Daladala nyingi za Bunju na Tegeta zimekodiwa na CHADEMA, kuna nini leo jijini Dar es Salaam?

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
38,497
2,000
Mabasi mengi ya daladala yanayofanya kazi kati ya Makumbusho, Bunju, Tegeta na Mbweni yamekodiwa na CHADEMA kubeba wanachama wake na yanapeperusha bendera za CHADEMA.

Nauliza tu bwashee Mmawia, Salary Slip na tindo leo mna shughuli gani jijini DSM maana kama ni kampeni nadhani mlishazindua jana kule Mbagala.

Nawatakia Sabato yenye baraka.

Maendeleo hayana vyama!
 

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
36,420
2,000
Weka ushahidi was picha kama hizi za asubuhi hii tukiwasili Jamhuri Dodoma tayari kwa tamasha la bure.
CHONDE CHONDE CCM; Wengine mmetuchukulia mbali, mambo ya kutuacha bila usafiri wa kuturudisha mnatutesa sana.
IMG_20200829_085829.jpg
 

Sexless

JF-Expert Member
Mar 11, 2017
8,698
2,000
Hizi ni picha za Kigoma wakati ule wakimbizi wakirejeshwa kwao. Ndiyo maana kwa chini kulia (hapo kwenye bodaboda) kuna bendera za ccm
 

Mr Tyang

JF-Expert Member
Sep 30, 2018
1,235
2,000
Weka ushahidi was picha kama hizi za asubuhi hii tukiwasili Jamhuri Dodoma tayari kwa tamasha la bure.
CHONDE CHONDE CCM; Wengine mmetuchukulia mbali, mambo ya kutuacha bila usafiri wa kuturudisha mnatutesa sana.
View attachment 1551465
Unafikiri wasingekuwa wanapenda Sera za hao wanaoenda kuwasikiliza wangekubali kubanana kwenye maroli hayo.

Mapenzi ya Wananchi yapo kwa Anko Magu hivyo wapo tayari hata kupanda tela la punda ilimuradi wafike dodoma leo.
 

Sexless

JF-Expert Member
Mar 11, 2017
8,698
2,000
CHADEMA hii hii inayo omba michango ya wanachama wamekodi Magari yote ya Bunju na Tegeta?
Hizi ni picha za Kigoma wakati ule wakimbizi wakirejeshwa kwao. Ndiyo maana kwa chini kulia (hapo kwenye bodaboda) kuna bendera za ccm
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom