Dar na mitandaoni kunanuka mashoga na mabaradhuli

kimsboy

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
5,793
2,000
Huku kwema!
Salute bosses
Mabibi na mabwana mniwie radhi kidogo leo kwa kuleta hii mada sipendezwi sana kuleta nyuzi za aina hizi maana ni kinyaa kitupu na aibu na fedheha
Kuna issue moja inanikera kichizi ni hili suala la mkoa wa dar kujaa mashoga na mabaradhuli/mabasha kiasi cha kutamani kuchukua sheria mkononi

Unatoka na mamaa upo mahali mnapata moja baridi au moja moto au mitaa flan mkipata samaki wa kichoma na ugali kisha mamaa akitoka tu unashangaa shoga linajileta

Binafsi sivutiwi na wanaume wenzangu kabisa na mfano nzuri tu ni mitandaoni kama facebook ambapo kila kukicha nayablock tu

Napatwa na hasira sana hata mpaka humu jf yameanza kujaa labda tu nitoe onyo mapema kwamba sifagilii mapunga kabisa humu mods muwe mnawapiga ban jf haitakiwi iwe sehemu yenye mapunga kabisa au mabaradhuli

Ikiwa na wewe unatembea au ushawahi kulala na shoga juu na wewe ni shoga tu

Kumekua na usumbufu wa kutisha sana mfano mwingine ni uvaaji wa mtu au kutembea au sauti kutokana na haya mambo ya ushoga kushamiri na mawazo ya kishoga sasa hivi kundi la watu wanaovaa modo hizi,au kusuka rasta,au wenye sauti nyembamba ambazo ni nature yao,au style za watu kutembea na hili kundi nalo linapata adha mtaani ya mabaradhuli
Mfano nzuri tu ni unakuta mtu anapita mtaa fulani anaanza kusemeshwa semeshwa na mabaradhuli wakidhani muhusika ni shoga juzi kati ubungo kuna kijana baradhuli kavunjwa meno na kupasuliwa mdomo baada ya kumwita mtu aliyekua anapita sasa jamaa akaona mwendo wa wa jamaa akidhani ni shoga,akaanza kumwita ita mjeda aligeuka na kumpa kipigo yule baradhuli

Mashoga na mabaradhuli bila unafiki wowote wanastahili adhabu kali tatizo la dar unafiki mwingi baadhi ya viongozi au watu wanajifanya mbele ya watu kuwa wanapinga hayo matendo ila nyuma ya pazia ndo mashoga wenyewe

Hili suala likiendelea kubebewa ajenda ya kinafki hivi hatutaweza kulidhibiti

Niliunistall instagram kwa sababu ya ujinga wa kufatwa dm na mapunga,huko facebook nablock hayaishi humu jf yanakuja pm nasema wazi kabisa kama hawatachukuliwa hatua watu tunaelewa mabaya ya hili jambo kwa vizazi vyetu hatufikiria mara mbili zaidi ya kutumia AK-47 au hata kutumia njia mbadala ya kuwateketeza mashoga na mabaradhuli

Sent using Jamii Forums mobile app
 

No retreat no surrender

JF-Expert Member
Apr 21, 2018
1,869
2,000
Huku kwema!
Kuna issue moja inanikera kichizi ni hili suala la mkoa wa dar kujaa mashoga na mabaradhuli/mabasha kiasi cha kutamani kuchukua sheria mkononi

Unatoka na mamaa upo mahali mnapata moja baridi au moja moto au mitaa flan mkipata samaki wa kichoma na ugali kisha mamaa akitoka tu unashangaa shoga linajileta

Binafsi sivutiwi na wanaume wenzangu kabisa na mfano nzuri tu ni mitandaoni kama facebook ambapo kila kukicha nayablock tu

Napatwa na hasira sana hata mpaka humu jf yameanza kujaa labda tu nitoe onyo mapema kwamba sifagilii mapunga kabisa humu mods muwe mnawapiga ban jf haitakiwi iwe sehemu yenye mapunga kabisa au mabaradhuli

Ikiwa na wewe unatembea au ushawahi kulala na shoga juu na wewe ni shoga tu

Kumekua na usumbufu wa kutisha sana mfano mwingine ni uvaaji wa mtu au kutembea au sauti kutokana na haya mambo ya ushoga kushamiri na mawazo ya kishoga sasa hivi kundi la watu wanaovaa modo hizi,au kusuka rasta,au wenye sauti nyembamba ambazo ni nature yao,au style za watu kutembea na hili kundi nalo linapata adha mtaani ya mabaradhuli
Mfano nzuri tu ni unakuta mtu anapita mtaa fulani anaanza kusemeshwa semeshwa na mabaradhuli wakidhani muhusika ni shoga juzi kati ubungo kuna kijana baradhuli kavunjwa meno na kupasuliwa mdomo baada ya kumwita mtu aliyekua anapita sasa jamaa akaona mwendo wa wa jamaa akidhani ni shoga,akaanza kumwita ita mjeda aligeuka na kumpa kipigo yule baradhuli

Mashoga na mabaradhuli bila unafiki wowote wanastahili adhabu kali tatizo la dar unafiki mwingi baadhi ya viongozi au watu wanajifanya mbele ya watu kuwa wanapinga hayo matendo ila nyuma ya pazia ndo mashoga wenyewe

Hili suala likiendelea kubebewa ajenda ya kinafki hivi hatutaweza kulidhibiti

Niliunistall instagram kwa sababu ya ujinga wa kufatwa dm na mapunga,huko facebook nablock hayaishi humu jf yanakuja pm nasema wazi kabisa kama hawatachukuliwa hatua watu tunaelewa mabaya ya hili jambo kwa vizazi vyetu hatufikiria mara mbili zaidi ya kutumia AK-47 au hata kutumia njia mbadala ya kuwateketeza mashoga na mabaradhuli

Sent using Jamii Forums mobile app
Vipi mkuu mbona mimi sijawahi kushobokewa na hawa wadudu wakati niko vizuri na viwanja vya maana naendaga? Au kuna kitu kwako kinawavuta bila wewe kujua?
 

google helper

JF-Expert Member
Jun 11, 2013
8,676
2,000
Jitathimini mkuu si bure wewe tu kila mahali? Toka maisha ya kawaida mpaka mitandaoni????
Huku kwema!
Kuna issue moja inanikera kichizi ni hili suala la mkoa wa dar kujaa mashoga na mabaradhuli/mabasha kiasi cha kutamani kuchukua sheria mkononi

Unatoka na mamaa upo mahali mnapata moja baridi au moja moto au mitaa flan mkipata samaki wa kichoma na ugali kisha mamaa akitoka tu unashangaa shoga linajileta

Binafsi sivutiwi na wanaume wenzangu kabisa na mfano nzuri tu ni mitandaoni kama facebook ambapo kila kukicha nayablock tu

Napatwa na hasira sana hata mpaka humu jf yameanza kujaa labda tu nitoe onyo mapema kwamba sifagilii mapunga kabisa humu mods muwe mnawapiga ban jf haitakiwi iwe sehemu yenye mapunga kabisa au mabaradhuli

Ikiwa na wewe unatembea au ushawahi kulala na shoga juu na wewe ni shoga tu

Kumekua na usumbufu wa kutisha sana mfano mwingine ni uvaaji wa mtu au kutembea au sauti kutokana na haya mambo ya ushoga kushamiri na mawazo ya kishoga sasa hivi kundi la watu wanaovaa modo hizi,au kusuka rasta,au wenye sauti nyembamba ambazo ni nature yao,au style za watu kutembea na hili kundi nalo linapata adha mtaani ya mabaradhuli
Mfano nzuri tu ni unakuta mtu anapita mtaa fulani anaanza kusemeshwa semeshwa na mabaradhuli wakidhani muhusika ni shoga juzi kati ubungo kuna kijana baradhuli kavunjwa meno na kupasuliwa mdomo baada ya kumwita mtu aliyekua anapita sasa jamaa akaona mwendo wa wa jamaa akidhani ni shoga,akaanza kumwita ita mjeda aligeuka na kumpa kipigo yule baradhuli

Mashoga na mabaradhuli bila unafiki wowote wanastahili adhabu kali tatizo la dar unafiki mwingi baadhi ya viongozi au watu wanajifanya mbele ya watu kuwa wanapinga hayo matendo ila nyuma ya pazia ndo mashoga wenyewe

Hili suala likiendelea kubebewa ajenda ya kinafki hivi hatutaweza kulidhibiti

Niliunistall instagram kwa sababu ya ujinga wa kufatwa dm na mapunga,huko facebook nablock hayaishi humu jf yanakuja pm nasema wazi kabisa kama hawatachukuliwa hatua watu tunaelewa mabaya ya hili jambo kwa vizazi vyetu hatufikiria mara mbili zaidi ya kutumia AK-47 au hata kutumia njia mbadala ya kuwateketeza mashoga na mabaradhuli

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom