Dar: Magari 8 yateketea kwa moto katika kituo cha mafuta cha OIl COM kilichopo Boko magengeni

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Sep 29, 2016
6,620
2,000
Hii iliyoandikwa "NAMUACHIA MUNGU" imeungua yote tiki '(beyond maintanence)' isipokuwa hicho kibao chenye neno la sala!
Mshana Jr, tusaidie kututafsiria huo muujiza.
 

haha

JF-Expert Member
Apr 21, 2013
748
1,000
Kupani magari vituo ya mafuta ni risk sana hata kwenye ofisi za (,ccm) gari moja yenye hitilafu huweza let's bala Kwa mengine ,hapa kuna haja kudisconect batteries
 

Clarity

JF-Expert Member
Jul 6, 2010
1,349
2,000
Hapo ndipo umuhimu wa kuegesha gari na kuacha funguo kwa wahusika(walinzi) au mamlaka husika unapoonekana kwani linapotokea janga ni rahisi kuokoa magari mengine
 

Abuu Said

JF-Expert Member
Jul 5, 2015
3,239
2,000
Ukisikia kulala Tajiri na kuamka masikini ndio huku....wenye magari km hawajakata bima imekula kwao
 

kijana wa leo

JF-Expert Member
Nov 28, 2011
2,828
2,000
Mmiliki wa hilo ghorofa hapo nyuma atakua ni mtumbuliwa tu, atakua hana hamu na hii serikali
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom