dangerous situation

Glucky

Senior Member
Joined
Dec 16, 2009
Messages
124
Likes
23
Points
35

Glucky

Senior Member
Joined Dec 16, 2009
124 23 35
<TABLE style="WIDTH: 508px" cellSpacing=0 cellPadding=0 border=0><TBODY><TR><TD style="WIDTH: 518px; TEXT-ALIGN: center" vAlign=top>Mhh hii hatari</TD></TR><TR><TD style="WIDTH: 518px; TEXT-ALIGN: center" vAlign=top>
192.jpg
</TD></TR></TBODY></TABLE>
 

Ambassador

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2008
Messages
934
Likes
16
Points
35

Ambassador

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2008
934 16 35
Hali hii inachangiwa na wakandarasi wanaojenga chini ya viwango kwa sababu wakubwa waliowapa kazi wanataka mgao wao. Mwisho wa siku daraja linaonyesha limit ya tani 7 hata waliobeba tani 12 wanataka wapite. Si mnajua kinachoendelea kwenye mizani ya barabarani? Wizi mtupu!
 

Forum statistics

Threads 1,190,580
Members 451,229
Posts 27,675,890