Dansa wa Twanga Pepeta adaiwa kuua mume wa mchepuko wake

ZE NDINDINDI

JF-Expert Member
Sep 19, 2016
1,890
2,000
maga.JPG
 

Prognosticator

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
40,125
2,000

Sasa ' umebanduliwa ' Mke / Demu halafu tena umepigwa hadi Kufa na unaenda ' Kuzimu ' kuchomwa moto. Kwani huyo Marehemu angeacha tu Mkewe / Demu wake ' abanduliwe ' lakini baadae ' Mbunye ' yake atairudisha Kwake na Yeye angeendelea tu ' Kuibatua ' vile vile kama kawa kingeharibika nini? Marehemu ni Bonge la ' Popoma ' kiukweli. Hakuna Demu / Mke wa Mtu ambaye ' hachepuki / habanduliwi ' na ' Masela ' wa nje ila cha msingi tu ni kwamba Wewe ' uchune ' na kama vipi na Wewe ' wabandulie ' wengine Wapenzi wao na ngoma itakuwa ' droo '.
 

Mzee wa hat-trick

JF-Expert Member
Nov 21, 2016
1,736
2,000
Sasa ' umebanduliwa ' Mke / Demu halafu tena umepigwa hadi Kufa na unaenda ' Kuzimu ' kuchomwa moto. Kwani huyo Marehemu angeacha tu Mkewe / Demu wake ' abanduliwe ' lakini baadae ' Mbunye ' yake atairudisha Kwake na Yeye angeendelea tu ' Kuibatua ' vile vile kama kawa kingeharibika nini? Marehemu ni Bonge la ' Popoma ' kiukweli. Hakuna Demu / Mke wa Mtu ambaye ' hachepuki / habanduliwi ' na ' Masela ' wa nje ila cha msingi tu ni kwamba Wewe ' uchune ' na kama vipi na Wewe ' wabandulie ' wengine Wapenzi wao na ngoma itakuwa ' droo '.
Samahani mkuu, wewe umeshaoa?? Naona umeongea mengi ya kufikirika ambayo naamini hata wewe huwezi kuyaweka katika uhalisia. Isije ikawa unaongea kibabe kwny social media, ila yakikukuta wewe unajinyonga...!!

All I know ni kwamba WE DIFFER IN HANDLING ISSUES...!!! Kitu ambacho wewe unachukulia poa, kuna mwenzako kinamtesa hata kma ni kdg kiasi gani.
 

Lyn Vivac

JF-Expert Member
Aug 30, 2016
866
1,000
Sasa ' umebanduliwa ' Mke / Demu halafu tena umepigwa hadi Kufa na unaenda ' Kuzimu ' kuchomwa moto. Kwani huyo Marehemu angeacha tu Mkewe / Demu wake ' abanduliwe ' lakini baadae ' Mbunye ' yake atairudisha Kwake na Yeye angeendelea tu ' Kuibatua ' vile vile kama kawa kingeharibika nini? Marehemu ni Bonge la ' Popoma ' kiukweli. Hakuna Demu / Mke wa Mtu ambaye ' hachepuki / habanduliwi ' na ' Masela ' wa nje ila cha msingi tu ni kwamba Wewe ' uchune ' na kama vipi na Wewe ' wabandulie ' wengine Wapenzi wao na ngoma itakuwa ' droo '.
Tuheshimu basi, watu tunajitambua halafu unasema hakuna mwanamke ambaye haliwi nje...
 

sab

JF-Expert Member
Jan 25, 2013
5,724
2,000
Yaani ndio michepuko imepata nguvu hivi hadi kuuwa jiwe la msingi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom