Dairy Processors(Viwanda vya kusindika Maziwa Tanzania) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dairy Processors(Viwanda vya kusindika Maziwa Tanzania)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mfianchi, Apr 19, 2011.

  1. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,206
    Likes Received: 888
    Trophy Points: 280
    Wandugu nataka kufanya tafiti kuhusu Viwanda vya Kusindika Maziwa Tanzania vinavyofanya kazi vilivyopo kwa sasa,ningependa kujua majina na mikoa vilipo ,pamoja na kuwa nina orodha ya baadhi ya hivyo viwanda ningependa kupata uwingo mpana zaidi,hata huko Pemba,Zanzibar ,
    Natanguliza shukrani
     
Loading...