DAR: Polisi wamkamata watu 106 stendi ya Ubungo kwa kuwabugudhi na kuwaibia raia


real G

real G

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2013
Messages
5,257
Likes
5,104
Points
280
Age
43
real G

real G

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2013
5,257 5,104 280
DAR: Jeshi la polisi limewakamata watu 106 katika stendi ya mabasi Ubungo kwa makosa ya wizi,uvamizi wa abiria na unyang'anyi wa mizigo

Kamanda wa Polisi kanda ya Dar es Salaam Lazaro Mambosasa anasema polisi waliwakamata watu hao baada ya kufanya msako mkali kufuatia kuongezeka kwa uhalifu unaofanywa kwa abiria waendao mikoani

Watuhumiwa 95 walikamatwa kwa makosa ya kuwabugudhi abiria na kuwanyang'anya mali walizonazo

Watu hao wamepekekwa mahakama ya jiji


Chanzo: Global TV
 
Jagarld

Jagarld

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
1,763
Likes
531
Points
280
Jagarld

Jagarld

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
1,763 531 280
Mahakam ya jiji...!
 
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2015
Messages
5,556
Likes
5,059
Points
280
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2015
5,556 5,059 280
duh! kazi nzuri....so wanaenda kushtakiwa kwa makosa ya wizi
 
Cowman

Cowman

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
1,572
Likes
2,557
Points
280
Cowman

Cowman

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
1,572 2,557 280
Watu au wapiga debe, mbona wale ni kawaida yao kugombania abiria. Hii serikali inapenda media
 
djzm70

djzm70

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2014
Messages
4,104
Likes
1,904
Points
280
djzm70

djzm70

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2014
4,104 1,904 280
Watu
 
asubuhi sana

asubuhi sana

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2015
Messages
1,358
Likes
880
Points
280
asubuhi sana

asubuhi sana

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2015
1,358 880 280
Ndo mtuambie ili iweje tuje kuwatolea mizamana?
 
expedition

expedition

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2016
Messages
543
Likes
1,735
Points
180
expedition

expedition

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2016
543 1,735 180
Chanzo ni juzi j3 kuna demu mmoja alikua anaenda arusha inasemekana ni familia ya bosi mmoja alizinguliwa na wapiga debe haikupita dk 20 ikaanza palasa palasa!
Chanzo ni j3, na source ni nini?
 
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
5,746
Likes
3,647
Points
280
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
5,746 3,647 280
Bila wapiga debe yawezekana, kwani lazima wawepo? Waende wakalime...
 
N

nguvu

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
5,187
Likes
1,420
Points
280
N

nguvu

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
5,187 1,420 280
Binafsi sipendi wapiga debe huwa wananikera sana
 
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Messages
14,173
Likes
25,511
Points
280
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2014
14,173 25,511 280
Jambo Zuri Hili

Kiviere Wa Usangi
 
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
6,376
Likes
6,253
Points
280
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2013
6,376 6,253 280
Wamekamatwa leo,wataachiwa kesho na kesho kutwa tutakua nao tena Ubungo umekua ni igizo endelevu.
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,986
Likes
4,041
Points
280
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,986 4,041 280
Afadhali wameondolewa wanaudhi sana zoezi hilo liende na stend zingine kama moshi Nyegezi nk
 
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,237
Likes
17,051
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,237 17,051 280
Nyambafu zao, nilikuwa nashangaa tokea muda mrefu kwa nini wanawaacha hao wahuni!
Siku moja walinizingua nikawaambia wanitafutie gari naelekea zanzibar, nlichobaki kukisikia ni kwamba walikuwa wakitaja majina ya viungo vya siri vya binadamu tu!
 
zous

zous

Senior Member
Joined
Sep 25, 2017
Messages
194
Likes
158
Points
60
zous

zous

Senior Member
Joined Sep 25, 2017
194 158 60
Safi xnaa wanatakiwa kufukuzwa wote wanakera kwa kweli wanaeza kukupandisha gari la ajabu usipokua makin
 
M

mwalimu lyapongoka

Senior Member
Joined
Dec 28, 2016
Messages
174
Likes
202
Points
60
Age
60
M

mwalimu lyapongoka

Senior Member
Joined Dec 28, 2016
174 202 60
Bila wapiga debe yawezekana, kwani lazima wawepo? Waende wakalime...
Watu wengi wamewekeza kwenye usafirishaji hivvo biashara ya transportation imekuwa na ushindani mkubwa sana ndio maana wale wapiga debe walikuepo kufanya marketing pale stand
 
N

nguvu

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
5,187
Likes
1,420
Points
280
N

nguvu

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
5,187 1,420 280
Watu wengi wamewekeza kwenye usafirishaji hivvo biashara ya transportation imekuwa na ushindani mkubwa sana ndio maana wale wapiga debe walikuepo kufanya marketing pale stand
Marketing sio lazima wapiga debe wakina scandinavia walifanya vizuri bila wapiga debe
 

Forum statistics

Threads 1,236,589
Members 475,219
Posts 29,263,198