DAR: Polisi yapiga marufuku mazoezi ya kukimbia 'Jogging' barabarani bila kupata vibali

edwin george

edwin george

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2016
Messages
1,225
Points
2,000
edwin george

edwin george

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2016
1,225 2,000
Maandamano yatakuwa siku gani? kama ni siku ya jumamosi au jumapili iyo ni akili ya ziada
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
20,078
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
20,078 2,000
Huu ni ujinga mwingine. Wewe kamanda jiongeze vhukua fursa kuongea na Makamu wa Rais. Mazoezi miji mikuu yafanyike wapi? Kukataza pekee ni ujuha na subordination kwa boss wako.
Inaonyesha hujawahi kutana na kero za hawa watu....
 
A

Allineando

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
1,942
Points
2,000
A

Allineando

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
1,942 2,000
Hii levels ya paranoias its too much now .... Tanzanians people's control by the fears sasa mmmmh
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
33,196
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
33,196 2,000
hii qali ..nchi Yetu wenywe lakini tunageuzwa kuishi kama wakimbizi
 
tian

tian

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
1,776
Points
1,225
tian

tian

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
1,776 1,225
Sawa kabisa... Tusipozingatia utaratibu wa matumizi sahihi ya barabara ni rahisi kusababisha ajali.
Unazo takwimu za ajali zitokanazo na ajali?No research No right to speak
 
tian

tian

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
1,776
Points
1,225
tian

tian

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
1,776 1,225
Wanajeshi je??Maana na wao wanapiga jogging
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
9,052
Points
2,000
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
9,052 2,000
Mama Samia alituhimiza tufanye mazoezi.
alisema na sehemu ya kufanyia mazoezi? Kama ndio, barabarani ilikuwemo? Hivi ata kama alisema wafanye mazoezi, sio kwamba mazoezi ufanyiwa sehemu za mazoezi?
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
9,052
Points
2,000
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
9,052 2,000
Unazo takwimu za ajali zitokanazo na ajali?No research No right to speak
'takwimu za ajali zitokanazo na ajali' ndio maana yake nini?
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
9,052
Points
2,000
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
9,052 2,000
Jamani ....,sasa hii Miili yetu hasa kina dada bila mazoezi itakuwaje!!‍♀
Kwa hiyo miili ya wanawake inahitaji barabara kama sehemu maalum ya kufanyia mazoezi?
 
Idd Ninga

Idd Ninga

Verified Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
2,783
Points
2,000
Idd Ninga

Idd Ninga

Verified Member
Joined Nov 18, 2012
2,783 2,000
Nazidi kupata picha
 
L

laptop90

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2017
Messages
869
Points
1,000
L

laptop90

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2017
869 1,000
Maeneo ya wazi yanamilikiwa na nani na yapo mangapi? Hiyo fursa imeshatumika na ukwamo mkubwa umekuwepo. Makamu Rais amesisitiza mazoezi. Watu wameitikia kwa kutumia barabara. Badala ya matamko ya kipuuzi ya kukataza, jeshi la polisi lingetumia busara kuongea na makamu wa Rais namna bora ya kutekeleza hilo siku za weekend.
Kwanini wasitumie barabara za mitaani wanatumia barabara kuu?mbn sisi tunakimbia za mitaani kukwepa magari hao wengine wanatafuta nini huko barabara kuu?wachepuke tu hamna namna!!!
 
Kabembe

Kabembe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2009
Messages
2,514
Points
2,000
Kabembe

Kabembe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2009
2,514 2,000
Hii yote ni namna ya kujiandaa kukabiliana na April 26 tu,nothing else.
 

Forum statistics

Threads 1,336,803
Members 512,722
Posts 32,551,396
Top