kutest mitambo ya kijeshi na Kagame!! Anafikiri atapigiwa makofi. Hivi Hawa wasanii wetu huwa hawafanyiwi rehearsal?? Yaaani kaboa kiwango cha sgr!!
Yani ni mpumbavu nafhani hata waliompa nafasi wanajuta...! Angekuwa anakunywa pombe ningesema amelewa!

Kifupi hata ufanikiwe vipi shule inamuhimu sana kwa alivyoviongea angekuwa na shule kichwani angechuja maneno.
 

Liwagu

JF-Expert Member
Jan 25, 2017
3,527
2,000
.... Sasa anamtaja Joe Biden na US kwenye hadhira kama ile inahusu? Mjinga kweli.
Jinga sana, niaibu kwa waandaaji next time inabidi kumuuliza mtoa burudani anataka kuongea nini kwenye hadhira kama ile ili kuedit ujingaujinga wote.
Anasema eti tumenunua mavifaru hayana kazi na mkuuwa majeshi yupo bora tuyatest kwa nani sijui, Nonsense kabisa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom