Dalili tu zinaonyesha jamaa wamekwisha pigwa bao


E

Ekuweme

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2018
Messages
510
Likes
494
Points
80
E

Ekuweme

JF-Expert Member
Joined May 28, 2018
510 494 80
Rais alisema kila mbunge afanye Siasa kwenye jimbo lake lakini jana Msukuma alikuwa wilaya ya Hai akifanya kampeni na akasema Lowasa yupo mbioni kurejea CCM. sasa najiuliza Msukuma amekuwa ni mbunge wa hai siku hizi au ana kaimu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
GEBA2013

GEBA2013

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2014
Messages
3,516
Likes
2,672
Points
280
GEBA2013

GEBA2013

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2014
3,516 2,672 280
HAKUNA UCHAGUZI kuna kuwatangaza washnde wasishnde.nibora nec ifutwe tu haina kazi.watawala wawe wanajiwekea kwa kuteua tu hakuna jinsi kuliko garama zisizomsing
 
E

Ekuweme

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2018
Messages
510
Likes
494
Points
80
E

Ekuweme

JF-Expert Member
Joined May 28, 2018
510 494 80
Logical fallacies,

Manchester city ni timu ya mpira,
CHADEMA ni chama cha siasa,
Hivyo basi CHADEMA si sawa na manchester city,

Hujui kuunda hoja,

Tutajie watu watatu wenye ushawishi kwa wananchi wa ukonga na monduli kwenye timu yenu ya kampeni,

Kutangulia si kufika,
Ninachokiona hapa mmetangulia kwa baiskeli,
CHADEMA wapo nyuma wanakuja kwa v8,
Leo Salum Mwalimu ataitikisa ukonga,

Pia mambo ya nec waachie nec, wewe ni sisimizi mdogo hayo msmbo yanawenyewe

Na kwa hali ya sasa waachieni akina waiyara na kalanga wale mafuta ya CCM, huku ninyi wafia chama mkila vumbi,
Na 2020 mtakatwa kama kawa kwa muujibu wa utaratibu mpya,

CCM watachukuaje mtu mwenyemawazo kama yako anayebwabwaja hovyo hovyo kusifia hata mkubwa akijamba,

Mtasubiri sana

Sent using Jamii Forums mobile app


Sent using Jamii Forums mobile app
 
eden kimario

eden kimario

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
9,041
Likes
14,170
Points
280
eden kimario

eden kimario

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
9,041 14,170 280
Mawazo mfu na ngonjera za kukariri!
Magufuli: nikupe gari, nikulipe mshahara kana kwamba kodi wanalipa ccm tu, halafu umtangaze mpinzani kuwa ameshinda
Hiyo ni kauli ya jpm kwa tume ya uchaguzi iliyojaa wana ccm
Kifuatacho ninini?

E&K
 
Tairi bovu

Tairi bovu

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2017
Messages
2,899
Likes
2,738
Points
280
Tairi bovu

Tairi bovu

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2017
2,899 2,738 280
Aliyemteua ndiye mwenye maamuzi ya kumtumbua!
hawezi mtumbua kwakuwa hana phylosophy anayosimamia anaongozwa na maamuzi na utashi binafsi. kama kweli anawachukia wezi kwann huyo hajamfukuza?
 
LIMBOMAMBOMA

LIMBOMAMBOMA

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
2,708
Likes
2,418
Points
280
LIMBOMAMBOMA

LIMBOMAMBOMA

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
2,708 2,418 280
ccm bila polis hawashindi
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,404
Likes
5,405
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,404 5,405 280
hawezi mtumbua kwakuwa hana phylosophy anayosimamia anaongozwa na maamuzi na utashi binafsi. kama kweli anawachukia wezi kwann huyo hajamfukuza?
Muda ukifika atamfukuza
 
Tairi bovu

Tairi bovu

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2017
Messages
2,899
Likes
2,738
Points
280
Tairi bovu

Tairi bovu

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2017
2,899 2,738 280
Muda ukifika atamfukuza
kumfukuza mtu kazi kwa makosa kama ya makonda sio option ni lazima! unakumbuka kisa cha Anne Kilango Malecela? yye alikosea namba tu akafukuzwa? huyu kaingiza makontena kibaaao! bado mnajiuma uma na kubinua makalio ati nidhamu ya watumishi imerejea? stiff necked fools!
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,404
Likes
5,405
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,404 5,405 280
kumfukuza mtu kazi kwa makosa kama ya makonda sio option ni lazima! unakumbuka kisa cha Anne Kilango Malecela? yye alikosea namba tu akafukuzwa? huyu kaingiza makontena kibaaao! bado mnajiuma uma na kubinua makalio ati nidhamu ya watumishi imerejea? stiff necked fools!
Ushauri!
 

Forum statistics

Threads 1,236,785
Members 475,220
Posts 29,268,188