Daily News na Habari Leo waendelea kuchakachua habari..... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daily News na Habari Leo waendelea kuchakachua habari.....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rutashubanyuma, Nov 16, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 84,647
    Likes Received: 57,762
    Trophy Points: 280
    Leo Daily News ina kichwa cha habari kisemacho............"Obama salutes JK, Shein........."

    Na Habari Leo wao wasema Chadema yakubali yaishe na JK.........................sasa kuwatuma wabunge wake wakachape kazi Bungeni.........

    Sote tunafahamu Obama alitupongeza watanzania wote kwa kuendesha uchaguzi wa amani na aliwapongeza Shein na Hamad lakini hakumpongeza JK...........kwa hiyo Daily News wamechakachua barua ya Obama kwetu........................................


    Na Jana Chadema kupitia Mwenyekiti wao Freeman Mbowe alipokuwa anaongea na waandishi wa habari alitoa tamko kuwa wao hawamtambui JK na wale wote atakaowateua...........

    .............habari hii imeungwa mkono karibu na magazeti yote.......Tanzania Daima imemnukuu Dr. Slaa akisema...................Hatutamtambua JK....................

    The Citizen nalo limesema...............We don't recognize government, says Chadema.................

    Majira nalo limesema....................................Slaa amkataa JK...........Chadema kutotambua uteuzi wowote wa JK..

    Na gazeti la Mwananchi lina habari hiyohiyo...............................Sasa hawa wenzetu wa Habari Leo hiyo taarifa ya kuwa Chadema yakubali yaishe na JK wameitoa wapi?
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,072
    Likes Received: 1,528
    Trophy Points: 280
    Habari leo nimechukizwa na habari zake mpaka nimeamua kuliweka kwenye pipa la taka!!utadhani gazeti binafsi.
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,638
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Dawa ni kutoyanunua magazeti hayo...
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,625
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hivi Uhuru na Habari leo ni gazeti gani? mbona nayasikia kama mapya masikioni?
     
  5. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,821
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Ukiwa mchumia tumbo hata 1+1 utajibu 100...
     
  6. k

    kilimajoy Senior Member

    #6
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unajua hivi vyombo tunavyosema ni vyombo vya habari vya umma inabidi vijiangalie utendaji wao wa kazi..Itafikia siku vitajizika vyenyewe..kwani huu upendeleo wa habari na kupotosha ukweli wa mambo sio haki kwa watanzania!
     
  7. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tampax, Kleenex au Pampers, make your pick!
     
  8. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,571
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    Wachumia tumbo plus plus
     
  9. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,676
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata mkiyaita magazeti mimi nawashangaa. Nadhani wanaJF inabidi tupendekeze majina mbadala ya haya madude (naogopa kuandika neno gazeti) yanayotufanya sie majuha tusiojua kitu. Kwanza yanaandikwa na makanjanja na pili ni ya serikali kwa maana ya kikundi cha wahuni fulani na sio wananchi kama inavyopaswa kuwa. Ingekuwa serikali kwa maana ya wananchi yangekuwa sauti yetu na sio ya wahuni kadhaa.

    Natafuta jina ila sipati, ukipata muungwana weka hapa......
     
  10. i

    ibangu Member

    #10
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi si kuna wakati Habarileo lilipoanza mbona lilikuwa linakwenda vizuri na habari zilikuwa zinaandikwa kitaaluma? Nini kimetokea hapo katikati? Ile timu ya akina Kaguo, Athumani Hamisi, na bosi wao Mruma imeishia wapi?
     
  11. M

    Mtembezi Member

    #11
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akina kingoba na mhariri wao walisha acha kanuni za habari tangu enzi zile walipoamua kudhalilisha miili yao(habari) na roho zao (maadili) kwa ajili tu ya vijisenti.wana jamvi njaa mbaya.tuyasusie magazeti yao
     
  12. e

    ejogo JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata kama walikuwa wanavutia watu wanunue nadhani hivi vichwa vyao vya habari vitafanya wasomaji wengi zaidi waliweke kapuni.
     
  13. m

    malkial Member

    #13
    Nov 16, 2010
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fanya uchunguzi ujue ni nani anamiliki magazeti haya...! yote na mengine mengi yanamilikuwa na RA
     
  14. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 3,104
    Likes Received: 745
    Trophy Points: 280
    Masikini JF, great thinkers wanatoweka kinaingia kizazi kipya ambacho they dont think beyond what they want. Kutofautiana ndio kumefanya JF iwe na mashabiki sasa watu wote wakiwa upande mmoja itakuwa sio poa.

    Kubalini mawazo tofauti na yenu.
     
  15. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,655
    Likes Received: 1,952
    Trophy Points: 280
    upuuzi tu.....sijui kwa nini serikali haifungii vijarida hivi vyenye maslahi ya m,afisadi?
     
  16. Profesy

    Profesy Verified User

    #16
    Nov 16, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wale majamaa wa Synovate walitoa report ikisema haya magazeti mawili pamoja na Rai na Mtanzania wanalengo mbaya. Aise hapo for the first time wamepatia matokeo halali.
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Makada wa chama hao
     
  18. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,625
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    :attention::smile:
     
  19. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,932
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hayo magazeti yataendelea kununuliwa na wanaokunywa maji ya kijani (Wana CCM) peke yako.
     
  20. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 84,647
    Likes Received: 57,762
    Trophy Points: 280
    Tatizo la kauli hii ni kubariki uongo kwa kivuli cha kuvumiliana...................Only the truth will set you free.....................
     
Loading...