Dar kupata mkuu wa mkoa mpya?


Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
407
Points
180

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 407 180
Kuna yule babu wa kagera,mzee Kamanda Tibaigna(lawyer) anaweza kukaa pale na anapaweza.
 

Remmy

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2009
Messages
4,705
Likes
156
Points
160

Remmy

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2009
4,705 156 160
Nimegundua binadamu ni wambea, balaa, wanapenda kujua ya mbele. si msubiri mbona mlitudanganya ohhh january, mara kilango, mara Meghi, mara tibaijuka upm, mara EL
 

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
206
Points
160

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 206 160
Nimegundua binadamu ni wambea, balaa, wanapenda kujua ya mbele. si msubiri mbona mlitudanganya ohhh january, mara kilango, mara Meghi, mara tibaijuka upm, mara EL
Aisee nakumbuka hata Lowasa walisema atapewa uwaziri mkuu, alipokosa wakasema atapewa wizara wa tamisemi.
Mara Rostam Azizi atakuwa Waziri wa Fedha.
 

Forum statistics

Threads 1,204,745
Members 457,411
Posts 28,168,516