Dar Express lawaka moto!!

The Khoisan

JF-Expert Member
Jun 5, 2007
14,135
10,835

Kuna taarifa kuwa basi la Dar Express linawaka moto hivi sasa huko Kitumbi na kuna Lori laamguka na kufunga barabara. Mwenye taarifa zaidi atujuze.
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,325
18,664
oh my my...in God we trust......God forbid........jamani mwenye taarifa atujuze zaidi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom