Daktari wa uzazi awadunga mimba mwenyewe wanawake 49 bila ridhaa yao


Influenza

Influenza

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2018
Messages
385
Points
1,000
Influenza

Influenza

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2018
385 1,000
Daktari wa uzazi wa kusaidiwa nchini Uholanzi anayeshutumiwa kwa kupandikiza mbegu zake za uzazi kwa waginjwa bila ridhaa yao amethibitishwa kuwa baba wa watoto 49.

Vipimo vya vinasaba -DNA vimefichua kuwa Jan Karbaat, aliyefariki dunia miaka miwili iliyopita aliwapa mimba mama zao katika kliniki yake iliyopo katika eneo la Bijdorp, karibu na Rotterdam.

Vipimo hivyo vilithibitishwa Ijumaabaada ya jaji kuruhusu vitangazwe.

Mmoja wa watoto , kwa jina Joey, alisema "hatimae amefunga ukurasa " sasa anajua Bwana Karbaat alikuwa ndiye baba yake.

"Baada ya uchunguzi wa miaka 11 ninaweza kuendelea na maisha. ninashukuru kwamba hatimae nimeelewa wazi," aliliambia shirika la utangazaji la uholanzi NOS.

Tim Bueters, wakili ambaye aliwawakilisha watoto 49, alisema kuwa ameridhishwa na matokeo ya kesi ya baada ya miaka ya kutokuwa na uhakika.

"Inamaanisha kwamba hatimaeimekuwa wazi kwa watoto ambao wanafanana," aliliambia shirika la utangazaji la NOS.

Bwana Karbaat alipelekwa kwa mara ya kwanza mahakamani mwaka 2017 na kikundi cha watoto wa uzazi wa msaada na wazazi wake baada ya kushuku kuwa walikuwa na uhusiano.

Moja ya kesi hizo ilihusu mtoto wa msaada ambaye alifanana kwa maumbile na daktari , makakama ilimsikiliza.

mali zake zilichukuliwa kutoka kwenye nyumba yake baada ya kifo chake Aprili 2017 akiwa na umri wa miaka 89.

' tuhuma kubwa '

mwaka 2017 jaji aliamuru kuwa vipimo vya vinasaba -DNA vinaweza kuchukuliwa na kuhifadhiwa kwa siri hadi matokeo zaidi ya kesi hiyo yatakapotolewa.

Mwezi February mwaka huu, mahakama ya Wilaya ya Rotterdam iliamua kuwa matokeo ya vipimo yanaweza hatimae kufichuliwa.

Yanaonyesha yanathibitisha "tuhuma kali kwamba Bwana Karbaat alitumia mbegu zake za kiume za uzazi katika kliniki yake ",ilisema taarifa iliyochapishwa kwenye tovuti ya kampuni ya sheria ya Rex Advocates.

Bwana Karbaat alijiita "muanzilishi katika fani ya uzazi wa msaada ".

kliniki yake ilifungwa mwaka 2009 wakati yalipokuwa madai kwamba alikuwa na data zisizo sahihi, uchunguzi na maelezo ya yasiyo sahihi kuhusu uzazi wa msaada na ruhusa ya kuruhusiwa kuwa na idadi ya watoto sita kwa kila mtoaji wa mbegu za uzazi.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
5,148
Points
2,000
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
5,148 2,000
huyu jamaa sijui aliwaza nini?
 
The Thailandboy

The Thailandboy

New Member
Joined
Apr 15, 2019
Messages
1
Points
20
The Thailandboy

The Thailandboy

New Member
Joined Apr 15, 2019
1 20
Daktari wa uzazi wa kusaidiwa nchini Uholanzi anayeshutumiwa kwa kupandikiza mbegu zake za uzazi kwa waginjwa bila ridhaa yao amethibitishwa kuwa baba wa watoto 49.

Vipimo vya vinasaba -DNA vimefichua kuwa Jan Karbaat, aliyefariki dunia miaka miwili iliyopita aliwapa mimba mama zao katika kliniki yake iliyopo katika eneo la Bijdorp, karibu na Rotterdam.

Vipimo hivyo vilithibitishwa Ijumaabaada ya jaji kuruhusu vitangazwe.

Mmoja wa watoto , kwa jina Joey, alisema "hatimae amefunga ukurasa " sasa anajua Bwana Karbaat alikuwa ndiye baba yake.

"Baada ya uchunguzi wa miaka 11 ninaweza kuendelea na maisha. ninashukuru kwamba hatimae nimeelewa wazi," aliliambia shirika la utangazaji la uholanzi NOS.

Tim Bueters, wakili ambaye aliwawakilisha watoto 49, alisema kuwa ameridhishwa na matokeo ya kesi ya baada ya miaka ya kutokuwa na uhakika.

"Inamaanisha kwamba hatimaeimekuwa wazi kwa watoto ambao wanafanana," aliliambia shirika la utangazaji la NOS.

Bwana Karbaat alipelekwa kwa mara ya kwanza mahakamani mwaka 2017 na kikundi cha watoto wa uzazi wa msaada na wazazi wake baada ya kushuku kuwa walikuwa na uhusiano.

Moja ya kesi hizo ilihusu mtoto wa msaada ambaye alifanana kwa maumbile na daktari , makakama ilimsikiliza.

mali zake zilichukuliwa kutoka kwenye nyumba yake baada ya kifo chake Aprili 2017 akiwa na umri wa miaka 89.

' tuhuma kubwa '

mwaka 2017 jaji aliamuru kuwa vipimo vya vinasaba -DNA vinaweza kuchukuliwa na kuhifadhiwa kwa siri hadi matokeo zaidi ya kesi hiyo yatakapotolewa.

Mwezi February mwaka huu, mahakama ya Wilaya ya Rotterdam iliamua kuwa matokeo ya vipimo yanaweza hatimae kufichuliwa.

Yanaonyesha yanathibitisha "tuhuma kali kwamba Bwana Karbaat alitumia mbegu zake za kiume za uzazi katika kliniki yake ",ilisema taarifa iliyochapishwa kwenye tovuti ya kampuni ya sheria ya Rex Advocates.

Bwana Karbaat alijiita "muanzilishi katika fani ya uzazi wa msaada ".

kliniki yake ilifungwa mwaka 2009 wakati yalipokuwa madai kwamba alikuwa na data zisizo sahihi, uchunguzi na maelezo ya yasiyo sahihi kuhusu uzazi wa msaada na ruhusa ya kuruhusiwa kuwa na idadi ya watoto sita kwa kila mtoaji wa mbegu za uzazi.



Sent using Jamii Forums mobile app
Jamaa alipiga hesabu kubwa
 
P

pye Chang shen

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
3,618
Points
2,000
P

pye Chang shen

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
3,618 2,000
Hivi watoto wa hivi wanakua Na uwezo wa kuzaa?
 
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
7,410
Points
2,000
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
7,410 2,000
Inabidi tuwasindikize wake zetu wanapokwenda kuonana na ma gynae,hii nikimaanisha mpaka huko ndani kwenye vyumba vya matibabu maana kwa mwendo huu tutakuwa tunawalelea watoto wao...
 
masara

masara

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2016
Messages
1,490
Points
2,000
masara

masara

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2016
1,490 2,000
Anitendea haki kazi yake

Wa sangara
 
eliesikia

eliesikia

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
597
Points
500
eliesikia

eliesikia

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
597 500
Inabidi tuwasindikize wake zetu wanapokwenda kuonana na ma gynae,hii nikimaanisha mpaka huko ndani kwenye vyumba vya matibabu maana kwa mwendo huu tutakuwa tunawalelea watoto wao...

Hahaa sio kwamba kawala bana.. Yaani ukiwa hupandi mtungi ukienda hospitali kupewa msaada basi mkeo anaingizwa artificial insemination.. Sasa kuokoa gharama huyu daktari anatumia mbegu zake tuuu kuzuia complication na kuleta furaha kwa familia zilizokwama kupata watoto... Sasa naona wanashangaa kufanana na daktari kila kitu.. Jamaa alikuwa dorminant gene wa namna yake
 
eliesikia

eliesikia

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
597
Points
500
eliesikia

eliesikia

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
597 500
Aisee, wanaume sisi ni hatari tupu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaa sio kwamba kawala bana.. Yaani ukiwa hupandi mtungi ukienda hospitali kupewa msaada basi mkeo anaingizwa artificial insemination.. Sasa kuokoa gharama huyu daktari anatumia mbegu zake tuuu kuzuia complication na kuleta furaha kwa familia zilizokwama kupata watoto... Sasa naona wanashangaa kufanana na daktari kila kitu.. Jamaa alikuwa dorminant gene wa namna yake
 

Forum statistics

Threads 1,285,019
Members 494,368
Posts 30,847,535
Top