Dangote ndiye aliyesababisha Julieth Kairuki kufukuzwa kazi TIC


HNIC

HNIC

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
1,898
Likes
1,516
Points
280
HNIC

HNIC

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
1,898 1,516 280
Mnakumbuka yule mwanamama aliyekuwa anaanyakazi kama mkurugenzi wa TIC bila kuchukua mshahara?

Bas kumbe moja ya sababu kubwa zilizopelekea afukuzwe kazi ilikuwa ni kutimiza wajibu wake na mwongozo wa Tanzania Investment Centre (TIC) kupatia Kampuni investment incentives kama ambavyo wawekezaji wengine hupewa

Tanzania Investment Centre


To be continued....
 
MR MAJANGA

MR MAJANGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2014
Messages
2,295
Likes
3,530
Points
280
MR MAJANGA

MR MAJANGA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2014
2,295 3,530 280
mkuu rudi umalizie
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,481
Likes
6,786
Points
280
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,481 6,786 280
Kairukiiiiii...dah...nifunge mdomo wangu miye
 
B

Bayyo

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,283
Likes
1,305
Points
280
B

Bayyo

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,283 1,305 280
Rabish
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,982
Likes
5,568
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,982 5,568 280
Ngumu kumesa
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,426
Likes
5,842
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,426 5,842 280
kama walimpa unafuu wa kodi na mambo mengine kama gas ,bandari na umeme..........kwa bei ya wawekezaji leo waamgeuka wanategemea afanye nini? akiondoka hakuna mwekezaji ataekuja tena maana upuuzi kabisa unakubaliana na serikali hii ikitoka wanakugeuka eboo serikali sio watu ni taasisi
 
certified mdokozi

certified mdokozi

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2016
Messages
1,407
Likes
796
Points
280
Age
18
certified mdokozi

certified mdokozi

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2016
1,407 796 280
kwa wenye uelewa anisaidia hili deal la dangote si ilikuwa apewe na mbinga coal mine baada ya Tanesco kufail kusupply power ?
Wakat Dangote anaingia deal na Tancoal GoT ilikuwa wapi kuzuia asifikie huko kama ilikuwa inaanda utaratibu wa firms zote in cement industry kununua coal ngaka ? na dangote using diesel was known kuwa ni temporary tu kina Msomba walikuwa wapi kuja na soln mpk mtu ana sitisha production ?
 
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2014
Messages
8,447
Likes
4,467
Points
280
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2014
8,447 4,467 280
Haya mambo ya dangote nahisi mheshimiwa alishayatolea maelezo kwamba kuna makaburi mengine ukifukuwa kufikia itakuwa ngumu, sasa kuchimba chimba kwenu yatafukuliwa tu...hapa lazima kuna kitu kinaendelea chini chini
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,037