Dar HAKUKALIKI


Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,445
Likes
388
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,445 388 180
hili joto linasababisha madhara sana kwa watoto na watu wazima.
jamani tunakabili vipi hili joto la dar???
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,582
Likes
638
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,582 638 280
Poleni jamani. Huku muheza ni kama Ulaya njooni tu huku kuna kila kitu bwerere hadi hali ya hewa
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
117
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 117 0
hili joto linasababisha madhara sana kwa watoto na watu wazima.
jamani tunakabili vipi hili joto la dar???
Chomoka baba, karibu makete! vp nikukatie ekari ngapi...? Ni bure.
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,028
Likes
2,012
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,028 2,012 280
Usimkumbatie mwenza wako! tumia muda mwingi bar LOL just joking hii hali ni soo mazee
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,208
Likes
3,317
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,208 3,317 280
kimbia uvunjike....Yaeda ni mambo yote.......karibu asali
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
94
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 94 145
Pole Sana hiyo ndio DAR ,hapo ukiwa na kafeni kako umeme hakuna sijui watu wamalaumu nani?
 
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
745
Likes
0
Points
0
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
745 0 0
Dar mmezidi kutotoa. Hii ndo gavana muache kukumbatiana.
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,125
Likes
557
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,125 557 280
Jana ilikuwa 33C leo 34C duuuh...
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,445
Likes
388
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,445 388 180
Mie mwili-kibanda najua ndo nateseka naweza pia kuvumilia, ila haka katoto ketu kana mwaka na nusu sasa nakaonea huruma kanavyoanza kutoka vipele vya joto.

Preta. kwenu kuna umeme???
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,445
Likes
388
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,445 388 180
Dar mmezidi kutotoa. Hii ndo gavana muache kukumbatiana.
...halafu mtu ndo anakushawishi mkadumishe ndoa usawa huu. unaweza ukafa hujafika mbali maana kutweta ni ada hata ukipigwa na feni.
hali ya hewa hawajatoa mwelekeo wa wiki nzima?? ili tupange safari za ukimbizi kwa malengo
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,028
Likes
2,012
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,028 2,012 280
na wewe mpenzi upo Dar....ooh nooooo

Loh nimekuja Dar one tyme mpenzi wangu ila keshokutwa ntakua nshaondoka huku kwenye tanuru lao

thanx for caring:kiss:
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
130
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 130 160
hili joto linasababisha madhara sana kwa watoto na watu wazima.
jamani tunakabili vipi hili joto la dar???
Msannii,
pole sana mkuu karibuni huku Mwakaleli, tunapata hali ya hewa safi sana ka tuko peponi vile
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
219
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 219 160
hili joto linasababisha madhara sana kwa watoto na watu wazima.
jamani tunakabili vipi hili joto la dar???
Kosa lenu kuchagua CCM! Hahahahahahahahah Lol kila kitu singizia CCM
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,208
Likes
3,317
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,208 3,317 280
Mie mwili-kibanda najua ndo nateseka naweza pia kuvumilia, ila haka katoto ketu kana mwaka na nusu sasa nakaonea huruma kanavyoanza kutoka vipele vya joto.

Preta. kwenu kuna umeme???
umeme kedekede...wewe tuu
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,557
Likes
2,364
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,557 2,364 280
Nairobi kuna kijibaridi saaaaaaaaaaaaafi sana. Poleni sana wakuu!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,812
Likes
632
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,812 632 280
Tembeeni na mabarafu kwapani.
 
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
745
Likes
0
Points
0
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
745 0 0
uzuri vimaji vikichnganyikana na jasho hata taulo halifui dafu. inabidi tuelekezee feni.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,445
Likes
388
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,445 388 180
Ndo natoka to job ahsibuhi hii. joto hili si la kuchezea.
Unaogopa hata kukwea mtungi aisee
 

Forum statistics

Threads 1,205,263
Members 457,815
Posts 28,187,917