Daktari wa mifugo


analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
719
Likes
395
Points
80
analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
719 395 80
Mimi ni daktari wa mifugo mwenye degree ya veterinary medicine i.e. Bachellor in Veterinary Medicine (BVM), Nipo Dar-es-salaam. Ninatoa Huduma kwa wafugaji wa: Kuku na Ng'ombe ili kuzuia na kutibu maradhi na kuongeza uzalishaji hatimaye kuongeza kipato, Mbwa na Paka ili kuzuia magonjwa na kuboresha afya, kwa Mkataba maalumu kati ya Mfugaji na Mimi, na malipo ni kiasi kidogo kwa mwezi. Kazi yangu ikiwa ni
- Kutembelea wanyama wako mara kadhaa kwa wiki (kutegemeana na mkataba na aina ya wanyama)
- Kutoa Tiba au ushauri katika kila Visit kwa ajili ya kutibu, kuzuia ugonjwa au kuongeza uzalishaji
- Kushirikiana na mfugaji katika mipango ya masoko
NB: Mfugaji utashauriwa kununua mahitaji yanayo hitajika ikiwa ni pamoja na madawa

Kumbuka kuwa wafugaji tunapata hasara kubwa kwa
-kutibu maradhi ambayo yangeweza kuzuilika kwa kupata ushauri sahihi kwa muda sahihi
- Kupata mazao duni kutokana na ufugaji usiokuwa wa kitaalamu

Kwa maelezo zaidi niandikie
 
Sugar wa Ukweli

Sugar wa Ukweli

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
373
Likes
4
Points
0
Sugar wa Ukweli

Sugar wa Ukweli

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
373 4 0
Kiongozi umesomeka loud and clear!!!
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,290
Likes
2,042
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,290 2,042 280
umesomeka Dr. just be careful, dont sleep with ur pecients hasa wa kike!!! Its ok, so many doctors do that, only that u r a Vet Dr. na wagonjwa wako ni:.............., .............,................., ...............nk.
 
Nono

Nono

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
1,338
Likes
127
Points
160
Nono

Nono

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
1,338 127 160
umesomeka Dr. just be careful, dont sleep with ur pecients hasa wa kike!!! Its ok, so many doctors do that, only that u r a Vet Dr. na wagonjwa wako ni:.............., .............,................., ...............nk.
Hiyo bold inapendeza. Vipi akilala na wakiume? Na je akija kwako akasleep na ng'ombe wako utafurahia kunywa maziwa?

Acha upuuzi!
 
analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
719
Likes
395
Points
80
analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
719 395 80
Nashukuru sana kwa maoni yenu!! Nawakaribisha sana!!!.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,290
Likes
2,042
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,290 2,042 280
Hiyo bold inapendeza. Vipi akilala na wakiume? Na je akija kwako akasleep na ng'ombe wako utafurahia kunywa maziwa?

Acha upuuzi!
busara uchelewa kuja tu kwa binadamu, lakini huwa inakuja.......siku ikija usiikatae!!!!
 
analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
719
Likes
395
Points
80
analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
719 395 80
Jamani, i am advertising my business, mbona mnaongea mambo yasiyojenga?. Ni vizuri tukazungumza mambo ya maana zaidi.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,372
Likes
1,299
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,372 1,299 280
Mimi ni daktari wa mifugo mwenye degree ya veterinary medicine i.e. Bachellor in Veterinary Medicine (BVM), Nipo Dar-es-salaam. Ninatoa Huduma kwa wafugaji wa: Kuku na Ng'ombe ili kuzuia na kutibu maradhi na kuongeza uzalishaji hatimaye kuongeza kipato, Mbwa na Paka ili kuzuia magonjwa na kuboresha afya, kwa Mkataba maalumu kati ya Mfugaji na Mimi, na malipo ni kiasi kidogo kwa mwezi. Kazi yangu ikiwa ni
- Kutembelea wanyama wako mara kadhaa kwa wiki (kutegemeana na mkataba na aina ya wanyama)
- Kutoa Tiba au ushauri katika kila Visit kwa ajili ya kutibu, kuzuia ugonjwa au kuongeza uzalishaji
- Kushirikiana na mfugaji katika mipango ya masoko
NB: Mfugaji utashauriwa kununua mahitaji yanayo hitajika ikiwa ni pamoja na madawa

Kumbuka kuwa wafugaji tunapata hasara kubwa kwa
-kutibu maradhi ambayo yangeweza kuzuilika kwa kupata ushauri sahihi kwa muda sahihi
- Kupata mazao duni kutokana na ufugaji usiokuwa wa kitaalamu

Kwa maelezo zaidi niandikie davidtraufoo@yahoo.com

Tumekupata mkuu, maana siku hizi wapo wa kichina(FEKI) wengi tu na dio hao wanaowashauri wafugaji waipe mifugo yao dawa kama ARV ili wanenepe hence mauzo yawe mazuri, Tunahitaji wasomi wa kweli kama wewe na si hao wa kubabaisha
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,874
Likes
314
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,874 314 180
Intresting kumbe wafugaji wapo wengi humu.......
 
Z

Zamazamani

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2008
Messages
1,638
Likes
366
Points
180
Z

Zamazamani

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2008
1,638 366 180
mkuu mi nahitaji msaada wa kufanyiwa fumigation pale ninapoishi....wadudu wasumbufu ni mende na mbu....nimejaribu kutumia watoa huduma mbalimbali lakini nafikiri dawa zao ni feki kabisa......sababu hao wadudu wanarudi baada ya siku moja au mbili!!!!!naomba unishauri kama utaweza saidia...mpaka sasa sijui dawa orijino naweza pata wapi hapa bongo!!!
 
Sipo

Sipo

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2008
Messages
2,146
Likes
41
Points
0
Sipo

Sipo

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2008
2,146 41 0
hii nzuri sana maanake na mimi nina mifugo yangu kule Liwiti nikitoka mkoani nitakutafuta father. Weka na namba za simu wengine hatupati hiyo fursa ya kuingia mtandaoni daily kwahiyo email addres pekee haitoshi otherwise nzuri
 

Forum statistics

Threads 1,250,868
Members 481,514
Posts 29,748,784