Daktari alipotoa simu yake na kuanza kuchat nikimwelezea shida yangu


peterchoka

peterchoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2014
Messages
7,414
Likes
7,264
Points
280
peterchoka

peterchoka

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2014
7,414 7,264 280
Nimeingia kanikaribisha kwa bashasha, nikaketi nikampa kadi kaweka mezani katoa simu, nikatulia nikijua labda anaweka silent, kama dakika moja ikapita nikamshtua "dokta", akasema ongea nakusikiliza.

Ikabidi niongee tu japo namuona kabisa mtu 'amekosentreti' kwenye simu yake, hanisikilizi wala haandiki, ikabidi nami nitoe simu yangu, baada ya kimya kama cha sekunde 20 kashtuka, ananiuliza mbona huongei, nikamwambia nishaongea nilifikiri unaandika kwenye simu, akajishtukia, kaweka simu kwenye koti

Ananiambia unajua nina matatizo flani, nikammwambia kawaida (sikutaka ku-argue naye sana as long as ujumbe kashaupata) kaweka kadi vizuri kaanza kuandika, moyoni najisemea dokta leo umetoa boko.
VITU VINGINE HAVITAKAGI UJUAJI
 
scorpio me

scorpio me

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
5,176
Likes
5,981
Points
280
scorpio me

scorpio me

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
5,176 5,981 280
madokta wa hivyo wanakera sana,sema hiyo technique yako nami naiiba.
 
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2015
Messages
11,159
Likes
9,764
Points
280
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined May 10, 2015
11,159 9,764 280
ningefanyaje sasa mkuu maana wengine sio waongeaji kwa sana, vitendo ndo zaidi
Ukiamua kucheza mchezo huo, ina maana usimruhusu akutabibu kabisa. Ikiwezekana na hospitali yote uhame.
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
34,662
Likes
43,146
Points
280
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
34,662 43,146 280
Wewe Dk mm mahakamani nipo anasikiliza kesi huku anachat yani within 3mins kashaandika kila kitu

Kashaandika kila kitu na tarehe ya kusikiliza tena..jamani we Acha tu!

kamaliza anaendelea tena kuchat
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,664
Likes
13,086
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,664 13,086 280
Ungempa hela,wew siku ingine utaumia kwa ubahili wako mkuu
 
peterchoka

peterchoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2014
Messages
7,414
Likes
7,264
Points
280
peterchoka

peterchoka

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2014
7,414 7,264 280
Wewe Dk mm mahakamani nipo anasikiliza kesi huku anachat yani within 3mins kashaandika kila kitu

Kashaandika kila kitu na tarehe ya kusikiliza tena..jamani we Acha tu!

kamaliza anaendelea tena kuchat
kama wamerogwa
 
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
1,813
Likes
1,554
Points
280
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2016
1,813 1,554 280
Ujana unamsumbua...
 
Bonny

Bonny

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
11,964
Likes
24,377
Points
280
Bonny

Bonny

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
11,964 24,377 280
ha ha ha ha naona hukutaka upuuzi alijua na wewe huna smartphone nin?
 
Daniel Agger

Daniel Agger

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2013
Messages
3,217
Likes
3,483
Points
280
Daniel Agger

Daniel Agger

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2013
3,217 3,483 280
Hospitali gan iyo mkuu
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,319
Likes
15,673
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,319 15,673 280
Ulikuwa na nafasi nzuri ya kumpiga picha kama ushahidi

Hapa kwenye thread yako bila uthibitisho wa picha uliyo yasema ni changamsha genge
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,424