Daktari Pekee wa upasuaji wa watoto wachanga Muhimbili aondoka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daktari Pekee wa upasuaji wa watoto wachanga Muhimbili aondoka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mangifera, Aug 27, 2012.

  1. m

    mangifera Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika kuonyesha kuitika mwito wa Rais kikwete aliyetangaza kuwa Madaktari wasioridhika na malipo kiduchu na mazingira mabaya wanayofanyia kazi hapa nchini waondoke, Daktari pekee bingwa wa upasuaji wa vitoto vichanga (paediatric surgeon) ameondoka muhimbili na kuhamia hospitali moja ya binafsi mikoa ya kaskazini.

    Hili ni pigo kubwa sana kwa watoto wachanga na sisi wazazi. Sasa mtoto akiwa na tatizo la upasuaji sasa hana tumaini tena la kuishi maana daktari huyu alikuwa anawafanyaia upasuaji watoto wote kutoka nchi nzima.

    Ubinafsi huu wa wanasiasa kujineemesha huku wakitukana na kuadharau wataalamu utatumaliza.

    Imagine mwanao anazaliwa bila njia ya haja kubwa halafu anakosa kufanyiwa upasuaji wa kuifungua! Mungu atusaidie!
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,008
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    daktari huyo anaitwa nani?
    ni kweli kuwa yuko peke yake mwenye ujuzi huo?
    vipi kina dr Swai, fataki,Massawe,Namala nk hawana huo ujuzi?
     
  3. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,677
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Liwalo si ndio hivo limeanza kuwa,. Anae ona serikri haimlipi vizuri aache kazi ya serikari,.
     
  4. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,699
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Anaitwa Daktari Bingwa wa Watoto.
     
  5. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Anaitwa Dr. Mng'ong'o ..hapana, uliowataja mkuu ni Pediatricians ( Pediatric Physicians), na aliyeondoka ni Pediatric Surgeon...so hawawezi fanya upsauaji kwani si speciality yao...ila aliondoka zamani mkuu yapata miezi miwili sasa.
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,971
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280
    kama aliweza kufuatwa Muhimbili, atafatwa huko huko kaskazini hata kama ni Seriani au KCMC
     
  7. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,600
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    hivi sio yule mama wa tumaini?
     
  8. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,468
    Likes Received: 792
    Trophy Points: 280
    liwalo na liwe
     
  9. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni aibu, ni tatizo kubwa

    haifai kabisa hali hii kuacha iendelee katika nchi inayosimamia misingi ya sheria na haki

    haki ya kuishi, haki ya kulipwa ujira wako sawasawa na kazi ulofanya ni vitu vya msingi vinavyopaswa kuheshimiwa na kila aitwae binadamu

    inauma sana japo huwezi huelewa au kupata uchungu wa hayo maumivu mpaka wewe binafsi au nduguyo au rafiki yajo akumbane na hali hii

    Mungu isaidie nchi yetu Tanzania, tupatie viongozi wabunifu, wachapa kazi, waadilifu na wenye akili na hekima
     
  10. m

    mangifera Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watz wa kawaida hawazimudu huduma zam hospitali binafsi na ni wachache wenye bima. Kusema atafuatwa huko huko ni sawa na kuunga mkono kauli ya JK.
     
  11. C

    Chiya Chibi JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Wamethubutu, Wameweza na Wanasonga mbele..!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  12. LUCIFER

    LUCIFER Senior Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 182
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Green pastures...survival for the fittest..ha ha ha this country bwana!
     
  13. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 16,323
    Likes Received: 5,840
    Trophy Points: 280
    halafu mwinyi anasema Tanzania haina uhaba wa madaktari bingwa.!!??
     
  14. t

    thatha JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,210
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    atapatikana mwingine kwa njia hizo hizo alizopatikana yeye.
     
  15. u

    usungilo JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 451
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    kuna tofauti kati ya paediatrician na paediatric surgeon. Hao uliowataja hawafanya upasuaji, wanatibu magonjwa yanayopona kwa dawa tu.
     
  16. t

    thatha JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,210
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    kuna madaktari wanaotembeza cv zao wanatafuta kazi,haya sasa mambo hayo.inaitwa bandua,bandika
     
  17. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mungu atuongoze watanzania maana tuko pabaya sana na hawa wanasiasa
     
  18. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    -Neurosurgeons(4),

    -Orthopeadic surgeons(15),
    -Pediatricians(28),

    -ObGynaecologists(35),

    -Physicians(60) regardless of subspeciality ie Neurolgist, Gastroenterologist,etc.
    -Psychiatrist(30)-not psychologist,
    -Surgeons (40)-regardless of subspecialty like Cardiothoracic, Plastic surgeons, Pediatric Surgeon etc,

    -Otorhinolaryngologist(15),

    - Anaesthiologist 25(not anaeshetist),
    [FONT=&quot] -Opthamologist 30(not optician,optometrist[/FONT])....NCHI NZIMA.

    so kwa takwimu hizo W/Afya anasema wanatosha!!!
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    t2015 bora uandike watapatikana,,,maana wanahitajika wengi mikoa tofauti si muhi2 tu,wapo watanzania ambao hawana uwezo wa KUJA DAR,hata kama yupo
     
  20. u

    umumura Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    CHADEMA wakichujua nchi 2015, wataalamu wengi watarudi nchini kujenga upya uchumi wetu. MUNGU YUPO NASI.
     
Loading...