Dah! Tanzania inaliwa na kutafunwa bila huruma, halafu Wabongo wenyewe wanaajiachia


MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,327
Likes
10,624
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,327 10,624 280
Nimekua nafuatilia taarifa za hivi majuzi kuhusu kukamatwa kwa dhahabu yenye thamani ya sh bilioni 30, na kwamba watuhumiwa walikua na pesa taslimu milioni 300 za kuhonga, nikawa najiuliza kama tunavyofahamu kwamba mwizi siku zake ni arubaini, ina maana hawa huu ndio mchezo hucheza siku zote hadi wakaja kushtukiwa na kukamatwa, na hapo utakuta labda wamekamatwa baada ya baadhi ya mapolisi kutohusishwa kwenye chao cha juu, bure ngoma ingepita tu.
Ni dhahiri Tanzania inaliwa sana, watu hawana huruma, kazi kutafuna hilo shamba bila kupepesa macho na kuwaacha watu wake waishi maisha ya umaskini wa kutia huruma, halafu kunao Watanzania wachache ambao wanajitajirisha kwenye hii michezo na kutupa uzalendo mbali, hiyo nchi imejaa utajiri lakini tamaa hatari sana, hamna tofauti na kule kwa Bakongoman...
------------------------------------

NDREW MSECHU na AGATHA CHARLES -DAR ES SALAAM RAIS Dk. John Magufuli amesimulia namna polisi wanane walivyoshiriki mchezo mchafu wa kukamata watuhumiwa watatu waliokuwa wanasafirisha kilo 300 za dhahabu. Dhahabu hiyo yenye thamani ya Sh bilioni 30 ilikamatwa Januari 4, mwaka huu jijini Mwanza ikisafirishwa kwenda wilayani Sengerema, huku watuhumiwa wakiwa na Sh milioni 305 zinazodaiwa kuwa zilikuwa ni kwa ajili ya kuhonga. Akizungumza wakati wa kuwaapisha mawaziri, makatibu wakuu na viongozi wa Tume ya Utumishi wa Umma, Ikulu, Dar es Salaam jana, Rais Magufuli alisema baada ya kupata taarifa...

read more...

Share|

Published By: Mtanzania - Yesterday

JPM asimulia sinema polisi wa dhahabu | Magazeti ya Tanzania - Tanzania Newspapers | Magazetini
 
N

Nunc dimittis

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2018
Messages
724
Likes
453
Points
80
N

Nunc dimittis

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2018
724 453 80
Nimekua nafuatilia taarifa za hivi majuzi kuhusu kukamatwa kwa dhahabu yenye thamani ya sh bilioni 30, na kwamba watuhumiwa walikua na pesa taslimu milioni 300 za kuhonga, nikawa najiuliza kama tunavyofahamu kwamba mwizi siku zake ni arubaini, ina maana hawa huu ndio mchezo hucheza siku zote hadi wakaja kushtukiwa na kukamatwa, na hapo utakuta labda wamekamatwa baada ya baadhi ya mapolisi kutohusishwa kwenye chao cha juu, bure ngoma ingepita tu.
Ni dhahiri Tanzania inaliwa sana, watu hawana huruma, kazi kutafuna hilo shamba bila kupepesa macho na kuwaacha watu wake waishi maisha ya umaskini wa kutia huruma, halafu kunao Watanzania wachache ambao wanajitajirisha kwenye hii michezo na kutupa uzalendo mbali, hiyo nchi imejaa utajiri lakini tamaa hatari sana, hamna tofauti na kule kwa Bakongoman...
------------------------------------

NDREW MSECHU na AGATHA CHARLES -DAR ES SALAAM RAIS Dk. John Magufuli amesimulia namna polisi wanane walivyoshiriki mchezo mchafu wa kukamata watuhumiwa watatu waliokuwa wanasafirisha kilo 300 za dhahabu. Dhahabu hiyo yenye thamani ya Sh bilioni 30 ilikamatwa Januari 4, mwaka huu jijini Mwanza ikisafirishwa kwenda wilayani Sengerema, huku watuhumiwa wakiwa na Sh milioni 305 zinazodaiwa kuwa zilikuwa ni kwa ajili ya kuhonga. Akizungumza wakati wa kuwaapisha mawaziri, makatibu wakuu na viongozi wa Tume ya Utumishi wa Umma, Ikulu, Dar es Salaam jana, Rais Magufuli alisema baada ya kupata taarifa...

read more...

Share|

Published By: Mtanzania - Yesterday

JPM asimulia sinema polisi wa dhahabu | Magazeti ya Tanzania - Tanzania Newspapers | Magazetini
kuna vichekesho nchi hii,Tanzania ndiyo nchi ya nne kwa dhahabu duniani but inachangia just 4 percent.ila chaajabu mwizi akikamatwa kuna kundi la watu wanamtetea.nchi ina watu wengi hawajitambui kabisa
 
mwaswast

mwaswast

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2014
Messages
8,366
Likes
3,230
Points
280
mwaswast

mwaswast

JF-Expert Member
Joined May 12, 2014
8,366 3,230 280
Na ile haijashikwa je? Inawezekana kuna wakubwa fulani hawakulambishwa wakaamua kufa dereva kufa makanga. Shamba la bibi.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,971
Likes
13,603
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,971 13,603 280
Nimekua nafuatilia taarifa za hivi majuzi kuhusu kukamatwa kwa dhahabu yenye thamani ya sh bilioni 30, na kwamba watuhumiwa walikua na pesa taslimu milioni 300 za kuhonga, nikawa najiuliza kama tunavyofahamu kwamba mwizi siku zake ni arubaini, ina maana hawa huu ndio mchezo hucheza siku zote hadi wakaja kushtukiwa na kukamatwa, na hapo utakuta labda wamekamatwa baada ya baadhi ya mapolisi kutohusishwa kwenye chao cha juu, bure ngoma ingepita tu.
Ni dhahiri Tanzania inaliwa sana, watu hawana huruma, kazi kutafuna hilo shamba bila kupepesa macho na kuwaacha watu wake waishi maisha ya umaskini wa kutia huruma, halafu kunao Watanzania wachache ambao wanajitajirisha kwenye hii michezo na kutupa uzalendo mbali, hiyo nchi imejaa utajiri lakini tamaa hatari sana, hamna tofauti na kule kwa Bakongoman...
------------------------------------

NDREW MSECHU na AGATHA CHARLES -DAR ES SALAAM RAIS Dk. John Magufuli amesimulia namna polisi wanane walivyoshiriki mchezo mchafu wa kukamata watuhumiwa watatu waliokuwa wanasafirisha kilo 300 za dhahabu. Dhahabu hiyo yenye thamani ya Sh bilioni 30 ilikamatwa Januari 4, mwaka huu jijini Mwanza ikisafirishwa kwenda wilayani Sengerema, huku watuhumiwa wakiwa na Sh milioni 305 zinazodaiwa kuwa zilikuwa ni kwa ajili ya kuhonga. Akizungumza wakati wa kuwaapisha mawaziri, makatibu wakuu na viongozi wa Tume ya Utumishi wa Umma, Ikulu, Dar es Salaam jana, Rais Magufuli alisema baada ya kupata taarifa...

read more...

Share|

Published By: Mtanzania - Yesterday

JPM asimulia sinema polisi wa dhahabu | Magazeti ya Tanzania - Tanzania Newspapers | Magazetini
Hapa kama kuna sarakasi mkuu....Naona kama Picha la Kihindi hivi.
 
Toyota escudo

Toyota escudo

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2016
Messages
2,762
Likes
1,942
Points
280
Toyota escudo

Toyota escudo

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2016
2,762 1,942 280
Nimekua nafuatilia taarifa za hivi majuzi kuhusu kukamatwa kwa dhahabu yenye thamani ya sh bilioni 30, na kwamba watuhumiwa walikua na pesa taslimu milioni 300 za kuhonga, nikawa najiuliza kama tunavyofahamu kwamba mwizi siku zake ni arubaini, ina maana hawa huu ndio mchezo hucheza siku zote hadi wakaja kushtukiwa na kukamatwa, na hapo utakuta labda wamekamatwa baada ya baadhi ya mapolisi kutohusishwa kwenye chao cha juu, bure ngoma ingepita tu.
Ni dhahiri Tanzania inaliwa sana, watu hawana huruma, kazi kutafuna hilo shamba bila kupepesa macho na kuwaacha watu wake waishi maisha ya umaskini wa kutia huruma, halafu kunao Watanzania wachache ambao wanajitajirisha kwenye hii michezo na kutupa uzalendo mbali, hiyo nchi imejaa utajiri lakini tamaa hatari sana, hamna tofauti na kule kwa Bakongoman...
------------------------------------

NDREW MSECHU na AGATHA CHARLES -DAR ES SALAAM RAIS Dk. John Magufuli amesimulia namna polisi wanane walivyoshiriki mchezo mchafu wa kukamata watuhumiwa watatu waliokuwa wanasafirisha kilo 300 za dhahabu. Dhahabu hiyo yenye thamani ya Sh bilioni 30 ilikamatwa Januari 4, mwaka huu jijini Mwanza ikisafirishwa kwenda wilayani Sengerema, huku watuhumiwa wakiwa na Sh milioni 305 zinazodaiwa kuwa zilikuwa ni kwa ajili ya kuhonga. Akizungumza wakati wa kuwaapisha mawaziri, makatibu wakuu na viongozi wa Tume ya Utumishi wa Umma, Ikulu, Dar es Salaam jana, Rais Magufuli alisema baada ya kupata taarifa...

read more...

Share|

Published By: Mtanzania - Yesterday

JPM asimulia sinema polisi wa dhahabu | Magazeti ya Tanzania - Tanzania Newspapers | Magazetini
 
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
4,175
Likes
2,437
Points
280
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
4,175 2,437 280
kuna vichekesho nchi hii,Tanzania ndiyo nchi ya nne kwa dhahabu duniani but inachangia just 4 percent.ila chaajabu mwizi akikamatwa kuna kundi la watu wanamtetea.nchi ina watu wengi hawajitambui kabisa

cc: Zitto Kabwe, Tundu Lissu, Lema, Mbowe.....
 
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
6,059
Likes
8,873
Points
280
Age
26
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
6,059 8,873 280
Ulifuatilia kwa umakini hii issue utajua namna gani Tanzania ina active secret service, kwa namna hii issue ilivyoshughulikiwa hata vyombo vya usalama na viongozi wengine serikalini wameshtushwa na umakini wa secret service ya Tanzania, wote hawakuamini JPM ndio anainua simu ya ikulu na kuwapa maelekezo kwamba kuna mchezo mchafu unafanyika, just do this do that.

Viva JPM
Vivaa TISS
 
TopUp

TopUp

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2017
Messages
1,589
Likes
1,196
Points
280
TopUp

TopUp

JF-Expert Member
Joined May 19, 2017
1,589 1,196 280
Tanzania kwisha kabisa, kwisha habari yake
 
N

Nunc dimittis

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2018
Messages
724
Likes
453
Points
80
N

Nunc dimittis

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2018
724 453 80
Ulifuatilia kwa umakini hii issue utajua namna gani Tanzania ina active secret service, kwa namna hii issue ilivyoshughulikiwa hata vyombo vya usalama na viongozi wengine serikalini wameshtushwa na umakini wa secret service ya Tanzania, wote hawakuamini JPM ndio anainua simu ya ikulu na kuwapa maelekezo kwamba kuna mchezo mchafu unafanyika, just do this do that.

Viva JPM
Vivaa TISS
mchizi wangu alikamatwa na kontena la samaki wa china mbeya akawa anauhakika wa kutoka du kala 15 na akitoka ana deni.watu wasiojulikana walikuja kuweka faili vizuri wakamaliza wakaondoka
 
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
17,035
Likes
9,550
Points
280
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
17,035 9,550 280
Shughulika na hii maneno
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,327
Likes
10,624
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,327 10,624 280
we ujui magendo nchi imeliea sana sema ina rasilimali nyingi
Yaani kama wanakwapua dhahabu nyingi hivyo kwa mpigo mmoja, halafu inaonekana ni mchezo wameucheza sana kwa muda mrefu, hiyo nchi kweli ina utajiri hata ikiibiwa vipi bado ipo tu.
 
G

gongolamboto

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2011
Messages
828
Likes
278
Points
80
G

gongolamboto

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2011
828 278 80
Mkenya wewe umesema ukweli kabisa. Lakini tutawanyoosha tu. Hata wakienda kwa waume zao ulaya kushitaki
 
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
1,716
Likes
1,548
Points
280
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2018
1,716 1,548 280
Ulifuatilia kwa umakini hii issue utajua namna gani Tanzania ina active secret service, kwa namna hii issue ilivyoshughulikiwa hata vyombo vya usalama na viongozi wengine serikalini wameshtushwa na umakini wa secret service ya Tanzania, wote hawakuamini JPM ndio anainua simu ya ikulu na kuwapa maelekezo kwamba kuna mchezo mchafu unafanyika, just do this do that.

Viva JPM
Vivaa TISS
kama katiba ikiipa mamlaka zaid tiss nadhan tz itakuwa tishio kiuchumi ukanda huu

kuna jamaa aliwai kuniambia kuwa dstv walijua sakata la twiga toka watu wanapanga bei

Sent using Jamii Forums mobile app
 
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
6,059
Likes
8,873
Points
280
Age
26
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
6,059 8,873 280
kama katiba ikiipa mamlaka zaid tiss nadhan tz itakuwa tishio kiuchumi ukanda huu

kuna jamaa aliwai kuniambia kuwa dstv walijua sakata la twiga toka watu wanapanga bei

Sent using Jamii Forums mobile app
Hawa jamaa wanapiga kazi nzuri sana tokea awali, tatizo huko nyuma walikua wanafanya kazi sana lakini hakuna maamuzi yoyote ya maana serikali inafanya juu ya hustle zao, wakawekwa zaidi kwenye kufanyia chama kuliko serikali, saivi ndio upele umepata mkunaji sababu kazi wanapiga balaa na serikali inawasikiliza kuliko maelezo.

Sakata la Acacia na Barrick walipiga kazi mpaka wazungu wanaoneshwa nyendo zao zote za makinikia hawaamini macho yao.
 
M

MwendaOmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2013
Messages
715
Likes
443
Points
80
M

MwendaOmo

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2013
715 443 80
Nimekua nafuatilia taarifa za hivi majuzi kuhusu kukamatwa kwa dhahabu yenye thamani ya sh bilioni 30, na kwamba watuhumiwa walikua na pesa taslimu milioni 300 za kuhonga, nikawa najiuliza kama tunavyofahamu kwamba mwizi siku zake ni arubaini, ina maana hawa huu ndio mchezo hucheza siku zote hadi wakaja kushtukiwa na kukamatwa, na hapo utakuta labda wamekamatwa baada ya baadhi ya mapolisi kutohusishwa kwenye chao cha juu, bure ngoma ingepita tu.
Ni dhahiri Tanzania inaliwa sana, watu hawana huruma, kazi kutafuna hilo shamba bila kupepesa macho na kuwaacha watu wake waishi maisha ya umaskini wa kutia huruma, halafu kunao Watanzania wachache ambao wanajitajirisha kwenye hii michezo na kutupa uzalendo mbali, hiyo nchi imejaa utajiri lakini tamaa hatari sana, hamna tofauti na kule kwa Bakongoman...
------------------------------------

NDREW MSECHU na AGATHA CHARLES -DAR ES SALAAM RAIS Dk. John Magufuli amesimulia namna polisi wanane walivyoshiriki mchezo mchafu wa kukamata watuhumiwa watatu waliokuwa wanasafirisha kilo 300 za dhahabu. Dhahabu hiyo yenye thamani ya Sh bilioni 30 ilikamatwa Januari 4, mwaka huu jijini Mwanza ikisafirishwa kwenda wilayani Sengerema, huku watuhumiwa wakiwa na Sh milioni 305 zinazodaiwa kuwa zilikuwa ni kwa ajili ya kuhonga. Akizungumza wakati wa kuwaapisha mawaziri, makatibu wakuu na viongozi wa Tume ya Utumishi wa Umma, Ikulu, Dar es Salaam jana, Rais Magufuli alisema baada ya kupata taarifa...

read more...

Share|

Published By: Mtanzania - Yesterday

JPM asimulia sinema polisi wa dhahabu | Magazeti ya Tanzania - Tanzania Newspapers | Magazetini
Ati Magufuli kasema? Huyu mtu ni wa kukurupuka tu.
 
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
1,716
Likes
1,548
Points
280
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2018
1,716 1,548 280
Hawa jamaa wanapiga kazi nzuri sana tokea awali, tatizo huko nyuma walikua wanafanya kazi sana lakini hakuna maamuzi yoyote ya maana serikali inafanya juu ya hustle zao, wakawekwa zaidi kwenye kufanyia chama kuliko serikali, saivi ndio upele umepata mkunaji sababu kazi wanapiga balaa na serikali inawasikiliza kuliko maelezo.

Sakata la Acacia na Barrick walipiga kazi mpaka wazungu wanaoneshwa nyendo zao zote za makinikia hawaamini macho yao.
fact aise

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkikuyu- Akili timamu

Mkikuyu- Akili timamu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2018
Messages
2,484
Likes
3,871
Points
280
Mkikuyu- Akili timamu

Mkikuyu- Akili timamu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2018
2,484 3,871 280
Kazi safi.
 
GeoMex

GeoMex

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2014
Messages
1,629
Likes
2,339
Points
280
GeoMex

GeoMex

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2014
1,629 2,339 280
mchizi wangu alikamatwa na kontena la samaki wa china mbeya akawa anauhakika wa kutoka du kala 15 na akitoka ana deni.watu wasiojulikana walikuja kuweka faili vizuri wakamaliza wakaondoka
Hahaaaaa kumbe na wewe unamjua huyu mwamba???


Mara ya kwanza aliwachomesha vijana waliomdaka akabyanyua waya kwa wakuu ndo hii ya juzi wakaamua kumjazia vitengo vyote apige simu sasa
 

Forum statistics

Threads 1,251,868
Members 481,917
Posts 29,788,450