danger men at work,mwee kumbe ndio maana serikali utumia wachina

Money Stunna

JF-Expert Member
Aug 9, 2011
13,071
2,000
370185_men_at_work_jpgc8ecda3187b786e6c31b745af5d91efb.jpeg



mchana kweupe wamelala,na kibao kinaonyesha danger men at work
 

LexAid

JF-Expert Member
Jul 5, 2011
1,936
1,195
Usiku anafanya kazi ya ulinzi, Ndio hali halisi ya maisha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom