Dada zetu masupa staa na tattoo zao kwenye complicated areas


Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,447
Likes
3,521
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,447 3,521 280
wewe cjui ndo Apollo ni lazima uwe kwenye kundi la wachora tattoo wasiojutia coz wewe bado mdogo sana kiumri na kiakili kwa ufupi wewe ni broiler. c ndo unaingia kuanza chuo mwaka huu?? Sasa hapo UDSM ndo utalimbuka utafanya yote mpaka yai watakupasulia then wenge ndo litakuisha.
<br />
<br />
yai watampasulia? Anyway, take it as a chalenge.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,447
Likes
3,521
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,447 3,521 280
Naomba kwa wale wapenzi wa kuanzisha NGO's, wajaribu kuanzisha inayohusiana na utoaji wa Elimu kwa hawa dada zetu, ma superstar.
 

Forum statistics

Threads 1,274,624
Members 490,740
Posts 30,518,201