Dalili za Ushindi wa CCM Kinondoni zanukia! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dalili za Ushindi wa CCM Kinondoni zanukia!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by LyandeLyaWhaloha, Feb 13, 2018.

  1. L

    LyandeLyaWhaloha Member

    #1
    Feb 13, 2018
    Joined: Feb 13, 2018
    Messages: 8
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Kulingana na muonekano wa kampeni za Kinondoni, CCM inaonekana kushinda nafasi ya ubunge kwa kura nyingi. Hii ni kutokana na jinsi hiki chama kilivyojipanga kwa ajili ya kampeni ambazo zinahudhuriwa na vigogo wa chama na serikali. Pia, kampeni hizi zinafanywa na wanachama karibia wote kwa ustarabu mkubwa.
     
  2. asseyfredy

    asseyfredy Senior Member

    #2
    Feb 13, 2018
    Joined: Mar 30, 2017
    Messages: 107
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Mmmmmmmmm bangi
     
  3. L

    LyandeLyaWhaloha Member

    #3
    Feb 13, 2018
    Joined: Feb 13, 2018
    Messages: 8
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Nini?
     
  4. bioto yona raphael

    bioto yona raphael JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2018
    Joined: Oct 1, 2017
    Messages: 601
    Likes Received: 1,059
    Trophy Points: 180
    hamshindagi nyie machoko zaidi ya kuiba kura
     
  5. tofyo

    tofyo JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2018
    Joined: Jul 18, 2013
    Messages: 2,550
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    LUSINDE "KIBAAJAJI" ndio habari ya mjini.
     
  6. owomkyalo

    owomkyalo JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2018
    Joined: Dec 26, 2017
    Messages: 733
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 180
    Bangi kama auiwezi bora uiache sio unalala nakuota umejenga ...angani.
     
  7. c

    chikundi JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2018
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 8,100
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    Si ndio wataiba tena!!!
     
  8. L

    LyandeLyaWhaloha Member

    #8
    Feb 13, 2018
    Joined: Feb 13, 2018
    Messages: 8
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Jibu hoja kiongozi? Mbona unaamini katika bangi kama rafiki yako hapo juu?
     
  9. M

    MENGELENI KWETU JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2018
    Joined: Oct 23, 2013
    Messages: 6,265
    Likes Received: 12,935
    Trophy Points: 280
    Sidhani hata kama utapewa hiyo buku 7 uliyoahidiwa..
    Haujajitoa ufahamu vizuri kwenye kuandika..
    Anza upya.
     
  10. Sky Eclat

    Sky Eclat JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2018
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 20,848
    Likes Received: 52,234
    Trophy Points: 280
    Ushindi wa bao la mkono utawa gharimu si muda mrefu
     
  11. L

    LyandeLyaWhaloha Member

    #11
    Feb 13, 2018
    Joined: Feb 13, 2018
    Messages: 8
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Buku 7 ya nini tena?
     
  12. bioto yona raphael

    bioto yona raphael JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2018
    Joined: Oct 1, 2017
    Messages: 601
    Likes Received: 1,059
    Trophy Points: 180
    mazafak... wakiiba tuwapige mb... ku.......
     
  13. owomkyalo

    owomkyalo JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2018
    Joined: Dec 26, 2017
    Messages: 733
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 180
    Sasa kama umevuta unataka tusikuambie ukweli.
     
  14. k

    kibaravumba JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2018
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 3,820
    Likes Received: 1,831
    Trophy Points: 280
    I love mama Samia Suluhu Hassan.
     
  15. n

    nyundo2017 JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2018
    Joined: Sep 7, 2017
    Messages: 553
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 80
    Sasa kama huwa wanaiba kura unashindana kwa nini siukae chini utulize mitako?
     
  16. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2018
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 7,593
    Likes Received: 2,082
    Trophy Points: 280
    Id mpya hii ya leo, itakuwa imezalishwa Lumumba, kuongezea nguvu..
     
  17. L

    LyandeLyaWhaloha Member

    #17
    Feb 13, 2018
    Joined: Feb 13, 2018
    Messages: 8
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    You love Samia
    Samia loves CCM
    Then, You love CCM
     
  18. Pierreeppah

    Pierreeppah JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2018
    Joined: Feb 2, 2014
    Messages: 1,435
    Likes Received: 1,565
    Trophy Points: 280
    Km vigogo wa ccm kuhudhuria ndo kipimo cha ushindi ni sawa
     
  19. L

    LyandeLyaWhaloha Member

    #19
    Feb 13, 2018
    Joined: Feb 13, 2018
    Messages: 8
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaa. Wewe ni Mhenga mwenzagu wala usishangae kubatizwa tena.
     
  20. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2018
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,345
    Likes Received: 3,969
    Trophy Points: 280
    bangi
     
Loading...