Danda Juju ajiunga na NCCR-Mageuzi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Danda Juju ajiunga na NCCR-Mageuzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Charuka, Dec 4, 2009.

  1. C

    Charuka Member

    #1
    Dec 4, 2009
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 56
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jujuman aliyetimuliwa CHADEMA, sasa naye kakabidhiwa rasmi kadi ya uanachama wa NCCR. Wakati mwenzake kafulila alisema lengo lake katika chama hiki ni kujenga upinzani imara, Jujumani anasema NCCR (kwake yeye) ni tumaini jipya.
    Haya bwana, who's next?
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Wamesha fulia hawa hawana jipya waacheni waendelee kutapa tapa mala huku mala kule
     
  3. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,257
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wamefua hawana la kuwadanganya watu hao
     
  4. C

    Charuka Member

    #4
    Dec 4, 2009
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 56
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kufua au kufulia?
    By the way unajua mtu anaweza akafua/fulia positively au negatively, suppose katika context inayotumika hapa, ni kwamba wamefulia kadi za chadema kwenye kombati, hiyo imekaaje?
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,956
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    mfa maji haishi kutapatapa................................waache wahangaike na mwisho wa siku tunawaombea warudi ccm ambako ndiyo baba na mama yao...............
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Dec 4, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,850
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Sisimizi huyo.
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,509
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    waache waende ..they go where they used to be so nothing new..by the way Slaa alisema hao ni sisimizi
     
  8. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #8
    Dec 4, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 9,816
    Likes Received: 2,100
    Trophy Points: 280
    Jamani uwezo wetu wa kujadili hili swala ndio umefikia hapa.c'mon lets propose something, haya mambo yana athari sana sana in a whole.

    watu wanadharau sana hivi vyama, i mean vyote vya upinzani! we need to discuss how to solve this problem!
     
  9. N

    Ndusty JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2009
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Hawa vijana wenye njaa ya pesa na madaraka.wanatafuta njia ya kutokea kwa kupitia migongo ya watu wengine.Kwenye CHADEMA hawakuwa sisiminzi bali viroboto..waende kudanganya wasiokuwa na elimu kwao huko na sio hapa JF.we dont need to waste time kujadili issue zao.
     
  10. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,642
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Huko naona kutamfaa
     
  11. K

    Kwayus Member

    #11
    Dec 8, 2009
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hizi Ni Mbinu za kuudhoofisha UPINZANI Je NCCR MAGEUZI Wanasoma alama za Nyakati Kweli au wanawapokea tu,ili Mradi wamewapokea????
     
  12. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2009
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 680
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Hao mabwana ni wajasiliamali na si wanasiasa. Kama walikuwa hawatafuti pesa walipovuliwa madaraka mbona ndo waliona chadema ni wezi? Hawafai ni kuwaacha wahangaike na ubunge wanaoutamani wataukosa hakika na hapo sijui itakuwaje.
     
  13. D

    Deo Meck Mbagi Senior Member

    #13
    Jan 19, 2017
    Joined: Apr 19, 2015
    Messages: 104
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Bado unaamini haya maneno yako?
     
Loading...