Dar entertainment zake si za kutosha!


Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,398
Likes
425
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,398 425 180
Nimezunguka maeneo ya kupata kitu 'Entetainment' nimegundua bado haziridhishi kwa sababu Entertainment za hapa Bongo especially dar si za kupumzisha akili ndo maana kuna wingi wa stress miongoni mwa wakazi wa Dar.Entertainment nyingi ni za pombe na vidosho.

Bado kuna upungufu wa kupata entertainment za kutosha na zenye kubadilisha akili ikawa fresh.Nchi zilizoendelea kwenye entertainment wamejitahidi na wako mbali sana jamani angalau kwetu huku kuwe na hayo!
 
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
Ndio maana tumeruhusu wawekezaji ili watu wenye idea kama zako muweze kufanya bongo ili nayo iwe kama mamtoni. Watanzania wengi wenye idea hawana mtaji na wenye mtaji hawana idea, take the oppotunity to the reality pamoja tunaweza.

Remember every good idea can start with you.
 
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,398
Likes
425
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,398 425 180
Ndio maana tumeruhusu wawekezaji ili watu wenye idea kama zako muweze kufanya bongo ili nayo iwe kama mamtoni. Watanzania wengi wenye idea hawana mtaji na wenye mtaji hawana idea, take the oppotunity to the reality pamoja tunaweza.

Remember every good idea can start with you.
Your right mkuu!
Kweli entertainment hapa bongo bado kabisa yaani.
 
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,029
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,029 280
Nimezunguka maeneo ya kupata kitu 'Entetainment' nimegundua bado haziridhishi kwa sababu Entertainment za hapa Bongo especially dar si za kupumzisha akili ndo maana kuna wingi wa stress miongoni mwa wakazi wa Dar.Entertainment nyingi ni za pombe na vidosho.

Bado kuna upungufu wa kupata entertainment za kutosha na zenye kubadilisha akili ikawa fresh.Nchi zilizoendelea kwenye entertainment wamejitahidi na wako mbali sana jamani angalau kwetu huku kuwe na hayo!

Sasa si utuambie basi entertainment za namna gani hazipo? Haya mambo ya ku-generalize saa nyingine hayasaidii kitu, weka nondo hapa full size Yaani Dar imekosa A, ..B,.... C,.... nk. Sio kutoa porojo tu.

JF where we dare to talk openly. Wasije wakasema we aren't great thinkers? khe khe khe khe
 
Peasant

Peasant

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
3,949
Likes
12
Points
135
Peasant

Peasant

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
3,949 12 135
Sasa si utuambie basi entertainment za namna gani hazipo? Haya mambo ya ku-generalize saa nyingine hayasaidii kitu, weka nondo hapa full size Yaani Dar imekosa A, ..B,.... C,.... nk. Sio kutoa porojo tu.

JF where we dare to talk openly. Wasije wakasema we aren't great thinkers? khe khe khe khe
I didn't know you can sometimes talk some sense into someone! Au ndio mambo ya 2010?!
 
Wacha

Wacha

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
856
Likes
24
Points
35
Wacha

Wacha

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
856 24 35
I didn't know you can sometimes talk some sense into someone! Au ndio mambo ya 2010?!


We should dare talk openly on every issue so that our beloved peasant can be happy thereafter, we should desist when it involves Chelsick. Hiyo ndo unapenda sio?

Mafia mafia to the core. Chelsick ni timu ya mafia Vikongwe wa darajani kazi yao ni umafia tu kutoka kuiba bidhaa kwenye supermarkets, kuuza unga bar, kuwatisha marefa, kuruka ruka kama kunguru na kupata penalty za bure anazofanya Drog the bar etc. You name it, its available at Chelsick. Roman de abramo vich has cemented the culture. Hawa vikongwe wa darajani tunawatafutia muarobaini ambao tayari unachemka.

BTW umelima hekari ngapi mwaka huu. Hatutaki njaa Tanzania na ni wewe peasant tunayekutegemea kwa chakula. Na hiyo nembo yako ya Umafia utaondoa lini? Khe khe khe khe khe khe .
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
2,876
Likes
466
Points
180
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
2,876 466 180
Sasa si utuambie basi entertainment za namna gani hazipo? Haya mambo ya ku-generalize saa nyingine hayasaidii kitu, weka nondo hapa full size Yaani Dar imekosa A, ..B,.... C,.... nk. Sio kutoa porojo tu.

JF where we dare to talk openly. Wasije wakasema we aren't great thinkers? khe khe khe khe
Jamaa labda anazungumzia mambo ya massage parlors !!!
 
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2008
Messages
4,519
Likes
136
Points
160
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2008
4,519 136 160
Sasa si utuambie basi entertainment za namna gani hazipo? Haya mambo ya ku-generalize saa nyingine hayasaidii kitu, weka nondo hapa full size Yaani Dar imekosa A, ..B,.... C,.... nk. Sio kutoa porojo tu.

JF where we dare to talk openly. Wasije wakasema we aren't great thinkers? khe khe khe khe
Mkuu,

Tuko pamoja hapa. Hebu atwambie ni entertainment zipi zinakosa Dar kwani wengine hatujui huko majuu kuna entertainment gani ati!!! Wahaya wanausemi kwamba "Atagenda ati mae achumba" ikiwa na maana ya kwamba mtu anakuwa na tabia ya kusifia mapishi ya mama yake kwa kuwa hajapata nafasi ya kuonja mapiashi ya watu wengine. Sasa sisi ambao hatujawahi kufika majuu sio rahisi kujua ni kitu gani tunakikosa hapa Dar.

Tafadhali mtoa mada weka wazi!!!

Tiba
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
78
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 78 135
Papa Mopao kwani wewe 'entertainment' unai define vipi? Mimi binafsi naamini 'entertainment' ni kitu ambacho ni personal, it is in one's mind. Unachokiita 'entertainment' wewe kwangu mimi kinaweza kuwa kero. So in general you are not being fair ukisema Dar hakuna entertainment, labda utuambie unajisemea wewe binafsi.

Mimi niko majuu miaka mingi lakini nikuambie, there's no place like home, the minute nikitia mguu tu pale JK airport- 'entertainments' zangu zinaanza. Talk about being reunited with my beloved relatives and old good friends, mademu wa kumwaga wazuriiii! Kakilimanjaro ka bariiiidi, kitimoto mbuzi choma! Ugali matembele na dagaa wa mbilimbi kwa pembeni, jioni naenda zangu Ngwasuma, Msondo Ilala au kwa wazee wa masauti.........Hiyo ni siku moja tu, bado kesho yake na keshokutwa! Weee acha bwana, usipime kabisa!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,260
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,260 280
Papa Mopao kwani wewe 'entertainment' unai define vipi? Mimi binafsi naamini 'entertainment' ni kitu ambacho ni personal, it is in one's mind. Unachokiita 'entertainment' wewe kwangu mimi kinaweza kuwa kero. So in general you are not being fair ukisema Dar hakuna entertainment, labda utuambie unajisemea wewe binafsi.

Mimi niko majuu miaka mingi lakini nikuambie, there's no place like home, the minute nikitia mguu tu pale JK airport- 'entertainments' zangu zinaanza. Talk about being reunited with my beloved relatives and old good friends, mademu wa kumwaga wazuriiii! Kakilimanjaro ka bariiiidi, kitimoto mbuzi choma! Ugali matembele na dagaa wa mbilimbi kwa pembeni, jioni naenda zangu Ngwasuma, Msondo Ilala au kwa wazee wa masauti.........Hiyo ni siku moja tu, bado kesho yake na keshokutwa! Weee acha bwana, usipime kabisa!
Hmmmmm! Wabongo kwa nanino!
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
78
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 78 135
Hmmmmm! Wabongo kwa nanino!
Sio lazima uiguse, wakati mwingine unaingia kiwanja unaagiza kanywaji kako bariidi unakaa angle unatakasa macho tu ukirudi home umaliza uzushi bafuni- entertainment ya kutosha, priceless!
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,795
Likes
856
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,795 856 280
Sio lazima uiguse, wakati mwingine unaingia kiwanja unaagiza kanywaji kako bariidi unakaa angle unatakasa macho tu ukirudi home umaliza uzushi bafuni- entertainment ya kutosha, priceless!
Teh teh hapo umenena sheikh
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
Sasa si utuambie basi entertainment za namna gani hazipo? Haya mambo ya ku-generalize saa nyingine hayasaidii kitu, weka nondo hapa full size Yaani Dar imekosa A, ..B,.... C,.... nk. Sio kutoa porojo tu.

JF where we dare to talk openly. Wasije wakasema we aren't great thinkers? khe khe khe khe
huyu anasubiri uraia wa nchi mbili uruhusiwe atimke moja kwa moja!

alafu anasema eti bongo kuna pombe tu na vidosho, sasa kuna starehe nyingine zaidi ya hizo??????????????

tuweni wakweli wajameni
 

Forum statistics

Threads 1,215,821
Members 463,428
Posts 28,560,784