Dalili tu zinaonyesha jamaa wamekwisha pigwa bao


kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,392
Likes
5,394
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,392 5,394 280
Hata manchester city ilipobakisha mechi 15 ni dhahiri haikuhitaji utabiri tena kuwa itatwaa ubingwa ,
kila kocha wa timu pinzani walikuwa wakiulizwa wanasema ni dhahiri man city watakuwa mabingwa kwa tofauti ya point walizolingana.

Nikirudi hapa huo ulikuwa ni mfano tu wa kile kinachoendelea ukonga na monduli unaona na kusikia jinsi gani ccm na chadema wanavyojitangaza na kunadi sera zao haihitaji darasa wala ramli,
unaona tayari ccm wapo mbele kwa point na wameshawamaliza wapinzani wao,

kwanza ukiangalia vikosi vya kampeni unaona ccm wamejipanga na wamedhamiria kuyarudisha majimbo yao hawapo kiutani,

Ukiangalia wanavyosoma mbinu za kampeni kwa kuongeza watu wenye kujua kushawishi na kunadi sera .
Tayari chadema wamenyong'onyea,
wao badala ya kusema nini watafanya pale alipoishia mbunge wao aliyepita ,

wana ahidi kufanya mapya ina maana yale aliyoyafanya mtangulizi sio ya mbunge wa chadema na hayakuwa maendeleo,

Wamebaki na jinamizi la kuibiwa,wana nadi polisi kuvuga uchaguzi ni dhahiri siku ya kura wananchi hawatajitokeza tayari mmeshawatisha kupigwa na polisi.

Mtu anasimama anasema alikuwa ananunua kura mwenyewe anaita kuiba hapa kiswahili kidogo kinatatiza,
kuiba ni kuondoka na sanduku au kuzidisha idadi ya wapiga kura yeye anasema mabalozi wametumika amesahau wasimamizi wa uchaguzi ni.

Nec anawadanganya wananchi amesahau watu wanataka vitendo si hadithi na ngano za watu wa kale,
Unawaona vile ambavyo hawapo serious na kampeni na timu yao ya kampeni ilivyo.

Mwisho wa siku watakuja na stori uchaguzi haukuwa huru,polisi wamevuruga uchaguz na wameibiwa logic ambayo wamejibebesha vichwani mwao kwa miaka nenda,

Kwa kasi hii ya Rais john joseph pombe magufuli ni dhahiri watapata tabu sana maana sasa hawataki kampeni wanatafsiri vifungu vya biblia wamegeuka wachungaji badala ya kuuza sera,
Ni dhahiri ccm imeshashinda kabla ya kuelekea kwenye sanduku la kura saikoloji peke wamemalizika,
Kalanga na waitara wanangojwa kuapishwa tu!
 
K

Kibwana Mruguru

Senior Member
Joined
Aug 8, 2018
Messages
100
Likes
66
Points
45
K

Kibwana Mruguru

Senior Member
Joined Aug 8, 2018
100 66 45
Hata kama hawatashinda ila watatangazwa wao Mm sioni sababu yakupoteza mda na kampeni zenyewe ubabe tu
Nadhani wapinzani wangejitoa kutoshiriki kituchochote kile

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

MAPITO Mwanza

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2018
Messages
347
Likes
272
Points
80
M

MAPITO Mwanza

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2018
347 272 80
Huwa mnaroho dizaini gani mpaka mnakua majasili wakutetea wauwaji wafilisi wachonganishi mijitu inapoteza watu kwa sababu yakuyakosoa leo dude namanyoya kibao makalioni wewe kiumbe tubuu
 
M

MAPITO Mwanza

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2018
Messages
347
Likes
272
Points
80
M

MAPITO Mwanza

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2018
347 272 80
Huu ndio tunauita ushabiki maandazi. Unainanga CDM lakin husem kwenye kampeni CCM inasema nin au inaahid nin kwa wana Ukonga. Wewe ni mwana CCM tu huna jipya

Sent using Jamii Forums mobile app
Atuache sisi wanaukonga tufanye ✌ halafu uwanja uwe sawa kama wakijani watapa hata kura 200 Jimbo zima
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,392
Likes
5,394
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,392 5,394 280
Huu ndio tunauita ushabiki maandazi. Unainanga CDM lakin husem kwenye kampeni CCM inasema nin au inaahid nin kwa wana Ukonga. Wewe ni mwana CCM tu huna jipya

Sent using Jamii Forums mobile app
Ccm haiwezi kuahidi tena ipo kwenye utekelezaji!
 
LUCKDUBE

LUCKDUBE

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,533
Likes
2,918
Points
280
Age
91
LUCKDUBE

LUCKDUBE

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,533 2,918 280
Logical fallacies,

Manchester city ni timu ya mpira,
CHADEMA ni chama cha siasa,
Hivyo basi CHADEMA si sawa na manchester city,

Hujui kuunda hoja,

Tutajie watu watatu wenye ushawishi kwa wananchi wa ukonga na monduli kwenye timu yenu ya kampeni,

Kutangulia si kufika,
Ninachokiona hapa mmetangulia kwa baiskeli,
CHADEMA wapo nyuma wanakuja kwa v8,
Leo Salum Mwalimu ataitikisa ukonga,

Pia mambo ya nec waachie nec, wewe ni sisimizi mdogo hayo msmbo yanawenyewe

Na kwa hali ya sasa waachieni akina waiyara na kalanga wale mafuta ya CCM, huku ninyi wafia chama mkila vumbi,
Na 2020 mtakatwa kama kawa kwa muujibu wa utaratibu mpya,

CCM watachukuaje mtu mwenyemawazo kama yako anayebwabwaja hovyo hovyo kusifia hata mkubwa akijamba,

Mtasubiri sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tairi bovu

Tairi bovu

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2017
Messages
2,891
Likes
2,736
Points
280
Tairi bovu

Tairi bovu

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2017
2,891 2,736 280
Hata manchester city ilipobakisha mechi 15 ni dhahiri haikuhitaji utabiri tena kuwa itatwaa ubingwa ,
kila kocha wa timu pinzani walikuwa wakiulizwa wanasema ni dhahiri man city watakuwa mabingwa kwa tofauti ya point walizolingana.

Nikirudi hapa huo ulikuwa ni mfano tu wa kile kinachoendelea ukonga na monduli unaona na kusikia jinsi gani ccm na chadema wanavyojitangaza na kunadi sera zao haihitaji darasa wala ramli,
unaona tayari ccm wapo mbele kwa point na wameshawamaliza wapinzani wao,

kwanza ukiangalia vikosi vya kampeni unaona ccm wamejipanga na wamedhamiria kuyarudisha majimbo yao hawapo kiutani,

Ukiangalia wanavyosoma mbinu za kampeni kwa kuongeza watu wenye kujua kushawishi na kunadi sera .
Tayari chadema wamenyong'onyea,
wao badala ya kusema nini watafanya pale alipoishia mbunge wao aliyepita ,

wana ahidi kufanya mapya ina maana yale aliyoyafanya mtangulizi sio ya mbunge wa chadema na hayakuwa maendeleo,

Wamebaki na jinamizi la kuibiwa,wana nadi polisi kuvuga uchaguzi ni dhahiri siku ya kura wananchi hawatajitokeza tayari mmeshawatisha kupigwa na polisi.

Mtu anasimama anasema alikuwa ananunua kura mwenyewe anaita kuiba hapa kiswahili kidogo kinatatiza,
kuiba ni kuondoka na sanduku au kuzidisha idadi ya wapiga kura yeye anasema mabalozi wametumika amesahau wasimamizi wa uchaguzi ni.

Nec anawadanganya wananchi amesahau watu wanataka vitendo si hadithi na ngano za watu wa kale,
Unawaona vile ambavyo hawapo serious na kampeni na timu yao ya kampeni ilivyo.

Mwisho wa siku watakuja na stori uchaguzi haukuwa huru,polisi wamevuruga uchaguz na wameibiwa logic ambayo wamejibebesha vichwani mwao kwa miaka nenda,

Kwa kasi hii ya Rais john joseph pombe magufuli ni dhahiri watapata tabu sana maana sasa hawataki kampeni wanatafsiri vifungu vya biblia wamegeuka wachungaji badala ya kuuza sera,
Ni dhahiri ccm imeshashinda kabla ya kuelekea kwenye sanduku la kura saikoloji peke wamemalizika,
Kalanga na waitara wanangojwa kuapishwa tu!
kila siku naamini kwamba wewe akili zako hazipo sawasawa. embu tujadili kidogo juu ya utumbuaji wa jipu la usoni kwa makonda na makontena yake. je ni halali kwa kiongozi kama makonda kukwepa kodi? je sio kweli kwamba tumbuatumbua ile ilikuwa ghiriba na nguvu ya pepsi? je sio kweli kwamba hakuna tena kinachoitwa nidhamu kwa watumishi wa umma? kama ipo mbona hajamtumbua?
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,392
Likes
5,394
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,392 5,394 280
kila siku naamini kwamba wewe akili zako hazipo sawasawa. embu tujadili kidogo juu ya utumbuaji wa jipu la usoni kwa makonda na makontena yake. je ni halali kwa kiongozi kama makonda kukwepa kodi? je sio kweli kwamba tumbuatumbua ile ilikuwa ghiriba na nguvu ya pepsi? je sio kweli kwamba hakuna tena kinachoitwa nidhamu kwa watumishi wa umma? kama ipo mbona hajamtumbua?
Aliyemteua ndiye mwenye maamuzi ya kumtumbua!
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
28,359
Likes
15,375
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
28,359 15,375 280
Mwisho wenu waja
 
Abuu Said

Abuu Said

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2015
Messages
2,874
Likes
2,192
Points
280
Abuu Said

Abuu Said

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2015
2,874 2,192 280
Kwa kweli upinzani hawaeleweki kabisa kwa sasa, kazi yao kulalamika tuu hawana Sera kazi kujikanganya....


'HOW MUCH IS TOO MUCH?'
 
M

mechard Rwizile

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
1,357
Likes
647
Points
280
Age
62
M

mechard Rwizile

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
1,357 647 280
Hata manchester city ilipobakisha mechi 15 ni dhahiri haikuhitaji utabiri tena kuwa itatwaa ubingwa ,
kila kocha wa timu pinzani walikuwa wakiulizwa wanasema ni dhahiri man city watakuwa mabingwa kwa tofauti ya point walizolingana.

Nikirudi hapa huo ulikuwa ni mfano tu wa kile kinachoendelea ukonga na monduli unaona na kusikia jinsi gani ccm na chadema wanavyojitangaza na kunadi sera zao haihitaji darasa wala ramli,
unaona tayari ccm wapo mbele kwa point na wameshawamaliza wapinzani wao,

kwanza ukiangalia vikosi vya kampeni unaona ccm wamejipanga na wamedhamiria kuyarudisha majimbo yao hawapo kiutani,

Ukiangalia wanavyosoma mbinu za kampeni kwa kuongeza watu wenye kujua kushawishi na kunadi sera .
Tayari chadema wamenyong'onyea,
wao badala ya kusema nini watafanya pale alipoishia mbunge wao aliyepita ,

wana ahidi kufanya mapya ina maana yale aliyoyafanya mtangulizi sio ya mbunge wa chadema na hayakuwa maendeleo,

Wamebaki na jinamizi la kuibiwa,wana nadi polisi kuvuga uchaguzi ni dhahiri siku ya kura wananchi hawatajitokeza tayari mmeshawatisha kupigwa na polisi.

Mtu anasimama anasema alikuwa ananunua kura mwenyewe anaita kuiba hapa kiswahili kidogo kinatatiza,
kuiba ni kuondoka na sanduku au kuzidisha idadi ya wapiga kura yeye anasema mabalozi wametumika amesahau wasimamizi wa uchaguzi ni.

Nec anawadanganya wananchi amesahau watu wanataka vitendo si hadithi na ngano za watu wa kale,
Unawaona vile ambavyo hawapo serious na kampeni na timu yao ya kampeni ilivyo.

Mwisho wa siku watakuja na stori uchaguzi haukuwa huru,polisi wamevuruga uchaguz na wameibiwa logic ambayo wamejibebesha vichwani mwao kwa miaka nenda,

Kwa kasi hii ya Rais john joseph pombe magufuli ni dhahiri watapata tabu sana maana sasa hawataki kampeni wanatafsiri vifungu vya biblia wamegeuka wachungaji badala ya kuuza sera,
Ni dhahiri ccm imeshashinda kabla ya kuelekea kwenye sanduku la kura saikoloji peke wamemalizika,
Kalanga na waitara wanangojwa kuapishwa tu!
Hii nayo ni hoja ya nguvu sio nguvu ya hoja. Hata kutengengeneza mazingira ya kumtangaza ambaye hakushinda nayo sasa yanaanza kuonekana. Acha hizo subiri kampeini ziishe, tume ya uchaguzi izingatie vigezo na masharti na kumtangaza mshindi. Wasiwasi wa nini?
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,392
Likes
5,394
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,392 5,394 280
Tume imetumia vigezo bunyungu,kinondoni na kwingineko hapa hapatakuwa pa kwanza!
 
Mzalendo2015

Mzalendo2015

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2012
Messages
3,001
Likes
3,751
Points
280
Mzalendo2015

Mzalendo2015

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2012
3,001 3,751 280
Hata manchester city ilipobakisha mechi 15 ni dhahiri haikuhitaji utabiri tena kuwa itatwaa ubingwa ,
kila kocha wa timu pinzani walikuwa wakiulizwa wanasema ni dhahiri man city watakuwa mabingwa kwa tofauti ya point walizolingana.

Nikirudi hapa huo ulikuwa ni mfano tu wa kile kinachoendelea ukonga na monduli unaona na kusikia jinsi gani ccm na chadema wanavyojitangaza na kunadi sera zao haihitaji darasa wala ramli,
unaona tayari ccm wapo mbele kwa point na wameshawamaliza wapinzani wao,

kwanza ukiangalia vikosi vya kampeni unaona ccm wamejipanga na wamedhamiria kuyarudisha majimbo yao hawapo kiutani,

Ukiangalia wanavyosoma mbinu za kampeni kwa kuongeza watu wenye kujua kushawishi na kunadi sera .
Tayari chadema wamenyong'onyea,
wao badala ya kusema nini watafanya pale alipoishia mbunge wao aliyepita ,

wana ahidi kufanya mapya ina maana yale aliyoyafanya mtangulizi sio ya mbunge wa chadema na hayakuwa maendeleo,

Wamebaki na jinamizi la kuibiwa,wana nadi polisi kuvuga uchaguzi ni dhahiri siku ya kura wananchi hawatajitokeza tayari mmeshawatisha kupigwa na polisi.

Mtu anasimama anasema alikuwa ananunua kura mwenyewe anaita kuiba hapa kiswahili kidogo kinatatiza,
kuiba ni kuondoka na sanduku au kuzidisha idadi ya wapiga kura yeye anasema mabalozi wametumika amesahau wasimamizi wa uchaguzi ni.

Nec anawadanganya wananchi amesahau watu wanataka vitendo si hadithi na ngano za watu wa kale,
Unawaona vile ambavyo hawapo serious na kampeni na timu yao ya kampeni ilivyo.

Mwisho wa siku watakuja na stori uchaguzi haukuwa huru,polisi wamevuruga uchaguz na wameibiwa logic ambayo wamejibebesha vichwani mwao kwa miaka nenda,

Kwa kasi hii ya Rais john joseph pombe magufuli ni dhahiri watapata tabu sana maana sasa hawataki kampeni wanatafsiri vifungu vya biblia wamegeuka wachungaji badala ya kuuza sera,
Ni dhahiri ccm imeshashinda kabla ya kuelekea kwenye sanduku la kura saikoloji peke wamemalizika,
Kalanga na waitara wanangojwa kuapishwa tu!
Kipara Kipya,
Natilia shaka sana elimu uliyo nayo na uelewa wa mambo......!!!Uliishia darasa la ngapi?
Kwa haraka haraka tu naweza kuona kilicho ndani ya bongo lako.....Kwamba ndondocha la CCM linapewa kofia kapelo, Tshirt, khanga au chumvi ili aipe kura CCM ili atawaliwe kwa miaka 5 ijayo.....!!!

Ukifika nyumbani kwa huyu ndondocha utakuta anakaa ndani ya kibanda cha mbavu za mbwa, hana shamba, watiti wanasoma Asante Kayumba na hana uhakika hata mlo wake wa kutwa...Lkaini yuko tayari kuifia CCM....Huyo ni zaidi ya ndondocha...!!

Maisha+ya+kijijini+-+Ambulance.JPG

Jan.17.17.Cheering.On_.Magufuli-595x450.jpg
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,392
Likes
5,394
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,392 5,394 280
Kipara Kipya,
Natilia shaka sana elimu uliyo nayo na uelewa wa mambo......!!!Uliishia darasa la ngapi?
Kwa haraka haraka tu naweza kuona kilicho ndani ya bongo lako.....Kwamba ndondocha la CCM linapewa kofia kapelo, Tshirt, khanga au chumvi ili aipe kura CCM ili atawaliwe kwa miaka 5 ijayo.....!!!

Ukifika nyumbani kwa huyu ndondocha utakuta anakaa ndani ya kibanda cha mbavu za mbwa, hana shamba, watiti wanasoma Asante Kayumba na hana uhakika hata mlo wake wa kutwa...Lkaini yuko tayari kuifia CCM....Huyo ni zaidi ya ndondocha...!!

Maisha+ya+kijijini+-+Ambulance.JPG

Jan.17.17.Cheering.On_.Magufuli-595x450.jpg
Itatawala milele!
 
eden kimario

eden kimario

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
9,039
Likes
14,166
Points
280
eden kimario

eden kimario

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
9,039 14,166 280
Uzuri ni kwamba chadema hawajawahi kushindwa mbele ya wananchi Bali wanashindwa mbele ya NEC ya ccm

E&K
 

Forum statistics

Threads 1,235,535
Members 474,641
Posts 29,225,931