Dar: ‘Houseboi’ adaiwa kumnyonga bosi wake hadi kufa

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Mar 10, 2008
15,786
2,000
Duh

Pole kwa familia Kuna haja ya Hawa vijana wakaz tuwasajir kabisa serikal ya mtaa tuwe na full details zao wanakotoka familia zao

Maana hiki s kisa Cha kwanza kutokea kwa wafanyakaz kuua mabosi zao au watoto wa mabos zao
Naweza kusema ni ujinga wa hali ya juu kumwajiri mtu usiyejua background yake. Najua sana umuhimu na ugumu wa kupata wafanyakazi wa nyumbani kwa watu wengi lakini tusi-compromise security kwa umuhimu/uadimu wao.
 

TODAYS

JF-Expert Member
Apr 30, 2014
10,422
2,000
Nipashe ndiyo wanaandika kiugorougoro namna hii siku hizi!!!? Wako wapi waandishi wa uhuru ya miaka ya 70!!
Nowdays ukiandika habari ngumu na kwa urefu hata wewe unakuja na maneno, ooh umeandika kama kitabu.

Siku hizi ni "intro" inatosha, ukitaka kwa kina unanunua gazeti lililotoa au kuitafuta popote utakapoipata.
 

manndungu

JF-Expert Member
Jul 9, 2020
353
500
Duh

Pole kwa familia Kuna haja ya Hawa vijana wakaz tuwasajir kabisa serikal ya mtaa tuwe na full details zao wanakotoka familia zao

Maana hiki s kisa Cha kwanza kutokea kwa wafanyakaz kuua mabosi zao au watoto wa mabos zao
Namaboss wanao watesa wafanyakazi na kuwaua pia wapate utambulisho
 

Kirchhoff

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
4,783
2,000
Baba Mwenye Nyumba yawezekana ndo muuaji.

Achunguzwe kwa Kina. Au Forensic wahusishwe.

Kwa Nini Aliruka Ukuta? Kisheria Hairuhusiwi kuingia ndani kama mlango haujafunguliwa.

Ilipaswa Aite Serikali ije kushuhudia na kumsaidia kuvunja.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom