DAR: Jeshi la Polisi lamkamata mtuhumiwa sugu wa utapeli

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Mar 1, 2016
4,587
2,000
Ninalipongeza jeshi la polisi kwa kumkamata huyo mtuhumiwa wa utapeli nina wasihi waendelee na misako ya kuwakamata matapeli wengine waliosalia.
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,777
2,000
Mungeweka na Picha yake ili tumuone vizuri maana huwa wanakuwa na tabia ya kubadili majina mara kwa mara
 

APEFACE

JF-Expert Member
Oct 1, 2016
3,505
2,000
Wizi wa kuaminika....nawewe ukitaka kuwa tapeli soma kitabu kinaitwa MBINU ZA MATAPELI kimeandikwa na Harlod Atu
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
34,502
2,000
Hawa ndiyo watu wabaya haswa wakushughulika nao badala ya wanasiasa.
 

mlavie

JF-Expert Member
Dec 10, 2010
296
500
Dah maskini huyu jamaa kaikosa X-mass hivi hivi. ukute alishafanya booking tare 23
 

Kishalu

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
1,174
2,000
Massaweeeeeee... hahaaa...!!
mbona ni tuhuma tu askari wanaweka kwenye media kweli sheria imeangaliwa hapo maana nilifikiri labda ni hukumu tayari
Je huyu mtuhumiwa akikataaa mashitaka na kusema kuwa ni ugomvi kati yake na askari
Tafadhalini zingatieni sheria na acheni kuchukulia sheria mikononi
 

Rugaiyulula

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
2,336
2,000
Nawashukuru sana kwa maana hiyo ndiyo kazi ya Police hasa. Endelea hivyo hivyo kutimiza wajibu wenu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom