Dalili za Ushindi wa CCM Kinondoni zanukia! | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dalili za Ushindi wa CCM Kinondoni zanukia!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by LyandeLyaWhaloha, Feb 13, 2018.

  1. L

    LyandeLyaWhaloha Member

    #1
    Feb 13, 2018
    Joined: Feb 13, 2018
    Messages: 12
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
    Kulingana na muonekano wa kampeni za Kinondoni, CCM inaonekana kushinda nafasi ya ubunge kwa kura nyingi. Hii ni kutokana na jinsi hiki chama kilivyojipanga kwa ajili ya kampeni ambazo zinahudhuriwa na vigogo wa chama na serikali. Pia, kampeni hizi zinafanywa na wanachama karibia wote kwa ustarabu mkubwa.
     
  2. asseyfredy

    asseyfredy Senior Member

    #21
    Feb 13, 2018
    Joined: Mar 30, 2017
    Messages: 122
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    Bangi acha
     
  3. owomkyalo

    owomkyalo JF-Expert Member

    #22
    Feb 13, 2018
    Joined: Dec 26, 2017
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    kwanza muache kuzaa na wake za watu...mwabieni mkuu wenu tushamjua michezo yake
     
  4. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #23
    Feb 13, 2018
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 7,704
    Likes Received: 2,372
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha.. Halafu huu mwandiko kama ninaufahamu vleeee..
     
  5. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #24
    Feb 13, 2018
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,370
    Likes Received: 4,000
    Trophy Points: 280
    ameruhusu tuoe wanawake wengi atatoa msaada
     
  6. owomkyalo

    owomkyalo JF-Expert Member

    #25
    Feb 13, 2018
    Joined: Dec 26, 2017
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    We unalipwa elfu 7 sasa unadhani utapata uwezo wapi? wa kuoa wake wengi au unataka watoto uje uwalieshe...Kalio la mtulia.
     
  7. bioto yona raphael

    bioto yona raphael JF-Expert Member

    #26
    Feb 13, 2018
    Joined: Oct 1, 2017
    Messages: 597
    Likes Received: 1,091
    Trophy Points: 180
    fu.k u niger inaonekana sisiem wanakupia mbo. sana
     
  8. Sky Eclat

    Sky Eclat JF-Expert Member

    #27
    Feb 13, 2018
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 23,749
    Likes Received: 62,928
    Trophy Points: 280
    Wakati umasikini ukiendelea kwa wananchi, maendeleo yaliyoletwa na awamu ya tano ni bomoa bomoa wa nyumba za wananchi, ujenzi wa Chato International Airpot na ujenzi wa Chato Referral Hospital
     
  9. L

    LyandeLyaWhaloha Member

    #28
    Feb 13, 2018
    Joined: Feb 13, 2018
    Messages: 12
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
    Hukumbuki Songwe International Airport na lami pamoja na umeme kwenye migomba ya Rombo, Marangu, Mwanga, Same, Old Moshi na Kilimanjaro nzima?
     
  10. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #29
    Feb 13, 2018
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,370
    Likes Received: 4,000
    Trophy Points: 280
    elfu saba na msaada wa Mkulu
     
  11. Black Coffee

    Black Coffee JF-Expert Member

    #30
    Feb 13, 2018
    Joined: Aug 26, 2016
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    Wake up idiot,,, say no more to BAO LA MKONO Tanzania
     
  12. owomkyalo

    owomkyalo JF-Expert Member

    #31
    Feb 13, 2018
    Joined: Dec 26, 2017
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    Wanaume kama mabnt
     
  13. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #32
    Feb 13, 2018
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,370
    Likes Received: 4,000
    Trophy Points: 280
    haya bwana tukana mabinti wametuzaa, ndio mama zetu tusiwadharau! Acha dharau ya nshomile owomkyalo!
     
  14. MWALLA

    MWALLA JF-Expert Member

    #33
    Feb 14, 2018
    Joined: Dec 12, 2006
    Messages: 10,561
    Likes Received: 3,719
    Trophy Points: 280
    Sema dalili za wizi wewe
     
  15. MWALLA

    MWALLA JF-Expert Member

    #34
    Feb 14, 2018
    Joined: Dec 12, 2006
    Messages: 10,561
    Likes Received: 3,719
    Trophy Points: 280
    + viloba
     
  16. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #35
    Feb 14, 2018
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 10,856
    Likes Received: 3,090
    Trophy Points: 280
  17. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #36
    Feb 14, 2018
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 33,791
    Likes Received: 41,262
    Trophy Points: 280
    Vigogo wa chama na serikali hao wanaopiga magoti kuomba kura za huruma ndiyo wapiga kura wa kinondoni??
     
  18. The only

    The only JF-Expert Member

    #37
    Feb 14, 2018
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 1,439
    Trophy Points: 280
    Hhahaha yaani kuna watu hawapendi amani kabisa kama huyu hapo unawachokoza watu wakupe mipovu mingi
     
  19. kson m

    kson m JF-Expert Member

    #38
    Feb 14, 2018
    Joined: Jan 24, 2014
    Messages: 5,513
    Likes Received: 1,696
    Trophy Points: 280
    kwa wizi tuuuuu watashinda kwa kishindo.vinginevyo ni ngamia kupenya kwenye tundu la sindano !!!
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...