nakarosa

Senior Member
Jul 16, 2018
189
250
Utaenda mwenyewe
Yaani unawashangaa Wabongo kujaa kwenye matukio wakati kazi hawana?! Tafuta clip ya Msiba wa Kanumba na Ruge Mutahaba!!! Bongo hata akifa Amber Rutty kisha tukio lipate airtime na hatimae kupelekwa Taifa, lazima nyomi liwepo!!!
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
158,525
2,000
Hata ruge alijaza nyomi, pia watanzania hufatilia mambo ku chabo haihusiani na upendo mie mwenyewe nimeenda kuchabo msafara wake na haihusiki na upendo
Nimekumbuka nyomi ya Lipumba siku anarudi toka ulaya kwenye kamati ya kufufua uchumi
 

msabillah

JF-Expert Member
Dec 5, 2011
4,216
2,000
Yaani unawashangaa Wabongo kujaa kwenye matukio wakati kazi hawana?! Tafuta clip ya Msiba wa Kanumba na Ruge Mutahaba!!! Bongo hata akifa Amber Rutty kisha tukio lipate airtime na hatimae kupelekwa Taifa, lazima nyomi liwepo!!!
Hii ni tofauti watu wanalia na baadhi kuzimia kabisa.
 

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Dec 22, 2017
11,063
2,000
Tizama nyomi ya watu, Kweli jamaa alisema tutamkumbuka.
Angalia msafara kuelekea air port.
Kwanza wewe mwenyewe kuleta tu hii topic hapa inaonesha kuna mahali umeona kwa macho kabisa hapendwi

Usingekua umeona mahali au una hofu kua hapendwi usingeleta huu uzi to begin with!

Deal with it,he is dead,no one wants him,chunk of us like 50% do want him at all..and nothing you can do hata mtupeleke jela wote

Opposition nchi hii ni 50% na wote hatumpendi,na huko kwenu kwenyewe kuna percent ilikua haimpendi

Hii makes u pro Magufuli shit in your panths...hamlali,kubalini hali halisi...people are happy this mtu is dead kikweli maana tuna wasiwasi anaweza fufuka...

DEAD!
 

Hero

JF-Expert Member
Aug 20, 2010
3,153
2,000
Hata ruge alijaza nyomi, pia watanzania hufatilia mambo ku chabo haihusiani na upendo mie mwenyewe nimeenda kuchabo msafara wake na haihusiki na upendo
We mwendawazimu wa mtandaoni!
Katafute cheti halali kwa kusoma, usihamishie uzembe wako kuchukia wasiochukiwa mfyuuuuu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom