Daladala kwa foleni inanikumbusha mbaliiii


Mnyamahodzo

Mnyamahodzo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
1,879
Points
1,500
Mnyamahodzo

Mnyamahodzo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
1,879 1,500
SAM_0978.JPG
Askari wanasimamia ushukaji wa abiria na upandaji wake. yote kwa foleni.


SAM_0980.JPG
Toka mbali waweza kuona urefu wa msululu wa abiria.

Hii ilikuwa 22 Novemba 2012 pale Muhimbili baada ya kutoka kuona wagonjwa jioni.

Picha: Ni kwa hisani ya rafiki yangu, nasema asante sana.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,105
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,105 2,000
kwa kweli ni ustarabu wa hali ya juu, niliikuta SA hii, hakuna shobo kabisa
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
E bana eee, hivi tuite maendeleo ama!!'?
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,838
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,838 1,225
Jamani ustaarabu kama huo mpaka tufundishwe na askari juu
 

Forum statistics

Threads 1,294,752
Members 498,027
Posts 31,187,008
Top