Daktari ashauri msichana wetu wa kazi abebe mimba ili apone...!


Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Points
2,000
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 2,000
Nina msichana wa kazi anayemsaidi mama Ngina shughuli za nyumbani, tumeishi naye kwa takriban miezi mitatu sasa, ni binti wa miaka 16. Lakini tangu aje amekuwa akisumbuliwa na maumivu makali sana ya tumbo kila mwezi, na maumivu hayo yanadumu kati ya siku nne hadi tano na humlaza kitandani akiwa hajiwezi na hawezi kufanya kazi yoyote. Kila tukimpeleka hospitali alikuwa akipewa vidonge vya kutuliza maumivu, lakini kila mwezi hali hiyo imekuwa ikijirudia.

Sasa jana tulimpeleka kwa daktari mmoja wa bingwa wa magonjwa ya wanawake, ndio akatoa huo ushauri kwamba ili binti wetu wa kazi aondokane na maumivu ya tumbo inabidi azae, la sivyo atakuwa akiumwa kila mwezi........

Sasa sijui tumrudishe tu kwao ili akaolewe azae, lakini hayuko tayari kuondoka anasema hawezi kuondoka mpaka atakapotimiza malengo yake ya kukusanya mtaji wa biashara. Kwani anataka akirudi kwao Mbeya akaanzishe biashara ili aweze kuwasidia wazazi wake.

Hebu nishaurini tumsaidieje huyu binti....?
 
Kisali.TechnitianJr.

Kisali.TechnitianJr.

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
593
Points
0
Kisali.TechnitianJr.

Kisali.TechnitianJr.

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
593 0
Mpeni mtaji, mtakuwa mmemsaidia!:thumbdown::thumbup:
 
Toria

Toria

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
1,178
Points
0
Toria

Toria

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
1,178 0
Kubalianeni na hiyo off yake ya siku 4-5 kila mwezi,chonde gramps asikwate mshahara kwa hilo!!
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Points
2,000
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 2,000
Tafuta second opinion ya daktari bingwa ili uweze kufanya maamuzi mazuri
Kama yapi, maana tumejaribu kuongea na baadhi ya madaktari na wengi wameshauri azae
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,235
Points
1,195
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,235 1,195
Mkuu Mtambuzi nakushauri ukaipost hii kule jukwaa la madaktari pia au waonaje?
 
Last edited by a moderator:
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,199
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,199 2,000
Mtambuzi mpe anachokitaka bana :behindsofa::behindsofa::behindsofa:
AU mpe mtaji aende akaanzishe biashara yake usije ukaingia majaribuni bure
 
Last edited by a moderator:
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Points
2,000
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 2,000
Kubalianeni na hiyo off yake ya siku 4-5 kila mwezi,chonde gramps asikwate mshahara kwa hilo!!
Tatizo akiumwa hapo ndani inakuwa ni kimbwaimbwai maana analia na kuugulia mpaka kero, analalamika sana na sauti yake ilivyo eh.........
 
mwallu

mwallu

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
6,789
Points
1,250
mwallu

mwallu

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
6,789 1,250
ndio
i have a friend ambae alikua anaumwa hiyo chango..alikua anumwa,anatapika,na anatetemeka baridi mpaka siku zaa hedhi yake zinaisha...alipoolewa na kuzaa tu hiyo hali imekoma
Chango ni ugonjwa au?
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Points
2,000
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 2,000
Mkuu Mtambuzi nakushauri ukaipost hii kule jukwaa la madaktari pia au waonaje?
Sihitaji ushauri wa daktari tena kwani nimeshapata ushauri wa kutosha hapa nahitaji experience kutoka kwa wanawake wanaojua hilo tatizo .......
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Points
2,000
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 2,000
ndio
i have a friend ambae alikua anaumwa hiyo chango..alikua anumwa,anatapika,na anatetemeka baridi mpaka siku zaa hedhi yake zinaisha...alipoolewa na kuzaa tu hiyo hali imekoma
Na yeye anaumwa hivyo hivyo hakuna tofauti kabisa........
 

Forum statistics

Threads 1,283,909
Members 493,869
Posts 30,805,732
Top