Uchaguzi 2020 Dar: Helkopta ya Kampeni ya Tundu Lissu, yanyimwa kibali cha kutumia anga, ni baada ya kuomba kibali hapo jana

Naby Keita

JF-Expert Member
Oct 20, 2011
5,134
2,000
Wanaona Kisu akitumia helikopta atazidi kupata watu kwa kuwafikia wengi zaidi. Hapo ndio ccm watajua ni ngumu kiasi gani kuongoza watu wasiowakubali.
Kuna ugumu gani kwani jamaa wamekaidi wakaondoka na ndege??
 

Maboso

JF-Expert Member
Feb 18, 2013
5,110
2,000
Chadema hawakosagi sababu :D:D.
Hapo tayari wameshaangushia jumba bovu kwa TCAA.
Mnawezaje kupanga safari, mkaenda hadi Airport, mkakaguliwa huku mkiwa hamjapewa permit ya kutumia hicho chombo? Ina maana hamkufanya maombi mapema ili kuwa na uhakika na safari zenu? Kwa nini kila kitu mnafanya at last minute? No planning
 

Naby Keita

JF-Expert Member
Oct 20, 2011
5,134
2,000
Juzi alisema kuna hujuma ya kuharibu ndg ili apate ajali,leo kazuiliwa ili aepushwe na hujuma hizo,analialia.
Najiuliza,Ni lini ataacha kulialia huyu msingida.
Asimame km shujaa wa chama?
Kawaambukiza hadi wafuasi wake humu kila siku kulialia tu hawanaga solution kabisa ya vilio vyao
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
152,716
2,000
Juzi alisema kuna hujuma ya kuharibu ndg ili apate ajali,leo kazuiliwa ili aepushwe na hujuma hizo,analialia.
Najiuliza,Ni lini ataacha kulialia huyu msingida.
Asimame km shujaa wa chama?
Ndio sababu walizotoa mamlaka ya anga?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom