Damu isimwagike


C

Criticism

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
40
Likes
0
Points
0
C

Criticism

Member
Joined Nov 3, 2010
40 0 0
Jamani CHADEMA tunaomba msimwage damu kubalini matokeo kwani asiyekubali kushindwa si mshindani.
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
jamani chadema tunaomba msimwage damu kubalini matokeo kwani asiyekubali kushindwa si mshindani.
tunajua mlihusika kuiba kura mpo wengi kwa kujiunga katika kipindi hiki ili kutusiii tubariki wizi wa kura mlioufanya. Tazama hata join date zenu ni baada ya kutuibia kura. Shame on you!!!!!!

Kama damu ninyi ndio mnataka kumwaga damu kwa kuiba kura kwa nia ya kung'ang'ania ikulu at any cost.
 
N

nkosiyamakosini

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
83
Likes
0
Points
0
N

nkosiyamakosini

Member
Joined Nov 4, 2010
83 0 0
yes sir, infact this is simple logic, when violance starts there will be no chadema, ccm and rest of the parties. there will be killings of innocents and a nation. My thinking is 'we cut to put and not to measure'. thanks
 
C

Criticism

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
40
Likes
0
Points
0
C

Criticism

Member
Joined Nov 3, 2010
40 0 0
tunajua mlihusika kuiba kura mpo wengi kwa kujiunga katika kipindi hiki ili kutusiii tubariki wizi wa kura mlioufanya. Tazama hata join date zenu ni baada ya kutuibia kura. Shame on you!!!!!!

Kama damu ninyi ndio mnataka kumwaga damu kwa kuiba kura kwa nia ya kung'ang'ania ikulu at any cost.
Kwanini ufikirie unaibiwa kila siku? mawakala wenu wanafanya nini? ndio maana watanzania hatuendelei kwa kuamini uongo na uzushi.
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
Damu haimwagwi na wapinzani wanaodai haki, bali itawamwagwa na greedy people who want to be in power at all costs; wewe ni accomplice wao? Think of millions of Tanzanians who are languishing in abject poverty? Isnt that murder? Think of millions who are dying due to unnecessary and preventable/treatable ailments? Isn't that loss of life? Get real and dont just utter words without using your heart-think of your fellow Tanzanians instead of staying in your comfort zone-remember that too will come to an end!!!!
 
S

Solomon David

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2009
Messages
1,148
Likes
1
Points
0
S

Solomon David

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2009
1,148 1 0
kwanini unasema kuwa chadema watamwaga damu?
So far waliomwaga damu kwenye uchaguzi huu ni chama chako cha mafisadi ccm. Umefikiria hilo?
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Watu waliojoin apa baada ya matokeo ata ajenda zao zimekaa kama matokeo ya NEC
 
C

Criticism

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
40
Likes
0
Points
0
C

Criticism

Member
Joined Nov 3, 2010
40 0 0
Damu haimwagwi na wapinzani wanaodai haki, bali itawamwagwa na greedy people who want to be in power at all costs; wewe ni accomplice wao? Think of millions of Tanzanians who are languishing in abject poverty? Isnt that murder? Think of millions who are dying due to unnecessary and preventable/treatable ailments? Isn't that loss of life? Get real and dont just utter words without using your heart-think of your fellow Tanzanians instead of staying in your comfort zone-remember that too will come to an end!!!!
Thinks twice,
Slaa want to bring violence because he has to do like what Shujaa Seif Sharif did, he won but he decided not to compete which may cause killlings like previous years. Open your eye Bro/SIst
 
S

Solomon David

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2009
Messages
1,148
Likes
1
Points
0
S

Solomon David

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2009
1,148 1 0
Thinks twice,
Slaa want to bring violence because he has to do like what Shujaa Seif Sharif did, he won but he decided not to compete which may cause killlings like previous years. Open your eye Bro/SIst
Kajifunze kwanza kuandika kingereza kizuri mr/s Craper
 
N

nkosiyamakosini

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
83
Likes
0
Points
0
N

nkosiyamakosini

Member
Joined Nov 4, 2010
83 0 0
sijaelewa guys, kwani hapa tunachangia kujielimisha na jamii kwa ujumla juu ya haki na misingi ya maendeleo? ama tunahakiki joining dates, curious! thanks
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Jamani CHADEMA tunaomba msimwage damu kubalini matokeo kwani asiyekubali kushindwa si mshindani.
Tuanataka imwagike ili tuheshimiane kama Angola, Rwanda, S Sudan, Palestina, Iraq..list goes on
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
sijaelewa guys, kwani hapa tunachangia kujielimisha na jamii kwa ujumla juu ya haki na misingi ya maendeleo? ama tunahakiki joining dates, curious! thanks
Join date ni identity ya nani ni NEC...hatuna njia nyingine ya kuwajua.
 
S

Solomon David

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2009
Messages
1,148
Likes
1
Points
0
S

Solomon David

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2009
1,148 1 0
sijaelewa guys, kwani hapa tunachangia kujielimisha na jamii kwa ujumla juu ya haki na misingi ya maendeleo? ama tunahakiki joining dates, curious! thanks
wengi mliojiunga November 2010 ni mafisadi wa ccm
 
Mgeninani

Mgeninani

Senior Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
190
Likes
0
Points
33
Mgeninani

Mgeninani

Senior Member
Joined Jan 3, 2010
190 0 33
wanajeshi wanafanya mazoezi na ndege vita zao kujiandaa ktk kumuapisha Bwana mkubwa baada ya kupigiwa kura na utashi wa waTZ wenyewe wangazi za juu, za kati na mahoehae na Mhe Chenge naye kachukua fomu kwa ajili ya kinyanganyiro cha uspika na nahisi atashinda, Tusubiri kwani picha ndo kwanza inaanza!
 

Forum statistics

Threads 1,237,041
Members 475,401
Posts 29,276,364