Dah! Umependeza!


Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,866
Likes
291
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,866 291 180
Yeah - Haya maneno huwa nayasikia sana maofisini asubuhi hadi makanisani Jumapili na Jumamosi pia - Dah! Umependeza!" Si mpenzi sana wa kuyatumia maneno haya, japo siku moja moja huwa na m-surprise my wife.

Je pale Rose anabomwambia Peter (wanafanya kazi sehemu moja hawa) kuwa "Dah! Umependeza leo" and vice versa - hamna hali ya kutamaniana kimahaba katika watu hawa wawili?
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Yeah - Haya maneno huwa nayasikia sana maofisini asubuhi hadi makanisani Jumapili na Jumamosi pia - Dah! Umependeza!" Si mpenzi sana wa kuyatumia maneno haya, japo siku moja moja huwa na m-surprise my wife.

Je pale Rose anabomwambia Peter (wanafanya kazi sehemu moja hawa) kuwa "Dah! Umependeza leo" and vice versa - hamna hali ya kutamaniana kimahaba katika watu hawa wawili?
Ni kawaida tu.

Wazazi wanaweza kuwaambia watoto wao.."mmepandeza"..hakuna mbaya!
Mwajiri pia anaweza kumwambia mfanyakazi wake hivyo, si kwa nia ya kumtamani!

Kwa watu wenye hisia za mapenzi, kuambiana hivyo kunaweza kuzidisha moto wa mapenzi miongoni mwao, na hapo pia hakuna mbaya yoyote!
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,225
Likes
2,334
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,225 2,334 280
Je pale Rose anabomwambia Peter (wanafanya kazi sehemu moja hawa) kuwa "Dah! Umependeza leo" and vice versa - hamna hali ya kutamaniana kimahaba katika watu hawa wawili?
hakuna, ingekuwa hivi unavyowaza ingekuwa balaa
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,793
Likes
158
Points
160
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,793 158 160
Inategemea unaweza ambiwa hivyo kwa kejeri au kwa kuwa umependeza kweli!:)
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
mahaba MAHABATI!yanaweza kuwepo.i mean hii kitu ni lazima tuwe wazi tu kwakweli....!yupo msomi mmoja wa siku nyingi aliwahi kuthibitisha kwamba
A HUMAN BRAIN IS SEX MINDED!......
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
Ni kawaida tu.

Wazazi wanaweza kuwaambia watoto wao.."mmepandeza"..hakuna mbaya!
Mwajiri pia anaweza kumwambia mfanyakazi wake hivyo, si kwa nia ya kumtamani!

Kwa watu wenye hisia za mapenzi, kuambiana hivyo kunaweza kuzidisha moto wa mapenzi miongoni mwao, na hapo pia hakuna mbaya yoyote!
Very well said...Sina cha kuongeza! Unatumia kinywaji gani PJ? Maana leo Ijumaa, mtu akimwaga ponti, tunaongeza bajeti ya kinywaji!
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
mahaba MAHABATI!yanaweza kuwepo.i mean hii kitu ni lazima tuwe wazi tu kwakweli....!yupo msomi mmoja wa siku nyingi aliwahi kuthibitisha kwamba
A HUMAN BRAIN IS SEX MINDED!......
Hapo kwenye red nadhani pangesomeka a A MALE BRAIN IS SEX MINDED!
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,522
Likes
822
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,522 822 280
Yeah - Haya maneno huwa nayasikia sana maofisini asubuhi hadi makanisani Jumapili na Jumamosi pia - Dah! Umependeza!" Si mpenzi sana wa kuyatumia maneno haya, japo siku moja moja huwa na m-surprise my wife.

Je pale Rose anabomwambia Peter (wanafanya kazi sehemu moja hawa) kuwa "Dah! Umependeza leo" and vice versa - hamna hali ya kutamaniana kimahaba katika watu hawa wawili?
We ukimwambia mfanyakazi/jirani/mwanafunzi mwenzako wa kike vipi kunakuwaga na hali ya kutamaniana au?Jifikirie alafu jibu jipe mwenyewe!!
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,225
Likes
2,334
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,225 2,334 280
Masaki na mayenga mmeishawishi kubadilisha msimamo wangu kwenye signature yangu, watu wazuri sana nyie, ndio kujifunza, ngoja niache ushamba
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
Hapo kwenye red nadhani pangesomeka a A MALE BRAIN IS SEX MINDED!
mpwaaz,
mimi nakuthibitishia ni HUMAN-BRAIN
sisi wenye watoto tunajua,kwasababu tumethibitisha kwamba:
-MTOTO WA KIKE(kablwa hajapevuka) anampenda zaidi baba yake mzazi kuliko mama

-MTOTO WA KIUME ni the opposite case.

amini usiamini,chanzo pale ni utofauti wa jinsia
 
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,398
Likes
425
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,398 425 180
Very well said...Sina cha kuongeza! Unatumia kinywaji gani PJ? Maana leo Ijumaa, mtu akimwaga ponti, tunaongeza bajeti ya kinywaji!
Nadhani konyagi na cocacola!
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
Masaki na mayenga mmeishawishi kubadilisha msimamo wangu kwenye signature yangu, watu wazuri sana nyie, ndio kujifunza, ngoja niache ushamba
Asante sana Pazia!
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
mpwaaz,
mimi nakuthibitishia ni HUMAN-BRAIN
sisi wenye watoto tunajua,kwasababu tumethibitisha kwamba:
-MTOTO WA KIKE(kablwa hajapevuka) anampenda zaidi baba yake mzazi kuliko mama

-MTOTO WA KIUME ni the opposite case.

amini usiamini,chanzo pale ni utofauti wa jinsia
Inawezekana! Ila baada ya kupevuka, wanaume tunakuwa na akili za kingono ngono zaidi kuliko wanawake!
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
Inawezekana! Ila baada ya kupevuka, wanaume tunakuwa na akili za kingono ngono zaidi kuliko wanawake!
wanawake wamezidi sasa kwa akili za ki-ngongo ngono!asilimia 80 ya ubongo wa wanawake KATIKA UMRI FULANI wanawaza mapenzi.na wanatumia muda mwingi sana kujadili ngono.mimi ni mwalimu wa sekondari ya wasichana huku lupembe-manyunyu girls NAYAJUA HAYA
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Very well said...Sina cha kuongeza! Unatumia kinywaji gani PJ? Maana leo Ijumaa, mtu akimwaga ponti, tunaongeza bajeti ya kinywaji!
Aksante Mkuu Masaki.
Mlta Guiness iliyopoozwa sana!
Au unaogopa ntaleta nzi kwenye meza yako mkuu!..sidhani!
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
Aksante Mkuu Masaki.
Mlta Guiness iliyopoozwa sana!
Au unaogopa ntaleta nzi kwenye meza yako mkuu!..sidhani!
Karibu sana, nzi hawaletwi na aina ya kinywaji, wanaletwa na uchafu na sitegemei kunywa kinywaji mahali pachafu mkuu!
 
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,873
Likes
654
Points
280
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,873 654 280
Masaki na mayenga mmeishawishi kubadilisha msimamo wangu kwenye signature yangu, watu wazuri sana nyie, ndio kujifunza, ngoja niache ushamba
sure!
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Kuna mtu aliwahi kuniambia kuwa si vizuri hasa kwa mtoto wa kiume kumsifu mama yake kuwa eti amependeza, hoja yake ilikuwa ni kwamba utakuwa umeshamthaminisha maza juu-chini-mbele-nyuma kitu ambacho si kizuri.
 

Forum statistics

Threads 1,215,087
Members 463,007
Posts 28,535,231