Dar SGR Station: what Happened?

Mario Kejob

JF-Expert Member
Apr 14, 2020
394
500
Awali tulitaarifiwa kuwa kutakuwa na majengo mawili katika station hiyo lakini mpaka sasa limejengwa moja tu. Lililojengwa ni la station yenyewe na pacha lake ni jengo la utawala. Anybody knows what happened here? Concerned and curious citizen.
Screenshot_2020-10-17-17-38-36-1.jpg
 

Prince Kunta

JF-Expert Member
Mar 27, 2014
18,682
2,000
Miradi yote hapa Tz iliyozinduliwa ramani na kilichofanyikaa huwa ni tofauti, anzia daraja la tazara pale na lile la ubungo
 

Chamoto

JF-Expert Member
Dec 7, 2007
6,602
2,000
Awali tulitaarifiwa kuwa kutakuwa na majengo mawili katika station hiyo lakini mpaka sasa limejengwa moja tu. Lililojengwa ni la station yenyewe na pacha lake ni jengo la utawala. Anybody knows what happened here? Concerned and curious citizen.[

Tuliza kipapa, hilo jengo lingine ni la utawala, halina haraka.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom