Dar Updates: Zoezi la upigaji kura LIMEDORORA vituoni


C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2013
Messages
1,244
Likes
16
Points
135
Age
29
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2013
1,244 16 135
UNAFIKI Wa Wakazi wa Dar es Salaam Nimeugundua leo.

Sasa sielewi ni kutokana na wakazi WENGI kuhama maeneo husika (wakazi wengi wa Dar Ni wapangaji) .? Au Kuwepo kwa Watu ambao ni wapya na WALE waliotimiza Umri wa Kupiga Kura ila TOKEA 2010 hawakuandikishwa kwa UNAFIKI wa TUME ?

#NIMESIKITIKA KUONA HALI HII HAPA DAR.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,247
Likes
20,365
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,247 20,365 280
Nenda kwenye pombe na maguest house saa hizi uone walivyojazana, na kwenye kitimoto ndio usiseme kabisa. Dar ndio mji unaoongoza kwa kuwa na wakazi wa puuzi kuliko eneo lolote Tanzania.
 
cjilo

cjilo

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
884
Likes
174
Points
60
cjilo

cjilo

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2011
884 174 60
muda wa kupiga kura ni mpaka sa kumi jioni sasa we haraka ya nn? Isitoshe kila mtu anakwenda kwa muda wake
 
M

Mpungati

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2013
Messages
256
Likes
3
Points
35
Age
30
M

Mpungati

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2013
256 3 35
Dar ndio mzizi wa ujinga na kutojitambua!
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,067
Likes
973
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,067 973 280
wako kanisani!
 
Kilaga

Kilaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2013
Messages
2,090
Likes
1,102
Points
280
Kilaga

Kilaga

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2013
2,090 1,102 280
Wametishwa na mabomu ya Arusha, na hilo ndiyo ccm wanalotaka!
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Mkuu leo ni jumapili, kuna watu wengi wapo kwenye nyumba za Ibada na wengine wapo majumbani wametulia kwanza ili ibada ziishe then waje mitaani wakiFake nao walikuwa ibadani!!!

Please wape muda tu utawaona dakika za mwisho wamejipanga kwa misururu mirefu wakitaka kupiga kura.

Na kama unaweza tuma Sms kwa rafiki, jamaa, jirani nk ambaye yuko Mbagala kumsisitiza akapige kura sasa.
You can do anything to motivate them.
 
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
943
Likes
1
Points
0
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
943 1 0
Mkuu leo ni jumapili, kuna watu wengi wapo kwenye nyumba za Ibada na wengine wapo majumbani wametulia kwanza ili ibada ziishe then waje mitaani wakiFake nao walikuwa ibadani!!!

Please wape muda tu utawaona dakika za mwisho wamejipanga kwa misururu mirefu wakitaka kupiga kura.

Na kama unaweza tuma Sms kwa rafiki, jamaa, jirani nk ambaye yuko Mbagala kumsisitiza akapige kura sasa.
You can do anything to motivate them.
chadema inawapiga kelele na kuitika power kwenye mikutano lakini c wapiga kuru.ccm inawapiga kula na wapo wafia chama
 
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2012
Messages
2,012
Likes
473
Points
180
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2012
2,012 473 180
UNAFIKI Wa Wakazi wa Dar es Salaam Nimeugundua leo.

Sasa sielewi ni kutokana na wakazi WENGI kuhama maeneo husika (wakazi wengi wa Dar Ni wapangaji) .? Au Kuwepo kwa Watu ambao ni wapya na WALE waliotimiza Umri wa Kupiga Kura ila TOKEA 2010 hawakuandikishwa kwa UNAFIKI wa TUME ?

#NIMESIKITIKA KUONA HALI HII HAPA DAR.
ccm wana mbinu chafu 25 za kutawala
 
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2013
Messages
1,244
Likes
16
Points
135
Age
29
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2013
1,244 16 135
Mkuu leo ni jumapili, kuna watu wengi wapo kwenye nyumba za Ibada na wengine wapo majumbani wametulia kwanza ili ibada ziishe then waje mitaani wakiFake nao walikuwa ibadani!!!

Please wape muda tu utawaona dakika za mwisho wamejipanga kwa misururu mirefu wakitaka kupiga kura.

Na kama unaweza tuma Sms kwa rafiki, jamaa, jirani nk ambaye yuko Mbagala kumsisitiza akapige kura sasa.
You can do anything to motivate them.
Nipo hapa kata ya MIANZINI nachojionea SIAMINI kama ndiyo hawa waliokuwa wanapeperusha bENdERa Zao.
 
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2013
Messages
1,244
Likes
16
Points
135
Age
29
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2013
1,244 16 135
chadema inawapiga kelele na kuitika power kwenye mikutano lakini c wapiga kuru.ccm inawapiga kula na wapo wafia chama
Ni upuuzi ambao WANANCHI wa hapa Dsm WANAFANYA.
 
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2013
Messages
1,244
Likes
16
Points
135
Age
29
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2013
1,244 16 135
ccm wana mbinu chafu 25 za kutawala
tatizo si CcM ni WANANCHI wenyewe ni WANAFIKI sana. Ingawa kidogo na TUME YA UCHAGUZI inabidi irEKebisHe muundo uliopo; Ikiwemo Kuhakikisha Eneo linalofanya UCHAGUZI basi Wananchi wa eneo husika KUANDIKISHWA kabla ya Kufikia MWEZI wa UCHAGUZI.
 
JAKOBO

JAKOBO

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2013
Messages
934
Likes
2
Points
0
Age
38
JAKOBO

JAKOBO

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2013
934 2 0
Nikweli naunga mkono hoja ndio maana hata mimi sipapendi dar kwa sababu ya ujinga wa wakazi wa huko,tena huwa nahisi niwahamiaji wa nchi majirani mana uoga,upuuzi na kutojari maisha ya vizazi vijavyo ndio akiri zao!
 
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2013
Messages
1,244
Likes
16
Points
135
Age
29
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2013
1,244 16 135
Nikweli naunga mkono hoja ndio maana hata mimi sipapendi dar kwa sababu ya ujinga wa wakazi wa huko,tena huwa nahisi niwahamiaji wa nchi majirani mana uoga,upuuzi na kutojari maisha ya vizazi vijavyo ndio akiri zao!
Mkuu wewe acha tu! MUNGU ashushe tu Neema yake. Huwezi amini eti WAZEE na WALEMAVU ndiyo pekee wanatiririka kupiga KURA. Nipo kata ya UCHAGUZI Mianzini-Mbagala.
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Nipo hapa kata ya MIANZINI nachojionea SIAMINI kama ndiyo hawa waliokuwa wanapeperusha bENdERa Zao.
Jipe muda kidogo mkuu, kama vipi try to motivate any one Otherwise keep on watching wajanja wa kiCCM wasije wakapandikiza kura bandia.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
120
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 120 160
chadema inawapiga kelele na kuitika power kwenye mikutano lakini c wapiga kuru.ccm inawapiga kula na wapo wafia chama
Hao wafia chama wa ccm mbona hawaonekani vituoni? Au kura wanapigia majumbani mwao?
 
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2013
Messages
1,244
Likes
16
Points
135
Age
29
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2013
1,244 16 135
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2013
Messages
1,244
Likes
16
Points
135
Age
29
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2013
1,244 16 135
Ndo maana ccm huwa wanaiba kura kirahisi
kweli kabisa. Yaani vyama vimefanya KAMPENI zake lakini wananchi HAWATAKI kupiga Kura.
 

Forum statistics

Threads 1,274,531
Members 490,721
Posts 30,515,452